ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องของวี 11 - เรียวกังสวาท

เริ่มโดย Victor19, ธันวาคม 15, 2018, 05:40:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Victor19

ทาง admin ได้กรุณาย้ายผมจากห้อง "เรื่องเล่าประสบการณ์เสียว" มายังห้อง "ผู้ประพันธ์บอร์ด" แต่ผมกดค้นหาเรื่องไม่เจอ เลยเอาลิงก์มาแปะไว้ให้เผื่อผู้อ่านจะอยากอ่านย้อนหลังครับ แอดได้ให้ผมย้ายตั้งแต่เดือนกันยายน เพิ่งมาว่างเขียนจนจบตอนวันนี้นี่เอง ขอโทษหากว่ารอนานนะครับ

เรื่องของวี (เมียนักบิน) 1
https://xonly8.com/index.php?topic=195116
เรื่องของวี (เมียนักบิน) 2 - เลี้ยวซ้ายแวะข้างทางแป๊ป
https://xonly8.com/index.php?topic=195291
เรื่องของวี (เมียนักบิน) 3 - ในห้องน้ำ
https://xonly8.com/index.php?topic=195980
เรื่องของวี (เมียนักบิน) 4 - เลี้ยวซ้ายเจอทางตัน
https://xonly8.com/index.php?topic=196556
เรื่องของวี (เมียนักบิน) 5 - เลี้ยวซ้ายสั่งลา
https://xonly8.com/index.php?topic=197069
เรื่องของวี 6 (เมียนักบิน 6) - ตอนหมูกระทะใต้ดิน
https://xonly8.com/index.php?topic=198250
เรื่องของวี 7 - นางฟ้านักวิ่ง
https://xonly8.com/index.php?topic=198684
เรื่องของวี 8 - ผลที่ตามมา
https://xonly8.com/index.php?topic=199270
เรื่องของวี 9 – นางฟ้ามาโปรด
https://xonly8.com/index.php?topic=199608
เรื่องของวี 10 - Rehab บำบัดพักฟื้น
https://xonly8.com/index.php?topic=203255.0

เราใช้เวลานั่งรถจากโตเกียวมาที่เรียวกัง แถวทะเลสาบคาวางูจิ เป็นเวลากว่า 2 ชม. ระหว่างอยู่บนรถ ส่วนใหญ่ทุกคนจะหลับหมด เพราะเมื่อเช้าเครื่องบินลงแต่เช้าตรู่ แล้วก็ตรงไปไหว้พระและช็อปปิ้งเลยทั้งวัน ชัยซังชะลอความเร็วรถก่อนจะมาจอดที่หน้าห้างแห่งหนึ่ง

ชัยซังหันหลังมาบอกทุกคน "ใครจะเข้าห้องน้ำเชิญได้เลยครับ ใครอยากจะซื้อของอะไรที่คิดว่าลืมเอามา ซื้อได้เลยนะครับ แถว ๆ เรียวกังจะไม่มีร้านสะดวกซื้ออยู่ใกล้ ๆ ครับ"  พวกเรารู้สึกตัวก่อนพากันลงมาจากรถ

"โอ้โห สวยจัง" เสียงของวอร์มลูกชายคนโตร้องออกมาที่นอกรถ ทุกคนเลยลุกออกมาดู ภาพที่อยู่ตรงหน้าคือภูเขาไฟฟูจิลูกใหญ่เบ้อเริ่ม สตั๊นนัยน์ตาพวกเรา เพื่อไม่ให้เสียชื่อประชาชนชาวไทย พวกเราเลยพากันถ่ายรูปทั้งเซลฟี่และรูปหมู ที่ลานจอดรถ จนชัยซังเดินกลับมาถามว่า "เข้าห้องน้ำทำธุระเสร็จกันทุกคนแล้วเหรอครับ เราจะได้ไปต่อ" พวกเราพากันปฏิเสธก่อนจะแยกย้ายไปเข้าห้องน้ำ บางคนก็เดินดูของแป๊ปนึงก็รีบกลับขึ้นรถตู้ ก่อนที่รถตู้จะวิ่งพาเราไปถึงเรียวกังในอีกครึ่งชั่วโมงต่อมา

พอเราไปถึง ก็มีแถวของพนักงานรอรับเราอยู่แล้ว ทุกคนเป็นผู้หญิงทั้งหมด มีทั้งสาวน้อยและสาวใหญ่ใส่ชุดยูกาตะเหมือนกันอยู่ทั้งสองข้าง ส่วนด้านหน้ามีสาวใหญ่หน้าตาสวยใส่ชุดกิโมโนรออยู่ ชัยซังรีบวิ่งไปคุยกับนางเป็นภาษาญี่ปุ่น ก่อนจะหันมาแนะนำพวกเราว่า "ขอแนะนำให้รู้จักกับมาม่ามาซาโกะ เจ้าของเรียวกังแห่งนี้ครับ  ส่วนนี่ผู้ช่วยมือหนึ่งลูกสาวของมาม่า ชื่อ ไอโกะครับ" ชัยซังผายมือไปทางขวามือ สาวน้อยวัยเบญจเพสอายุประมาณ 24-25 ปี ทั้งหมดโค้งคำนับให้พวกเรา พวกเราก็โค้งคำนับตอบ ชัยซังพูดเป็นภาษาญี่ปุ่น "ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ" ผมนั้นพอจะฟังภาษาญี่ปุ่นได้จากที่เคยเรียนเมื่อสมัยไปฝึกงานที่ญี่ปุ่น แต่เนื่องจากไม่ได้ใช้นาน จึงนึกคำพูดที่จะนำมาเรียบเรียงพูดออกมาได้ช้า จึงคิดว่าไม่พูดเลยดีกว่า

