ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Nikusoukyuu.] Gohoushi Otome Ch.2 เมดดรอยที่รัก[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 08, 2018, 03:10:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

พอดีพรุ่งนี้ไม่ว่างตั้งแต่เช้าเลย ลงวันนี้เลยก็แล้วกัน

เรื่องนี้มีซ่อนข้อความ ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2.ต้องเคยเม้นท์ตอนที่ 1มาก่อน
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

(ตอน 2 ซ่อนหน้า 11เป็นต้นไป)
1-5

6-10

11-15

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

elviswhat

โอ้ดรอยที่เสมือนจริงขนาดนี้ น่าจะครอบครองไว้ทั้งสอง

นั่นไงเล่นแบบทรีซั่มจริง ๆ ด้วย ริกุโตะ นี่ร้ายจริง ๆ

lookbas

เมื่อไหร่โลกเราจะมี

ไม่ได้เม้นท์ตอนที่1/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้ Edit หลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน

neokiseki

มันทำหุ่นเมดได้จริงเรอะ

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้ Editหลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน

nekki

สรุปคึือนากเอกสร้างแอนดรอยขึ้นมาเสร็จแล้วละ แต่มาเปลี่ยนใจใช้ตัวเองมัดใจพระเอกแทน
ส่วนเหตผลของทท่านหุ่นแอนดรอยก็ฟังขึ้นซะด้วย
สรุผนางเอกก็คงต้องรับผิดชอบแบ่งพระเอกให้แอนดรอยใช้ละครับ

ปล.นางเอกครับสร้างแอนดรอยสาวๆให้ผมซักคนนึงซิ ขอแบบโลลิซึนๆ นะ
ปล2.อันนี้มันโคลนนิ่งนางเอกมากว่านะ ที่จะเรียกว่าแอนดรอยนะ

เรียกแอนดรอยด์ก็น่าถูกแล้ว เพราะเป็นหุ่นยนต์เลียนแบบมนุษย์ ถ้าโคลนก็จะเป็นฝาแฝดมนุษย์ตัวเป็นๆ ถ้าเป็นไซบอร์ก็ก็กึ่งหุ่นยนต์
แต่ว่าไหนๆก็สร้างแล้วน่าจะเอาดาราไปเลย ไม่น่าเอาตัวเองเป็นศูนย์กลางนะ 
::GiveMe::

virgoranger

สรุปนางเอกหึงหุ่นที่ตัวเองสร้างขึ้นมานี้เอง

edit ทรีซั่มสบายเลยนะพ่อนหุ่ม

game2539

น่าจะจบแบบพระเอกได้ทั้งหุ่นทั้งคนนะ

Edit:เดาแล้วไม่มีผิดว่าสุดท้ายก็อยู่ด้วยกันแบบ3คนผัวเมีย

Akira Watanabe

::Sweat::  ดราม่าซะงั้น  สงสัยต้องควบสองแล้วละ่

จะได้ฟินทั้งคู่

::Shy:: จบแฮปปี้ จะได้ไม่ต้องแย่งกัน

ซั่มพร้อมกันซะเ่ลย 

darthvader

จบอย่างไร:
ริกุโตะตัดสินใจไม่ได้ อายามะและไอริชเลยแข่งขันกันเรื่องเซ็กส์ว่าใครจะทำให้ริกุโตะพอใจมากกว่ากัน
แข่งไปมาเลยติดลมเป็น 3P แล้วสุดท้ายริกุโตะเหมาสอง จบแฮปปี้ของฝ่ายชาย

จะถูกแค่ไหนเนี่ย

กลายเป็นไม่ต้องแข่งกันแล้วริกุโตะเหมาสองเลยแฮะ แถมแฮปปี้ทุกคนด้วย น่าอิจฉาจัง
อยากได้แฟนกับเมดแบบนี้บ้างอะ

