ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Nikusoukyuu.] Gohoushi Otome Ch.2 เมดดรอยที่รัก[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 08, 2018, 03:10:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xsoulkung123

ไอ้หนุ่มนี่มีเมดส่วนตัวหุ่นสุดยั่ว
แบบนี้ได้จบแบบจัดหนักทั้งหุ่นและตัวจริง จนไม่มีเวลาไปสนใจอย่างอื่นเลย
แต่ที่เพิ่มมาคือหุ่นที่สร้าง ถ้าจะสร้างมาหุ่นดีขนาดนี้ ไอ้หนุ่มนี่ได้หมดแรงเสียวแน่ๆ
::Bloody::
Edit นางเอกสร้างออกมาได้ดี แถมยังเสียวเร้าใจ จนไอ้หนุ่มนี่พอใจ ตัวจริงและหุ่นมาแรงพอกัน ไอ้หนุ่มรักทั้งคู่

infinityex

หุ่นจะแย่งพระเอกซะงั้น จบน่าจะได้ควบๆเลยนะ

ไดต่อจี ดีต่อใจเลยนะไอ่หนุ่มเอ้ยย

exelier

ฟาด2 แน่นอนครับ
เหมือนได้แฝดอะ
ที่สุดของที่สุดเลยนะ
เมดดรอยนี่ไม่ท้อง
อีกคนก็ของจริง

สุดท้ายก็ได้ทั้งคุ่
ไหนจะได้แลล3ซั้มอีก อะไรมันจะดีขนาดนั้นนน
โชคดัจรริงๆตาพระเอกเนี่ย

Teetat Vijitpreda

หุ่นจิงๆออกมาตอนนี้ได้คู่แน่ๆ

เม้นท์มักง่าย2ตอนติดกันห่างกันไม่กี่วิ/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขอตอบ/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน365วัน

penguinzz

จบ​ยังไง​ล่ะ​ ถ้า​ตาม​แบบ​ฉบับ​ก็​จัด​การ​ทั้ง​คู่​เลย​สิ​ครับ​ ไม่​น่า​จะ​ต้อง​คิด​ให้​เสีย​เวลา​ แต่​ไม่แน่ใจ​ว่า​สุดท้าย​เมดดรอยจะมีการแบตหมด​ ปิด​สวิตช์​หรือ​อะไร​หรือ​เปล่า​นะ

Edited​: สรุป​ว่า​จัดทั้งคู่​จริง​ๆด้วย​ แต่​ว่า​ทำไม​เมดดรอย ถึง​เหมือน​คน​จริง​ๆ​เลย​ล่ะ​ ตอน​แรก​นึก​ว่า​จะ​เป็น​หุ่น​ย​นต​์​ความ​รู้​สึก​น่า​จะ​ไม่​ใช่​แบบ​นี้​ แต่​ดู​แล้ว​เหมือน​คน​จริง​ๆ​เลย​

zero21

ในเมื่อกำเนิดขึ้นมาแล้ว ก็ต้องลุยสักยกก่อนละนะ ได้ทรีซั่มแน่นอน 555
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ ถ้าเมดไอริชเจ้าน้ำตาแบบนี้ทั้งริกุกับอายาเมะคงจะใจอ่อนแน่เลยตอนจบคงจะ3pแน่

#3pจริงเป็นอย่างที่คิดจัดพร้อมกันมีหวังริกุคงจะเหนื่อยแย่เลยแบบนี้ แต่อิจฉาริกุมาก

Cororo Lucife

ไม่ต้องเลือกสร้างมาจากdnaตัวเองมันก็คือตัวเองอีกคนนึงเพราะงั้นเหมาๆตอนจบมันต้องแฮปปี้เอนดิ้งแน่นอน^^

tantan123

เอาแล้วไงเมดรอยมีชีวิตขึ้นมาแล้ววจะเป็นยังไงล่ะที่นี้

โหเป็นประสบการณ์ที่น่าลองจริง​ๆน่ะครับได้ทั้งหุ่นยนต์​ แล้วก็คนจริงๆ
แถมจบแบบแฮปปี้ด้วยครับ​ สนุกมากเลย

B&B

เปิดมาเหมือนระเบิดลง แต่ก็กำลังไปได้ดี แต่ดันมาดราม่าซะงั้น

พูดถึงแอนดรอยด์ ก็เหมือนหุ่นยนต์ แต่ภายนอกเหมือนกับมนุษย์ทุกอย่าง รวมถึงความคิด ภายในจะเป็นเครื่องจักรในบางส่วน แต่นั้นก็ขึ้นอยู่กับผู้สร้างด้วย ถ้าให้พูดจริงๆ แอนดรอยด์ คือเครื่องมือที่พัฒนามาจาก สมองกล หรือ AI นั้นเอง