ชัยซังหันมาแนะนำพวกเราว่า "ไอโกะจะพูดภาษาอังกฤษได้ ส่วนคนอื่นถ้าอายุไล่เลี่ยกับไอโกะก็จะพอสื่อสารภาษาอังกฤษได้ แต่อาจจะไม่ค่อยคล่อง" ก่อนชัยซังจะหันไปแปลคำพูดนี้กับเหล่าพนักงาน ทุกคนต่างพากันตอบ "ไฮ้ ๆ" ที่แปลว่า ใช่ๆ กัน

ชัยซังพูดต่อว่า "เดี๋ยวพนักงานจะช่วยนำทุกคนไปยังห้องของตัวเอง ขอให้ทุกคนเดินตามกระเป๋าตัวเองไป ที่กระเป๋าทุกคนมีชื่อติดอยู่แล้ว เจ้าหน้าที่จะพาทุกคนไปที่ห้องตามที่ได้ระบุมาล่วงหน้า เพียงแต่มีเหตุที่ทำให้แอนกับธีร์มากับเราด้วยโดยรู้ล่วงหน้าแค่วันเดียว ทางโรงแรมจึงปล่อยห้องที่เหลือไปหมดแล้ว"

วี "ไม่เป็นไรครับ เดี๋ยวให้ธีร์ ไปนอนห้องเดียวกับ รัณ และพี่ใหญ่-วอร์ม แล้วก็สองสาว-ไวท์-วรรณอยู่ด้วยกันเหมือนเดิม ส่วนแอนมาอยู่ห้องเดียวกับผมและวาก็แล้วกัน เผื่อจะคุยกันตามประสาผู้ใหญ่ แล้วห้องของผมเท่าที่ทราบก็จองห้องใหญ่มา น่าจะพอนอน"
แอนรีบออกตัว "ถ้าไม่ไหว แอนไปนอนห้องสาว ๆ ก็ได้นะคะ"
วี "เดี๋ยวเราไปดูห้องก่อนแล้วกันนะ จะได้ตัดสินใจอีกที" แอนพยักหน้า
ชัยซังรีบพูดต่อ "งั้นวันนี้ผมต้องขอตัวก่อนนะครับ ผมจะรีบกลับนอนที่บ้าน แล้วพรุ่งนี้เช้าจะมารับหลังอาหารเช้านะครับ"
วี "ครับ วันนี้รบกวนชัยซังแค่นี้ก่อนนะครับ พรุ่งนี้เจอกันครับ สวัสดีครับ"
ชัยซังพูดต่อ "อ้อ ผมลืมแจ้งไป เมื่อกี้มาม่ามาซาโกะแจ้งว่า ให้เราแยกย้ายเข้าห้อง แล้วใครจะอาบน้ำแช่ออนเซ็นก็รีบอาบได้เลย เสร็จแล้วขอให้ทุกคนใส่ชุดยูกาตะที่เตรียมไว้ให้ในห้องพักของตัวเองมาทานอาหารที่ห้องอาหารใหญ่ด้านซ้ายมือนี้นะครับ"
ผมจัดการแบ่งห้อง แยกกุญแจให้เด็ก ๆ แล้วเดินตามเจ้าหน้าที่สาวไปที่ห้องของแต่ละคน คอยดูแลให้ของทุกคนเข้าห้องแล้วแจกทิปให้เจ้าหน้าที่ยกกระเป๋าให้ทุกห้อง
ห้องเด็ก ๆ อยู่กันคนละห้องด้านซ้าย ส่วนห้องผมใหญ่เท่ากับ 2 ห้องของเด็กอยู่ทางด้านขวาและเป็นห้องหัวมุม เปิดประตูเข้ามาเป็นห้องรับแขก มีโต๊ะญี่ปุ่นตั้งอยู่ตรงกลาง ก่อนที่จะมีประตูให้เปิดเข้าไปอีกห้องเป็นห้องนอนที่เป็นห้องหัวมุมของเรียวกังนี้ เปิดประตูทางด้านระเบียงออกไปมีชานแบบบ้านญี่ปุ่นให้นั่ง ก่อนเป็นห้องอาบน้ำกลางแจ้งแบบยืนอาบที่มีฉากกั้น เพียงแต่ไม่มีหลังคาข้าง ๆ กันเป็นห้องส้วมแบบมีประตูปิด แต่ห้องอาบน้ำไม่มีประตูปิด มีเพียงม่านบังตา