Liftzthekop

จบแบบนี้มีแต่ได้กับได้ แฮปปี้เอนดิ้ง 555

tazasss01

เดาว่า เหมาทั้งคู่เลย

ไม่ได้Edit หลังอ่าน
แบน10วัน

Phoowadol

เอ่อ ถ้าถามว่าจะจบอย่างไร ::Dizzy:: . เห็นชัดเจนครับ ว่าอายาเมะ สร้าง ไอริช มาเพื่อเป็นตัวแทนของเธอนั่นหละ. ::Confident:: แต่พอเอาเข้าจริงๆดันกลับไม่กล้าใช้นางซะงั้น เผลอๆ มีหึงด้วยซ้ำ  ::ChuChu:: งานนี้ แต่จะให้ทำไงได้หละ สร้างเขาขึ้นมาแล้วนี่ โปรแกรมก็ป้อนเข้าไปหมดแล้ว ความต้องการของริกุโต๊ะ ล้วนๆ ลงอีแบบนี้ไหนๆก็ไหนๆละ จัดควบ2 บริการ 3pเลยละกันครับ ลงตัวที่สุดละ ทั้งคนสร้างและคนถูกสร้าง ช่วยบริการ ริกุโต๊ะให้ถึงใจไปเลยดีกว่า ::Shy::  ไม่งั้น ไอริช มี งอลแน่ๆ.  ::Dozy::
Edit. นั่นๆๆเห็นปะ นี่สิ ที่ต้องการ จัดไปเลยประกบคู่ บริการแบบนี้แหละ ว่าแต่สองสาวนี่ เหมือนกันอย่างกับฝาแฝดเลยเนาะ. ต่างกันที่หน้าอกนิดหน่อยเอง. เหมือนไอริช จะ ตู้มๆและตั้งชูชันกว่านิดๆ แต่อย่างอื่นรวมๆ แล้วเป๊ะเวอร์.  อีกอย่าง ดูเหมือน ว่า ไอริช จะยังไม่อิ่มนะ. อิอิ ความต้องการสูงจริงๆ. รีบกลับมาน๊าาาาา  อย่าให้ไอรีช  รอนานหละ  นายท่าน อิอิ.   โอ๊ย. อิจฉาอะ.  ขอบคุณครับ.

555เรื่องนี้เดาเนื้อเรื่องง่าย ส่วนใหญ่ก็ตอบถูกกันหมดเลย
เสียอย่างเดียว ดันทำแอนดรอยเหมือนตัวเองซะนี่ น่าจะทำให้เหมือนดาราเอ็กซ์ๆหน่อย
  ::Shower::

Peter Taowating

เดาตอนจบว่า สุดท้ายพระเอกน่าจะเลือกนางเอก แต่อาจจะขอลองใช้งานแม่หุ่นแอนดรอย์ดูก่อนว่าสู้ของจริงได้ไหม ไหนๆนางเอกก็สร้างมาแล้ว 555  ::Glad::

555 จบจริงนึกไม่ถึงพระเอกเราจะเป็นจะเด็ด พี่รักจันทราด้วยใจภักดิ์ แต่รักกุสุมาด้วยใจปอง  กวาดทั้งคู่เลย น่าอิจฉาจริงๆ การได้อะไรมาเป็นคู่แบบนี้โดยที่ไม่ทะเลาะกันนี่สวรรค์จริงๆ

nano1234

เดาว่าตอนจบ นางเอกจะท้อง ส่วนพระเอกจะได้ซั่มเมดดรอยต่อไปนานๆ

ได้เล่นทรีซั่มซะ อยากได้เมดแบบนี้บ้างจังเลย

etracker

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร
คำตอบ: คิดว่าน่าจะ 3P นะครับ แย่งพระเอกกันมันส์ล่ะ

ว้าว จบแบบแฮบปี้เอนดิ้งซะด้วย พระเอกสบายเลยจบแบบนี้ 3P ทุกวันแน่ๆ ไม่ต้องแย่งกันได้ทุกคน