ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shizuki Shuya] Fuck Note เขียนอะไรก็เป็นจริง 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 14, 2018, 04:42:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

reppok111

มีกระดาษแบบนี้ชั่งโชคดีจริงๆครับ สั่งได้ทุกอย่างเลย

รออ่านตอนต่อไปนะครับ ถ้าจะสนุก

mdemigod

กระดาษวิเศษแบบนี้น่าจะมีในโลกแห่งดวามเป็นจริงบ้างนะครับ ผมจะเอาไปใช้ที่สวนลุมบ้าง หรือในโรงพยาบาลที่มีพยาบาลกับหมอสวยๆ จะสั่งให้หมอมาดูดพลังงานผมให้หมดเลยครับ

พระเอกของเราโดนดูถูกขนาดนี้ต้องหนักให้สาสมกับความแค้น เล่นเธอให้สยบแทบเท้ากลายเป็นทาสกามเลย ***แต่ผมอยากให้เขียนลงกระดาษแล้วอยู่ได้สักวันคงจะดีนะครับ คงจะป่วนทั้งโรงเรียนน่าดูเลยหละ***

HK

1 ช.ม. ที่โคตรจะคุ้มค่า เอาไปซื้อหวยแล้วให้มันออกดีกว่า ถูกซัก 100 ใบ ถ้ารวยแล้วเราจะมีสาวแบบนี้กี่คนก็ได้  ::DookDig::

จิตใจช่างดียิ่งนัก เผื่อแพร่สุดๆ แต่พอจบ ช.ม. นั้นแล้วจะเป็นยังไงต่อเน้อ  ::Shy::

elviswhat

กระดาษโน๊ตแบบนี้สุดยอดจริง ๆ เด็กนักเรียนหรือจะมาสู้แม่บ้านสาวได้

นายนี่ใจดีมากเลยนะแบ่งปันให้กับทุกคนเลย แต่ก็ดีนะมีเวลากำหนดไม่นานจนเกินไป

สาว ๆ แต่ละคนนี่ทำให้ฟินไปเลย

dragoness

มีเวลาแค่หนึ่งชม. ถ้าไม่คิดดีๆจะซวยดื้อๆเอานะเนี่ย

ลุงแกก็เพื่อแผ่เกิน...

maxzader

::Glad:: เป็นคนดีจริงๆ ช่วยเหลือคนอื่นด้วย แต่คุณแม่ยังสาวนี้น่าจัดจริงๆ

ชอบจริงสุดจัดปลัดบอก 555 แต่ก็แปลกเอาไปเขียนหาเงินใข้ก็ได้นะลูกพี่เล่นเอาไปเยลูกเดียว 555

pharkpoom.noykorn

Ke2l3e2oS

พระเอกใจบุญแท้ รู้จักแบ่งปัน เห็นหลายๆ เรื่องจะเก็บไว้กินคนเดียว

ตอนหน้า บุก รร ท่าทางน่าจะสนุก เหมือนจะได้เอาคืนสาวๆ ซะด้วย

ribbon

เป็นกำลังใจให้ท่านในงานแปลครับ แปลให้อ่านให้เราเสพ ขอบคุณมากๆครับ

ถ้าผมมีโน้ตแบบนี้คงจะฟินมากครับ แต่คงไปปล้นเอาเงินมาซื้อกินน่าจะฟินกว่า

tantan123

นี่มัน​ sex.​ Note.ชัดๆ​ อยากแบบนึ้สักแผ่นจังคิดไม่ออกเลนว่าจะไปทำอะไรดี   5555555

น่าติดตามตอนต่อไปป

hentaiknight

พ่อหนุ่มคนนี้ มีน้ำใจนะ แบ่งปันให่คนอื่นด้วย เพราะเคยเห็นแตใชพลังวิเศษคนเดียว
แต่เจ่า note ตัวนี้ มันจะมีวันหมดไหม เพราะจะใช้ต้องฉีกกระดาษทิ้ง

Edit หลังอ่านจบ

เห็นตัวอย่างตอนต่อไปแล้ว น่าจะมัน แต่ท่าทางพระเอกจะกินคนเดียวทั้งโรงเรียนมั้งเนี่ย

otsubasa-k

ขอแบบนี้สักเล่ม
พี่จะแต่งเป็นมหากาพย์เลย ๕๕๕

ภาพสวย
แปลได้อารมณ์ดีครับ

Hayo

ขนาดเขียนกฏสดขนาดนั้น ยังอุตส่าห์ไปหาชุดคอสเพลย์มาได้อีก สุดยอดเลยครับ แซวๆ5555