ตอนผมเดินเข้าไป วากับแอนกำลังนั่งห้อยขาอยู่ที่ชานพัก คุยกระซิบกระซาบกัน พอผมเดินเข้าไปนั่งข้างวา วาสะดุ้งเล็กน้อย
วี "นินทาอะไรหรือเปล่าคะ ทำไมต้องสะดุ้ง"
วาเอามือทาบอก "แหม พี่วี มาไม่ให้ซุ่มให้เสียง วาก็ตกใจ"
แอน "นี่พี่วี พวกเรากำลังคุยกันว่า ทำไมมีแต่ห้องส้วมไม่มีห้องอาบน้ำ แบบนี้จะอาบได้ไง"
วี "อ๋อ ห้องน้ำในห้องที่นี่ไม่มีหรอก ส่วนใหญ่เขาจะไปอาบและแช่น้ำแร่ออนเซ็นที่บ่อแยกชายหญิงที่ชัยซังแจ้งเมื่อครู่"
วา "เออ ใช่ ค่อยโล่งใจหน่อยที่เป็นบ่อแยกชายหญิง"
ผมหันไปมอง "โล่งใจอะไรยะ คนที่จะโล่งควรจะเป็นแอนนะ" วายังไม่รู้ว่าผมกับแอนนั้นวัวเคยขาม้าเคยขี่ เห็นกันไปถึงไหนต่อไหนแล้ว แต่เราก็ต้องตีบทซื่อไปก่อน
วา "ก็โล่งใจแทนแอนนั่นแหละค่ะ ยังมึน ๆ จากนั่งรถนึกอะไรไม่ออก จริงอย่างพี่วีว่านะ แอน เราไปแช่น้ำแร่แล้วอาบที่นั่นให้เสร็จเลยดีกว่า"
แล้วนางก็ลุกเดินไปหยิบชุดยูกาตะและผ้าเช็ดตัวเตรียมจะไปอาบน้ำ ก่อนจะพากันออกไปห้องน้ำกัน
ผมนั่งจิบน้ำชา มองออกไปนอกหน้าต่าง วิวที่มองออกไปเห็นภูเขาไฟฟูจิตั้งตระหง่านอยู่ อากาศเย็น ๆ กับความเหนื่อยล้าที่เดินทางมาตั้งแต่เมื่อคืน ทำให้ผมเผลองีบหลับไป

ตื่นมาอีกที เสียงสองสาวมาปลุกผม
วา "พี่วี หลับเหรอคะ อากาศดีน่านอน แต่ยังไม่อาบน้ำใช่ไหมเนี่ยยังใส่ชุดเดิม"
แอน "พี่วี รีบเปลี่ยนเป็นชุดยูกาตะเลยค่ะ เขาเรียกทานข้าวกันแล้ว"
ผม "จ้า ๆ เดี๋ยวจะรีบเปลี่ยนแล้วตามไปทานข้าวก่อน แล้วค่อยอาบน้ำก่อนนอน" ผมลุกขึ้นไปเปิดกระเป๋ารอสองสาวเก็บข้าวของออกจากห้องไป ค่อยเปลี่ยนเป็นชุดยูกาตะแล้วเดินตามลงไปที่ห้องอาหาร เปิดประตูเข้าไป ทุกคนนั่งรออยู่ที่โต๊ะแล้ว
วอร์ม-ลูกชายคนโต ไวท์-ลูกสาวคนรอง วรรณ-ลูกสาวคนที่ 3 รัณ-ลูกชายคนเล็กนั่งเรียงกันอยู่ฝั่งหนึ่ง ฝั่งตรงข้ามกับรัณคือ ธีร์-เพื่อนซี้ลูกชายแอน ถัดเข้ามาคือแอน แล้วก็เป็นที่ว่าง แล้วที่นั่งนอกสุดคือวา
วาหันมาพูดกับผม "พี่วีนั่งตรงนี้นะ ข้างวากับแอน วาขอนั่งด้านนอกเดี๋ยวจะได้ไปเข้าห้องน้ำสะดวก"
ผม "อ๋อจ้า เลยได้นั่งกลางระหว่างสนมทั้งสอง"
แอนหันมายิ้มแล้วพูดหยอกวา "ฮองเฮาคะ แอนได้เป็นสนมตั้งแต่เมื่อไหร่คะเนี่ย"
เราหัวเราะกัน ก่อนจะจัดการกับอาหารตรงหน้า มื้อนี้มาม่ามาซาโกะจัดเต็มให้สมกับที่ชัยซังบอกไว้ สำหรับผู้ใหญ่มีเหล้าสาเกมาให้คนละ 1 ขวดเล็ก
วอร์มได้สาเกกับเขาด้วยแต่ไม่ดื่มยกมาให้ผม ผมเลยบอก" วอร์ม ลองชิมสาเกดูถ้วยนึงสิ อายุเราดื่มได้แล้ว ที่เหลือค่อยให้พ่อ"
วอร์มเทไว้แก้วนึงก่อนจะยกมาให้ผม สองสาววากับแอนก็จะยกมาให้ ผมเลยยกมือห้าม
วี "พวกเธอจะมอมพี่เหรอ เธอทั้งคู่ต้องจัดการส่วนของตัวเองแล้วล่ะ"
วา "แหม เดี๋ยวพวกเราเหลือไว้ก็ได้เนอะ แอน"
แอน "แต่แอนว่า สาเกอุ่น ๆ อย่างนี้หาทานยากนะคะ น่าจะดื่มกันได้"
วารีบยกแก้วดื่ม "จริงด้วย สาเกอุ่น อร่อยดีอ่ะ ไม่เคยดื่มแบบนี้ เคยแต่ดื่มไวน์หรือเหล้าฝรั่งที่เย็น ๆ "
ผมยิ้ม พลางคิดในใจ เดี๋ยวก็เมาหลับกันหมดหรอก ยิ่งเพลียมาจากการเดินทางตั้งแต่เมื่อคืนน่าจะไม่รอด ดีเหมือนกันจะได้ลักหลับเสียทั้งคู่
แอนมองมาเห็นผมนั่งยิ้ม เลยหยอก "พี่วี ยิ้มอะไร พวกเราไม่อ่อนขนาดเมาหลับหรอกนะ มา ๆ เลยชนแก้วเลยเนอะพี่วา ชนแก้วกับพี่วีกัน"
แล้วพวกเราก็ดื่มพลาง กินอาหารญี่ปุ่นเซ็ทใหญ่กันจนเปรม เด็ก ๆ อิ่มกันก่อนจะขอตัวไปที่ห้องนอนกันก่อน เหลือพวกเราสามคนที่ลุกทีหลังเด็กสักพัก
พอตอนลุก วาเซนิด ๆ ผมรีบประคองวาไว้ วายิ้มตาเยิ้ม แอนเข้าไปช่วยประคองอีกข้างนึง แต่จริง ๆ ผมดูแล้วก็มีเซเหมือนกันแต่ทำฟอร์มประคองวาไว้เพื่อเป็นหลักไม่ให้ตัวเองเซ