AI นั้นในอุปกรณ์ไฟฟ้า ส่วนแอนดรอยด์ถูกสร้างมาเพื่ออยู่ร่วมกับมนุษย์ รูปร่างหน้าตานั้นขึ้นอยู่กับผู้สร้างว่าจะเป็นยังไง

แต่วิธีที่อายาเมะพูดมันคล้ายๆ กับการโคลนนิ่งมากว่าครับ ถ้าแก้เป็น ใช้โครงสร้างคล้ายกับตัวเองดูจะเหมือนกับการสร้างแอนดรอยด์มากกว่า แต่เราจะทำอะไรไม่ได้หรอก ก็อาจารย์ที่แต่งคงใช้คำนี้เองละมั้งนะ

จบอย่างไรก็... 3P happy ending

L(*OεV*)E  L(*OεV*)E

ถูกโว้ยยยยยยยย

จบสวยดีนะ แต่พระเอกมึงก็หื่นำไป!! ไหนจะพาอายาเมะไปเดินข้างนอก แต่ดันขอเอาอีก เฮ้อ~

ข้อมูลแอนดรอยด์ที่ผมบอกไป มันคือความเข้าใจในแบบของผมครับ ถูกผิดประการใดอย่าว่ากันน่าาา

เปิดมาก็น่าสงสารอยู่ ตัวเองดันคิดว่าจะถูกทิ้งเพราะไม่จำเป็น แต่พอรู้ความจริง ก็กลบัยิ้มออกมาอย่างมีความสุขได้

แต่เอาตรงๆ เลยนะ เหมือนกับการโคลนนิ่งมากๆ เพราะเหมือนกันเกินไป ต่างแค่สีของผมเท่านั้น ไม่สิ รวมถึงจุดเสียวด้วยที่ต่างกัน ถ้าเป็นการโคลน คนสร้างสามารถเลือกที่จะเปลี่ยนสภาพภายนอกได้ แต่ภายในนั้นเปลี่ยนไม่ได้ จึงแสดงได้ชัดว่านี่คือ แอนดรอยด์!!!

แว่นอยู่ไหน!!!!! ทำไมไม่ใส่แว่น!!!!!! ฮือๆๆ นางคงใส่เฉพาะทำวิจัยสินะ ฮือๆๆ

ขอบคุณครับ

5555 ที่ผมว่าไม่ใช่โคลนนิ่งก็เพราะมันเป็นหุ่นยนต์ที่เสมือนจริงอาจจะโคลนบางส่วนแต่โดยรวมก็เป็นไฟฟ้าเพราะมีสายไฟอะไรมาเกี่ยวข้องด้วย
ปล.ของผมแว่นไม่แว่นผมไม่สน ขอเอ็กซ์ๆเป็นพอ
  ::Suffocate::

xfreestylex

เรียบร้อย 2 รุม 1 แน่นวล ::HoHo:: ::HoHo::

ก็คล้ายแต่งงานกับคู่แฝดดีเนอะ 55555

nowhereman

เป็นเมดดรอยที่สมจริงมาก ให้เดางานนี้พระเอกเราควบสองแน่ๆ ตัวจริงก็พาไปข้างนอก ส่วนดรอยให้รับใช้ในบ้านทุกเรื่อง

จบตามคาดจริงๆ ว่าแต่เมื่อไหร่จะมีเมดดรอยของจริงบ้างเนี่ย

worachat39

ตอนจบพระเอกก็เหมา2สิครับ2สาวยอมขนาดนี้แล้วแต่อาจแย่งๆกันหน่อย

ก็จบแฮปปี้กันไป แต่ดูท่าว่าพระเอกจะงานหนักหน่อยนะ

Theemotionof

เมดดรอยที่หน้าเหมือนกับคนสร้าง

นี้มันเหมือนได้กับฝาแฝดเลย บ้าไปล้าวว ::HoHo::

ตอนจบก็น่าจะจบแบบมีเมีย2คน แฮปปี้เอนดิ้งครับ

ว่าแต่เนื้อเรื่องมันยังไม่จบใช่ไหมครับ

stormgambler

น่าจะเหมาหมด จบแบบแฮปปี้ตามสไตล์

ต่อจากนั้นก็ต้องเหนื่อย*2