ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shizuki Shuya] Fuck Note เขียนอะไรก็เป็นจริง 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 14, 2018, 04:42:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

13 12

พระเอกนี้ใจบุญจัดเลย สงสัยจะได้ขึ้นสวรร(ก็ได้ขึ้นเรียบร้อย)
อารมเหทือนเดทโน๊ตเลย แต่ของดีกว่าเยอะ

pond7747

กระดาษอะไรสะดวกจริงๆ จะทำไรก็ได้

ตอน 2 น่าจะเดือดเอาเรื่อง ::DookDig::

Crystal Blood

พ่อพระเอกนี้ใช้กระดาษแบบไม่คิดเลยนะระวังหมดไม่รู้ตัว

Edit ตอนต่อไปพระเอกจะรู้ตัวไหมว่ากระดาษได้หายๆไปแล้ว อาจมีศึกแย่งชิง

kob_wj

หน้าสีด้วย พระเอกโรคจิตดี เอาเองไม่พอเผื่อแผ่ด้วย

executioner

หืมมมม ของอย่างดีย์ แจ่มกว่านาฬิกาหยุดเวลาแบบทิ้งห่างไม่เห็นฝุ่นเลย

ดีซะจนเสียดาย ใช้หมดแล้วคงอยากร้องไห้แน่ 5555 ใครรู้เบาะแสะว่าขายที่ไหน ชี้เป้าด่วนนะครับ 555

ขอบคุณสำหรับผลงานแปลนะครับ ท่านKater จะรอชมตอนถัดไปนะครับ

makijung

ปรกติเจอแต่แบบหยุดเวลา ไม่ก็แบบล่องหน เจอแบบนี้ความรู้สึกมันฟินเหมือนอ่านโดเรื่องแรกเลยวุ้ย เดาไม่ออก555 รอดูจะมีเซอไพรไรอีกไหม
ฉากเยไม่ค่อยมันเลยอะ รู้สึกเฉยๆออกไปทางแย่แหะ

kyons

ตามนี้นะ

เป็นสิ่งที่หลายคนอยากได้มากเลยนะ
ความเห็นส่วนตัวนิดๆ ชอบรูปสุดท้ายตอนยังไม่ได้เม้นนะ เป็นคอสเพย์ ดูสวยดี

เนื้อเรื่องดีมากก ขอบคุณที่แปลมาให้อ่านคับ และติดตามตอน 2 อยู่

treerasitnut

นี่มันเดทโน๊ต version เงี่ยนนี่ครับ55 ถูกใจประชาชนแน่นอนเรื่องนี้ พระเอกไม่ได้ใกล้เคียง ไลท์ เลยครับ55
ปล ใครกล้าด่าท่านอ่ะ ผมจะไปด่ามัน มันด่าในไหนครับ

คลอสเพย์ เซกหมุ่นค่ฟินเลยครับ ตอน2เปลี่ยนพระเอก แต่พระเอกตอน2ดูบื่อๆไงไม่รู้ครับ

deknoi01

ao123

นานๆ เจอ แบบใจดีแบ่งปันให้คนอื่นด้วย เวลาซวยจะได้มีพวก 555
**
ถ้าได้กระดาษแบบนี้สุดยอด ไอเทมในตำนานเลยก้อได้ อยากได้บ้างครับ

FARM1 HGf

กว่าจะมาเรื่องนี้รอมานานเเล้ว  เห็น เห็นว่าจะลง ในที่สุดก็เเปล

กระดาษอะไรจะเเจ่มขนาดนี้อยากได้โว้ยยย

เเต่นี่สายกลางเเจ้งทุกงานเลย

เเถมใจกว้างเผือเเผ่ชาวโลกด้วยย

ขอบคุนมากครับ