เมื่อมาถึงที่ห้อง เจ้าหน้าที่โรงแรมปูที่นอนแบบนอนกับพื้นเสื่อญี่ปุ่นเรียบร้อยแล้ว โดยห้องนอนด้านในปู 2 ที่นอนสำหรับผมกับวา ส่วนห้องรับแขกด้านนอก เขาเอาโต๊ะแอบไว้ชิดผนัง แล้วปูที่นอนสำหรับแอนไว้ พอเราเปิดประตูมาจะผ่านห้องรับแขกก่อนจะเลื่อนเปิดอีกประตูนึงเพื่อเข้าห้องนอนด้านใน วานั่งบนที่นอนกับแอน แล้วหันมาพูด
วา "พี่วี รีบไปอาบน้ำก่อน แช่ออนเซ็น แล้วกลับมาพักเถอะค่ะ เดี๋ยววานั่งนอนคุยกับแอนไปพลาง"
วี "จ้า ได้เลย" แล้วหันหลังจะเดินออก
แอน "พี่วีคะ พี่ต้องเอาผ้าผืนเล็กผืนนี้ติดไปด้วย เอาไว้นุ่งในห้องน้ำนะคะ" แล้วแอนก็ยื่นผ้าให้
ผมรับผ้ามาแล้วคลี่ผ้าออกมา "ผ้าผืนเล็กจัง" ผมคิด
แอนรีบบอก "ผืนเท่านั้นแหละ แอนเคยดูในหนัง ผ้าของผู้ชายขนาดเท่านี้แหละ"
ผมเลยได้ทีหยอก
วี "หนังอะไรจ๊ะ แอน ที่มีฉากแช่น้ำออนเซ็นแบบนี้"
แอนหน้าแดง "หนัง......หนัง ก็หนังญี่ปุ่นนี่แหละ พี่วีบ้า" พลางจะหยิบหมอนรองนั่งปามา ผมเลยรีบเดินออกจากห้องแล้วปิดประตูห้อง
ออกมาหน้าห้อง เออ เหล้าสาเกนี่ก็แรงเหมือนกันนะ ผมก็รู้สึกมึน ๆ เหมือนกัน

ผมเดินมาถึงหน้าห้องอาบน้ำชาย มีเจ้าหน้าที่หญิงกำลังทำความสะอาดอยู่ด้านหน้า ไอโกะนั่นเอง เธอหยุดทำความสะอาดก่อนโค้งให้ ผมเดินผ่านม่านเข้ามา เป็นห้องเก็บของใช้ส่วนตัวเป็นตระกร้า ผมถอดเสื้อยูกาตะและกางเกงในออกเอาใส่ตระกร้าไว้ ก่อนจะหยิบผ้าแล้วเดินเข้าไปในห้องอาบน้ำ
ในห้องอาบน้ำไม่มีคนอาบแล้ว เพราะส่วนใหญ่น่าจะอาบก่อนทานอาหารเย็นกัน พอเดินเข้าไปก็มีฝักบัวและเก้าอี้นั่งให้ล้างชำระตัวก่อนจะลงแช่ในบ่อ
ผมนั่งบนเก้าอี้ก่อนจะเปิดน้ำฝักบัวเพื่ออาบน้ำ ทันใดนั้นไอโกะก็เปิดประตูเลื่อนเข้ามา ในมือถือเหล้าสาเกกับแก้วใส่ถาดเข้ามา
ไอโกะพูดเป็นภาษาอังกฤษ "ขอเชิญดื่มเหล้าสาเกระหว่างแช่น้ำ ไอโกะจะเอาไปวางไว้ริมบ่อด้านนอกนะคะ" ผมโค้งให้และยิ้มเพื่อขอบคุณ ก่อนไอโกะจะเดินออกไปที่บ่อน้ำด้านนอก

