ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Nikusoukyuu.] Gohoushi Otome Ch.1 เมดดรอยที่รัก[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 06, 2018, 07:25:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เรื่องนี้รู้สึกจะมีคนแปลแล้วนะ แต่บอร์ดเสียเงิน ไม่เป็นไร เราแปลให้อ่านกันฟรีๆ

เรื่องนี้มีทั้งหมด 2 ตอน จะมีการซ่อนข้อความในตอนที่ 2
จะขออ่านตอน 2 ต้องเคยเม้นท์ตอนที่ 1 ก่อน

อ่านแล้วเม้นท์ให้มีคุณภาพอย่าเม้นท์มักง่าย สะสมแต้มไว้ซะเพราะมีบางเรื่องที่จำกัดเวล

**ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

16-20

darthvader

ตอนแรกก็เดาว่าเมดหุ่นยนต์น่าจะเป็นอายามะแล้วริกุโตะจะไปรู้ตัวเอาตอนต่อไป
อ้าว กลับเป็นว่ารู้เลยทันทีก็สมหวังกันทั้งคู่แต่มาทิ้งให้คิดตอนโปรแกรมเริ่มสตาร์ทนี่ซิ
เดี๋ยวจะต้องเป็นเมดหุ่นยนต์ตัวจริงมาแยกริกุโตะกับอายามะแน่ๆ

kaithai

เมดดรอย ปลอมได้ไม่เนียนพอ โดยจำได้ ซะแล้ว
ตอนหน้า คงเป็น  เมดดรอย ตัวจริง แล้วสิ
::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

Ke2l3e2oS

การแสดงไม่เนียน โดนจับได้ ตอนหน้า เมดครอยตัวจริงออกโรงรึป่าวน่ะ

MΞLODY

เคยคิดจะแปลเรื่องนี้เหมือนกันแต่ช่วงนั้นติดเกมอยู่เลยปล้อยวางไปซะก่อน  ::Shy::

ว่าแต่ทำไมอายาเมะพอถอดแว่นแล้วดาเมจมันพุ่งขนาดนี้ล่ะ ปกติเคยเห็นปต่ใส่แว่นแล้วดาเมจพุ่งแทน  ::DookDig::

นี่ผมทิ้งเรื่องไว้ตั้งนานนะกว่าจะแปลไม่มีคนแปลซักที  ::Sweat::
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

yopern

ตอนแรกก็จัดของจริงทำเหมือนไปก่อนนะพยายามได้ดี แต่ก็โดนจับได้อยู่ดี ต่อไปน่าจะเป็นทีของของปลอมทำเหมือนหรือเปล่าเพราะทิ้งท้ายไว้แล้ว

freelance

ก็ว่าแล้วว่าต้องปลอมตัว ว่าแต่สร้างได้จริงอะ แต่สงสัยเพี้ยนขนาดใหน การตั้งค่าแบบนั้น

nowhereman

นึกว่าพระเอกเราจะได้เมดดรอยจริงๆซะอีก แต่ของจริงก็น่าจะดีกว่าอยู่แล้วอะเนอะ
ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ  แต่ตอนจบนี่น่าสงสัย หรือว่าตอนสองเมดดรอยจะมีจริง

kenata

แหม เกือบเนียน แล้ว นะ คุณพี่

ปล.เมดดรอย แบบนี้ สั่งได้ที่ไหนบ้างง่ะ อยากได้บ้าง

dogger2006

เอาจริงๆทำเสร็จแล้วแต่หึงกลางทางมากกว่า

trong5171

elviswhat

กะไย้แล้วเลียวว่าเมดนี่ต้องเป็นอายาเมะ แต่อายาเมะนี่ทำดรอยขึ้นมาได้จริง ๆ นี่ถือว่าเก่งมากเลยนะเนี่ย

civil2

ว่าแล้วว่าต้องเป็นคน

แต่ตอนท้ายทิ้งให้คิด สงสัยงานนี้พระเอกน่าได้ทั้งหุ่นทั้งคน

Phoowadol

เดี๋ยวนี้มี เมทเอนดรอย ใช้กันแล้วเหรอ อึ้ง แป๊บ!?  ::Dizzy::  แถมมีกรอกข้อมูล ความต้องการได้อีกด้วย เห่อ ริกุโต๊ะก็ จัดให้สิครับ 555   ทีแรกก็เข้าใจว่าได้จ้ำจี้กับเมทดรอย จริงๆ แต่ อ้าว!? อายาเมะปลอมตัวมาซะงั้น555 ::Cheeky::  แสดงไม่เนียนละสิท่า โดนจับได้ เลย อิอิ ::Sweat::  แต่ว่า นี่ลงทุน สารภาพรักกันขนาดนี้เลยเหรอ ทุ่มทุ่น สร้างจริงๆ ::Confident::  ดูๆไปก็ ออกแนวน่ารักดีเนาะ.  ว่าแต่. ไอ้ภาพสุดท้าย โปรแกรม สตาร์ท เนี่ยตกลง. ตอนหน้า จะมี เมทดรอย. ตัวจริง มาให้บริการ. ใช่ปะ?!? ::Hmmm:: อย่างนี้ ริกุโตะ ต้องฟิตตัวเองหน่อย แล้วหละ. อิอิ ::YarKK::  ::Fighto::
  อายาเมะ คง กะเอามาเป็นตัวช่วย จริงๆแน่ ผมว่านะ.  แต่ตอนนี้ นางขอเล่นเองก่อนละกัน
::Shy::   โอ๊ย เป็นโรคแพ้ สาวแว่น อีกแล้ววววววงเรา.  น่ารักอะ ::JubuJubu::  ::JubuJubu::

เดี๋ยวตอนหน้าก็จะงงๆอีกละ อันไหนจริงอันไหนปลอม ปลอมคือจริง จริงคือปลอม  ::Shower::

Neo Rory

คราวหน้าคงเป็นเมดดรอยตัวจริงแล้วหละ 555 เสร็จแน่นอนได้ทั้งคนทั้งดรอย