ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Nikusoukyuu.] Gohoushi Otome Ch.1 เมดดรอยที่รัก[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 06, 2018, 07:25:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

obacos

อีเมดตัวจริง  มันรันโปรแกรมได้จริงๆรึเนี่ย
ตอนหน้าจะชิงกัน หรือจะฮาเร็มหว่า

altiskaizer

Akira Watanabe

::Sweat:: จบแบบให้ลุ้นติดตามมาก ๆ เมดดรอยตื่นละเว้ย

ตอนหน้ามีศึกแย่งชิงแน่นอน

stormgambler

Boss`

หน้าสุดท้ายขึ้นแบบนี้ แสดงว่าตอนต่อไปเมดดรอยหงิมๆ

เดินผ่านมาเฉยๆ

สรุปหุ่นตัวปลอมหรอเนี่ย เนียนใช้ได้เลยนะเนี่ย55555555555

zero21

ลงทุนมากๆ ปลอมเป็นเมดดรอยเพื่อมาซ่ำกับพระเอก แต่ดูตอนจบรู้สึกว่าจะมีอะไรบางอย่างเกิดขึ้น รอติดตามครับ
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

liverpudlian

โดนจับได้ไม่เท่าไร ได้รู้ใจตัวเองสำคัญกว่า

worachat39

พระเอกฉลาดเกินไปครับรู้ได้ไงว่านางเอกปลอมตัวมา ตอนต่อไปหุ่นจะมาแย่งตำแหน่งสินะ

penguinzz

เดาไว้แล้วว่าต้องเ็นอายาเมะ
แต่คิดไม่ถึงว่าจะรู้ตั้งแต่ตอนนี้​

ว่า​แต่​ตอน​ที่​ 2 จะ​เป็น​ยังไง​น้า​ เป็น​โปรแกรม​เมดดรอยจะเริ่มทำงานแล้ว​ จะมาช่วยกัน​ปรนนิบัติ​ หรือจะแย่งกันหว่า

hoticeza

tantan123

ปลอมเป็นเมดรอยก็ต้องโดนแบบนึ้ล่ะครับน้อง​ เกือบจะเนียนล่ะะ

สนุกมากเลยครับน่าติดตามตอนต่อไปครับ

mindza2212

ถ้าอยากทำซะเองแล้วจะสร้างหุ่นมาเพื่ออะไร

Gunitle

เห้ย เรื่องนี้ผมเดาถูก5555 แต่ดูแล้วตอนหน้ามีตัวละครเพิ่มแน่ๆ5555 ขอบคุณมากครับผมท่านฮิป รอต่อนต่อไปนะครับบ

Theemotionof

เมดดรอยตัวจริงกำลังจะมาในตอนหน้า

ตัวปลอมหลบไป ::HoHo::