ผมอาบน้ำร้อนเสร็จกำลังจะลุก ไอโกะเดินกลับมาพอดี เลยบอกว่า "คุณลูกค้าคะ กรุณาถูสบู่ชำระล้างร่างกายให้สะอาดก่อนนะคะ"
ผมชะงักแล้วนึกได้ว่า ยังไม่ได้ถูสบู่จริง ๆ ด้วย เลยก้มหัว ก่อนพูด "โกะเมนนะไซ ที่แปลว่า ขอโทษครับ" แล้วนั่งลง
ไอโกะเลยตอบเป็นภาษาญี่ปุ่น "พูดภาษาญี่ปุ่นได้ด้วยเหรอคะ"
วี "ผมพูดได้นิดหน่อยครับ เคยมาฝึกงานที่โอซาก้า 6 เดือน" ผมเอาผ้าปิดท่อนล่างก่อนหมุนเปิดน้ำ
ไอโกะ "คุณลูกค้า ขอให้ไอโกะถูหลังให้นะคะ"
วี "โอเนไงชิมัซ (รบกวนด้วยครับ)"
ไอโกะเอื้อมมือมารับฝักบัวรดให้ทั่วตัว ก่อนจะปิดน้ำ แล้วเอื้อมมาหยิบผ้าที่ผมปิดท่อนล่างไว้แล้วเอาสบู่มาฟอกกับผ้า ก่อนจะถูตัว ผมเอามือปิดส่วนกลางไว้ ระหว่างที่ไอโกะถูหลังให้จนทั่ว ก่อนจะเปิดน้ำอุ่นล้างให้ผม ผมกำลังจะหยิบสบู่เพื่อถูที่ด้านหน้าเอง แต่ไอโกะเอามือมาแตะหลังมือผมไว้ ก่อนจะหยิบสบู่ไปถูกับผ้าต่อ
ไอโกะ "รบกวนคุณลูกค้า หันด้านหน้ามาหน่อยค่ะ"
วี "เอ่อ ผมทำเองได้ครับ"
ไอโกะ "ไม่ได้ค่ะ ถ้าไอโกะดูแลคุณลูกค้าได้ไม่ทั่วถึง  ไอโกะจะถูกมาม่าว่าได้นะคะ รบกวนหันมาด้วยค่ะ"
ผมเลยจำใจหันมา เลยได้เห็นไอโกะชัด ๆ ในชุดยูกาตะสั้นที่เหมือนเป็นชุดกางเกงขาสั้น บนหน้าผากมีผ้าผูกไว้ ผมเอามือปิดท่อนล่างไว้
ไอโกะเอาผ้าที่ถูกับสบู่มาถูกับตัวด้านบนผมจนทั่ว ก่อนจะจับข้อมือผมทั้งสองข้างออกให้วางบนหน้าขาทั้งสองข้าง ก่อนจะจัดการถูควยผมก็ยังสงบนิ่งอยู่จนทั่ว จนมันเริ่มตื่นขึ้นมา ไอโกะยังคงถูและถอกหัวควยออกแล้วเอานิ้วถูวนจนทั่ว บนนี้พยัคฆ์ร้ายก็ตื่นจนเต็มที่แล้ว ผมมองหน้าไอโกะที่ก้มหน้าถูอยู่ เห็นหูที่แดงระเรื่อ ก่อนที่เธอจะเอื้อมมือไปเปิดน้ำอุ่น ล้างตัวให้ผมจนสะอาด ก่อนจะเอาผ้าที่ล้างฟองออกหมดแล้วบีบน้ำให้หมาดแล้ววางบนหน้าขาผมตามเดิม
ไอโกะ "เสร็จแล้วค่ะ คุณลูกค้า ขอบคุณที่ให้ไอโกะดูแล ขอให้คุณลูกค้าแช่น้ำออนเซ็นตามสบายเลยนะคะ เสร็จแล้วไอโกะจะมาเก็บกาเหล้าสาเกกับแก้วทีหลังค่ะ"
แล้วไอโกะก็ลุกขึ้นก่อนเดินออกไปด้านนอกอย่างรวดเร็ว
ผมคิด "ท่าจะเขินแฮะ แล้วฟอกให้ซะสะอาดเชียว" แล้วผมก็ลุกเดินออกไปแช่ที่บ่อน้ำออนเซ็นด้านนอก พอเดินลงไปแช่ก็พบแท่นเหมือนเป็นที่นั่งใต้น้ำ ด้านข้างก็มีถาดเหล้าสาเกวางไว้ ผมรินเหล้าไปพลาง แช่น้ำไปพลาง ความเหนื่อยจากการเดินทางผสมกับเหล้าสาเกเมื่อมื้อเย็น แถมยังมีสาเกข้างบ่อน้ำนี่อีก ทำเอาผมเริ่มมึนและง่วงหนัก ผมเลยเอาผ้าชุบน้ำแล้วปิดตาเอาไว้ เวลาผ่านไปนานเท่าไหร่ไม่ทราบ มีมือมาแตะที่บ่าผม
"คุณลูกค้าคะ หลับหรือเปล่าคะ ขอเชิญขึ้นไปพักผ่อนเถอะค่ะ" ผมเอาหยิบผ้าที่ปิดตาออก ไอโกะนั่นเอง ในมือไอโกะถือถาดเหล้าสาเก เธอคงจะเข้ามาเก็บถาดเหล้าตามที่เคยบอกไว้
ผมเงยหน้ายิ้มให้ ก่อนพูดว่า "ไฮ่ ๆ (ครับ ๆ) " ไอโกะหันถือถาดออกไป
ผมลุกขึ้น รู้สึกเซเล็กน้อย ค่อย ๆ ไต่ขั้นบันไดขึ้นมา พยายามบังคับให้เดินตรงทาง จะได้ไม่เดินตกบ่อน้ำมาอีก จนถึงห้องแต่งตัว ผมหยิบผ้าเช็ดตัววางอยู่ด้านข้างมาเช็ดตัว ก่อนจะหยิบชุดยูกาตะชุดเดิมมาสวมพร้อมกับกางเกงใน ก่อนจะเอาผ้าผืนเล็ก และผ้าเช็ดตัวใส่ลงในถังด้านข้าง เดินแหวกม่านออกจากห้องอาบน้ำเจอไอโกะยืนอยู่ เธอโค้งให้ แล้วพูดว่า "ราตรีสวัสดิ์นะคะ" ผมโค้งตอบก่อนเงยหน้ามายิ้มให้เธอ ก่อนจะก้าวเท้าเดินออกจากห้อง

