ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Nikusoukyuu.] Gohoushi Otome Ch.1 เมดดรอยที่รัก[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 06, 2018, 07:25:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akasaboy

ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

Hawaalaew

สรุปว่าอายาเมะสร้างเมดดรอยได้จริง แต่ใช้ตัวเองแทนดีกว่า ซึ่งของจริงก็ดีกว่าอยู่แล้ส ตอนหน้าเมดดรอยของจริงออกโรง

biggiggog

ตอนแรกก็ลองเดาเล่นๆว่านางเอกน่าจะปลอมตัวมา โดนซะงั้น
ก็น่าจะลงเอย แต่พอมีตอน2 แล้วมันจะไปยังไงหว่า ::Sweat::
ขอบคุณมากๆครับ

Nabisca Sathu

น่ารักจริงๆ ลงทุนซะขนาดนี้ แต่ตอนจบมันมีเงี่ยนงำอะไรสักอย่าง

[S]ha[D]ow◕‿◕

เปิดมาหน้าแรกหน้าก็หลอนหน้าตุ๊กตาเลย ดูจากท้ายตอนแล้ว ตอนต่อไปน่าจะเป็นบทของตุ๊กตา(หรือหุ่น)แน่นอน ฮาเร็มEND ชัวร์

siwapol55

ว่าแล้วจริงๆด้วยว่าเมดที่เห็นคือเพื่อนพระเอกปลอมตัวมา ว่าตอนหน้าหุ่นยนต์เมดจะขยับจริงไหมนา อยากรู้มาก
ขอบคุณครับ

kanrayi jacky

กลับเป็นว่ารู้เลยทันทีก็สมหวังกันทั้งคู่แต่มาทิ้งให้คิดตอนโปรแกรมเริ่มสตาร์ทนี่ซิเดี๋ยวจะต้องเป็นเมดหุ่นยนต์ตัวจริงมาแยกริกุโตะกับอายามะแน่ๆ

Filmza

ว่าแล้วเชียวว เมดอะไรจะเสียวได้สมจริงขนาดนั้น

nowermore

jittipat

(S)Kater

แปลกดีที่ท่านHypNosแปลแนวนี้ ให้กรอกรสนิยมแบบนี้ อย่างแรกก็ต้องเรื่องอย่างว่าเท่านั้น
ผมเดานะ ถ้าเมดนี่เป็นอายาเมะปลอมตัวใส่วิงหรือทำสีผมมาล่ะก็ฮาเลย

เย้ๆๆๆ! ดีใจ เดาถูกเรื่องแรก ที่จริงผมก็แนวสายแบ๊วๆแบบนี้นะ แค่บอกใครแล้วเขาไม่เชื่อ

อ่านจนจบผมยัง งงๆอยฅู่เลยว่าไอ้สองตัวนี้เป็นอะไรกันทำไมอยู่ด้วยกัน หรือเป็นแฟนกันอยู่แล้ว แต่ทำไมสาวยังซิง
ถามเยอะไปมั้ยหรือผมอ่านไม่ดีเอง -/- กลับไปลองอ่านอีกรอบ ออ มันน่าจะเป็นเพื่อนกัน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

sevennine

สรุปตอนจบนี่คือตัวนางเอกทำหุ่นสำเร็จแล้วหรือแล้วมีตอนต่ออีกอืม พระเอกจะได้ควบ 2 ซินะ

sthanya

เมดดรอยกำลังจะทำงานแล้ว โปรแกรมสตาร์ทแล้วน่ะ

ipor

อ่านแรกๆก็คิดว่า เมดคงใช้งานได้แน่ๆ แต่พออ่านไปเรื่อยๆ เอ๊ะ อะไรมันจะออกแบบได้เนียนขนาดนั้น

Ramirest

เรื่องนี้มาแปลกพระเอกฉลาดแฮะ อิอิ
แต่ตอนจบนี่ รอบหน้างานคู่ไหมนะ
::HeyHey::