ทันใดนั้นผมสะดุดกับขอบประตู ไอโกะรีบเข้ามาประคองผมไว้ ก่อนจะพูดว่า "คุณลูกค้าคะ ขอให้ไอโกะประคองไปส่งที่ห้องนะคะ"
ผมเลยตอบไปว่า "โอเนไงชิมัซ (รบกวนด้วยครับ)" พอดีมีเพื่อนร่วมงานเดินมาเจอ
ไอโกะ "มาจัง เดี๋ยวชั้นจะไปส่งคุณลูกค้าที่ห้องแป๊ปนึง วานมาจังทำความสะอาดห้องอาบน้ำชายให้หน่อยนะคะ เดี๋ยวมาม่ามาตรวจเจอว่ายังไม่ทำจะโดนเล่นงาน"
มาจังจึงกระซิบคุยกับไอโกะเป็นภาษาญี่ปุ่น "ไอจัง ทำไมเธอเอาเหล้านารีสยบมาให้ลูกค้าคนนี้ดื่มล่ะ"
ไอโกะตวาดกลับเสียงเบา ๆ "มาจังอย่ายุ่งน่า นี่ชั้นทำตามคำสั่งมาม่าเท่านั้นนะ"
มาจัง "อ้าวเหรอ ได้ ๆ ชั้นจะรีบไปทำความสะอาดให้" ก่อนจะโค้งคำนับผมแล้ว เดินไปทางห้องอาบน้ำ
ระยะทางจากห้องอาบน้ำถึงห้องผม ก็เป็นระยะทางยาวพอสมควร ไอโกะขยับตัวให้ไหล่เข้ามาชิดกับตัวผมทำให้มือของผมข้างที่คล้องคอไอโกะ ห้อยมาถึงแถวหน้าอกเธอ ไอโกะกลับเอามือผมกดลงบนหน้าอกเธอ คล้ายเธอเอามือผมให้มาตะปบหน้าอกเธอที่นอกเสื้อ ผมเลยได้โอกาสถามเธอ
วี "ไอโกะซัง ขอถามหน่อยเหล้านารีสยบเป็นเหล้าท้องถิ่นที่นี่เหรอ"
ไอโกะเงยหน้า ยิ้มแหย ๆ "คุณลูกค้าฟังภาษาญี่ปุ่นออกจริง ๆ ด้วย คือว่า........... คือ เหล้านารีสยบเป็นเหล้าสูตรลับของที่เรียวกังนี้ค่ะ มันเป็นเหล้าที่ช่วยเสริมสมรรถภาพทางเพศให้แก่คุณผู้ชาย จนสามารถทำให้นารีทั้งหลายสยบแทบเท้า"
วี "ไอโกะเอามาให้ผมเพื่อ....."
ไอโกะคุกเข่าลงกอดขาพร้อมกับพูดว่า "ไอโกะขอโทษค่ะ ไอโกะเหงา อยู่ที่นี่มีแต่ผู้หญิงและไอโกะก็............." แล้วเธอก็เอามือดึงกางเกงในผมลงอย่างรวดเร็ว ก่อนจะคว้าควยผมเข้าปาก ดูดอย่างรวดเร็ว ชนิดที่ผมได้แต่ตะลึง ควยของแข็งขึ้นตามแรงกระตุ้นอย่างรวดเร็ว
วี "ไอโกะ เราทำกันตรงทางเดินนี้จะดีเหรอ"
ไอโกะเงยหน้าขึ้น ก่อนดึงกางเกงในของผมขึ้น แล้วดึงมือผมเดินเข้ามาที่ห้อง ๆ นึงด้านข้าง มองเป็นเหมือนเป็นห้องเตรียมของ หรือเก็บของนิด ๆ หน่อย ๆ
ไอโกะคุกเข่าลง ถอดกางเกงในของผมออกไปพ้นข้อเท้า ก่อนจะก้มลงดูดควยผมด้วยความอยาก ผมเอื้อมมือไปจับหัวไอโกะไว้ ไอโกะเงยหน้าขึ้นมามอง ก่อนผมจะเอื้อมมือเข้าไปในเสื้อยูกาตะสั้นของไอโกะ แล้วคลึงนมเธอ บี้หัวนมเธอ ไอโกะร้อง "อ๊า" แล้วดันผมลงมานั่งบนกองเบาะรองนั่ง แล้วเข้ามานั่งคล่อมผม เธอจูบปากผมอย่างดูดดื่ม เราแลกลิ้นกันด้วยความอยาก ไอโกะเอาหีของเธอถูกับควยของผมขึ้นลง น้ำเงี่ยนของเธอไหลออกมาชุบหัวควยของผม แล้วเธอก็ละหน้าออกจากปาก ก่อนจะเอื้อมมือลงไปจับควยผมให้ตรงกับรูหีของเธอ ไอโกะกดตัวลงอย่างรวดเร็ว ก่อนจะโยกตัวขึ้นลงด้วยความเงี่ยน ผมแหวกเสื้อไอโกะออกแล้วดูดนมของของเธอ
พอผมเงยหน้าขึ้นมา ผมเห็นมาจัง-เพื่อนไอโกะนั่งมองอยู่ข้าง ๆ
มาจังเอ่ยขึ้นมาว่า "ไอจัง ชั้นขอร่วมวงด้วยคนนะ" ไอโกะหันไปเจอมาจัง ก่อนจะพูดว่า "มาสิ มาจัง เรามาสนุกด้วยกัน พวกเราขาดควยมาเป็นเดือน ๆ แล้ว รีบตักตวงความสุขก่อนเถอะ" มาจังขยับเข้ามาจูบปากผม เราแลกลิ้นกัน ในขณะที่ไอโกะก็โยกตัวขึ้นลงด้วยความรวดเร็ว ไอโกะเอามือขวายันพื้นก่อนโยกตัวจากขึ้นลงเปลี่ยนเป็นดันขึ้นหน้าถอยหลังอย่างรวดเร็ว ท่านี้ทำให้แตดของไอโกะถูกับหมอยของผมอย่างจัง ไอโกะร้องด้วยความเสียว ก่อนจะสะดุ้งตัวออกจากควยผมลงไปนอน แล้วเอามือบี้แตด น้ำของไอโกะแตกพุ่งออกมา น้ำสาวญี่ปุ่นแตกพุ่งแรงเหมือนที่เคยเห็นในหนังโป๊ญี่ปุ่นจริง ๆ ด้วย

มาจังก้มลงไปเลียหีของไอจัง แล้วขึ้นไปนั่งคล่อมหน้าไอจัง มาจังจับขาของไอจังขึ้นทั้งสองข้าง ก่อนจะบอกผมว่า "ใส่ควยเข้าไปต่อเลยค่ะ คุณลูกค้า มาจังจะจับขาให้ แล้วไอจังเลียหีให้มาจังหน่อยนะ" ไอจังพยักหน้าก่อนจะแลบลิ้นเลียหีมาจัง ผมลุกขึ้นยืนก่อนจะกลับหลังหันแล้วเสียบควยสวนเข้าไปในหีของไอโกะในลักษณะกลับหน้ากลับหลัง หีของไอโกะตอดตุบ ๆ ตั้งแต่เริ่มแล้ว มาตอนนี้มันเริ่มตอดแรงขึ้น บีบรัดควยของผมมากขึ้น ผมแทงควยเข้า ๆ ออก ๆ ขึ้น ๆ ลง ๆ ซ้ายขวา ๆ ซีเล็กซ์ สตาร์ท เอ้ยไม่ใช่ โยกในทุกทางที่มันส์ จนเริ่มเมื่อยผมจึงเอามันยันกำแพงไว้ ทำให้ก้นผมลอยอยู่ตรงหน้ามาจัง มาจังละมือจากขาของไอโกะ แล้วเอามือแหวกก้นผม แล้วแลยลิ้นเลียล้างตู้เย็นของผม ผมร้องด้วยความเสียว ก่อนจะส่งต่อความเสียวไปแทงหีไอโกะ มาจังเอาลิ้นแยงรูตูดของผมเอาไว้ ผมก็ยังโยก ๆ ๆ ขึ้น ๆ ลง ๆ หีของไอโกะ ก่อนจะลุกขึ้น หันมาจับหัวมาจังไว้ มาจังคว้าควยผมเข้าปากรูด ก่อนผมจะแตกใส่ปากมาจังจนล้นออกมามุมปาก

มาจังร้อง อึก ๆ ๆ ไอโกะเห็นเช่นนั้น รีบลุกขึ้นมาจับมาจังให้คล่อมตัวไอโกะแล้วจูบปากแย่งอสุจิที่อยู่ในปากมาจังไปกลืนกันอย่างเอร็ดอร่อย ตอนนี้ก้นของมาจังลอยเด่นขึ้นมาแทน เหล้านารีสยบยังผลให้ควยของผมยังลุกตั้งอยู่โดยไม่อ่อนตัว จริง ๆ แล้วถึงจะอ่อนตัว ถ้ามีสาวอมกระตุ้นนิดหน่อยก็กลับมาแข็งได้อย่างเดิม แต่ในคืนนี้มันยังคงผงาดไม่อ่อนตัวเลย ผมเลยได้ทีล้างแค้น กดควยเข้าหีของมาจังที่ลอยรออยู่แล้ว หีของมาจังมีน้ำลายและน้ำหล่อลื่นอยู่เต็มไปหมดแล้ว มาจังร้องด้วยความเสียวก่อนถอยตัวลงนอนกอดไอโกะไว้  ไอโกะก็มือไว้เอามือข้างขวาสอดเข้ามาตรงกลางบี้แตดของมาจังไว้ มือของไอโกะเสียดสีกับแตดและควยของผมที่กำลังเข้า ๆ ออก ๆ ไอจังจับเอามาจังประกบปากเพื่อปิดเสียงร้องของมาจังที่กำลังร้องครวญครางด้วยความเสียว ผมแทงควยเข้า ๆ ออก ๆ มือจับเอวของมาจังไว้ ผมเอาน้ำเงี่ยนของมาจังมาถูรูตูดของมาจังไว้ แล้วแยงเข้าไปเพื่อเปิดรู มาจังสะดุ้งสุดตัวแต่ก็ติดไอโกะที่กอดเอาไว้ ผมถอนควยออกมาจากหีของมาจัง ก่อนเอาเสียบถูด้านนอกระหว่างหีของไอโกะและมาจัง ควยถูโดนแตดของทั้งสองคน ทั้งสองคนร้องครวญคราง เมื่อได้โอกาส ผมเอาน้ำเงี่ยนถูรูตูดของมาจังอีก ก่อนค่อย ๆ เอาควยถูกับรูตูดมาจัง มาจังพยายามหันมาเอามือดัน แต่ก็ติดไอโกะที่ช่วยผมกอดเอาไว้ ไอโกะเหมือนรู้จึงพยักหน้าให้ผม แล้วบอกมาจังว่า "มาจัง ต้องลองของใหม่ดู แล้วจะรู้ว่าเด็ดแค่ไหน" ตอนนี้ไอโกะเอาบี้แตดทางด้านหน้า ผมก็เอาควยถูรูตูดเอาไว้สักพัก ก่อนที่ควยจะลื่นหลุดเข้าไปในรูตูดของมาจัง มาจังเกร็งตัว ผมหยุดเอาไว้ ก่อนจะค่อย ๆ ดันควยเข้าไปจนสุด มาจังเอามือมาดันต้นขาผมไว้ ก่อนที่จะเกร็งถึงจุดสุดยอด มาจังกระเถิบตัวมาด้านหน้าอย่างรวดเร็ว ก่อนจะลุกขึ้นยืน แล้วหันมาบอกไอโกะว่า "ไม่ไหวแล้ว ขี้ชั้นแตกแล้ว" แล้วมาจังก็วิ่งออกไป

ผมก้มลงมองหัวควยมีติดอึของมาจังมานิดหน่อย ไอโกะลุกขึ้นฉีกห่อผ้าเย็นสำเร็จรูปบรรจงเช็ดหัวควยของผมให้สะอาด ก่อนฉีกอีกห่อเช็ดให้เรียบร้อย ไอโกะเอามือจับไข่ผมด้านล่างถู อีกมือกระทอกควยผมที่แข็งเป็นหิน ไอโกะมองตาเป็นประกาย ก่อนจะหันก้นให้ แล้วบอกว่า "ไอโกะขอรับผิดชอบต่อจากมาจัง เชิญคุณลูกค้าเย็ดตูดไอโกะได้เลยค่ะ" ก่อนยื่นมือเอาควยมาถูรูตูด ผมยื่นมาไปบี้แตดไอโกะเพื่อให้น้ำเงี่ยนไหลออกมา ผมเอาน้ำเงี่ยนมาป้ายที่รูตูดไอโกะ ก่อนจะบ้วนน้ำลายสำทับไปอีกที ผมกดควยเข้าไปในรูตูดไอโกะ เหมือนไอโกะจะเคยเปิดรูนี้มาแล้ว เธอดูไม่ร้องหรือสะดุ้งมากเหมือนมาจังที่โดนเป็นครั้งแรก ผมซอยใส่รูตูดไอโกะไม่ยั้ง รูตูดของเธอตอดรับควยผมที่ส่งแรงเข้า ๆ ออก ๆ ก่อนที่ผมจะแตกใส่รูตูดด้วยความเสียว แล้วก้มลงกอดไอโกะไว้

เราหอบกันสักพักก่อนจะยกตัวขึ้นมา ผมพบว่ามาม่ามาซาโกะกำลังยืนดูเราสองคนอยู่ โดยมีมาจังยืนก้มหน้าอยู่ข้าง ๆ

kaithai

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

รพินทร์ ไพรวัลย์

เหลเานารีสยบหาซื้อได้ที่ไหน จะได้ไปหามาบ้าง  ไอเทมระดับเทพแบบนี้โคตรอยากได้

peteblack

นึกว่าจะไม่เขียนต่อแล้วครับท่าน

สนุกน่าติดตาม น่าอิจฉาไอ้วีพระเอกของเราเหลือเกิน

รอติดตามผลงานครับ

tetete

ตอนต่อไปพี่วีเสร็จมาม่าซังแน่นอนครับ

crozp

ได้สาวทั้งเรียวกังสมชื่อตอนแน่นอน ขอบคุณมากๆนะครับที่กลับมาอัพให้อ่าน หายไปซะนานเลย

fantastica

หายไปนานเลย งานนี้สงสัยพี่วีต้องช่วยมาม่าซังด้วย

633sqd

ที่ยืนรอนะ2 แล้วที่ห้องอีก2นะพี่วี...ไหวป่าว ::Grimace:: ::Hunger::

Phoowadol

::HeyHey:: แหม่ๆ พี่วี มาครั้งนี้ ได้เสียวกับสาวเจแปนเสียด้วย น้องไอโกะ สนองให้กับวีได้อย่างดีเยี่ยมเลย แถมยังมีน้องมาจัง ขอร่วมแจมด้วยอีกคน. เหล้านารี สยบ ช่วยพี่วีได้อยูแล้ว .แต่เอ๊ะ เดียวๆๆ นี่ยังจะมีโอกาสได้เสียวกับมาม่า อีกคนเหรอ?!?!?  เห่อๆเตรียมตัวให้ดีหละ พี่วี
ง่นนี้ จัดหนักแน่นอน เชื่อได้เลย อิอิ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

พี่วีนี่โชคดีจริงๆนะ ไปเที่ยวเรียวกังที่ญี่ปุ่น ก็ยังได้ไปถึงญี่ปุ่นแบบเนื้อแนบเนื้อกับสาวเรียวกังเลยทีเดียว....อิอิ

test1234

พี่วีน่าจะเก็บทั้งร้านน่ะครั้งนี้ น่าจะตามไปเก็บแอนกับวาด้วย

elviswhat

มีเหล้าสยบนารี มาช่วยวีเอาไว้นะเนี่ยไม่งั้นเสียชื่อชายไทยหมดแน่

artherox

สมกับที่รอคอยมานานเลยคับ ได้เย็ดสาวญี่ปุ่นด้วย

ัuffa555

SNGOT

แหม่จบตอนเสียก่อนนี่มาม่าซังไม่ทันมาแจมที