ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Chicken] Channel wa Sono Nama! | Raw Live Stream! ไลฟ์สด[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 16, 2018, 07:50:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Metaios

ปลายทางมันคงไลฟ์สดจนท้องละมั้ง ครั้งแรกผญบอกจะเอาสดเลย

เอออไม่แปลกผิดกฏ แค่แอฟโชว์นมก็ผิดละ

akerue

ผู้ชายจะโดนแบล็คเมล์มาไลฟ์สดบ่อยๆมั๊ยนะ

อ้าวโดนแบน แต่ใครจะสนละตอนนี้มีเรื่องให้สนุกกว่าไลฟ์สดแล้ว

Theemotionof

น่าจะจบแบบนางเอกติดใจเซ็กแล้วก็ไลฟ์ออนไลน์ไปเรื่อยๆ

พระเอกก็มีแต่ได้กับได้ ::HoHo::

ตอนจบพลิคมาก ยูเซอร์นางเอกโดนแบนซะงั้น

แต่ก็จบได้โรเมนติกดีครับ

คนทางผ่าน

::DookDig:: เรื่องนี้จบลงทั้งคู่เป็นดารา AV

///////
อ้าวผิดคาด 555+ โดนแบนตอนเอากันซะงั้น แต่ตอนโชว์นมไม่โดนแบน
แต่ก็ติดใจไปแล้วซินะนางเอก พระเอกสบายเลยจัดไปเรื่อยๆ เดี๋ยวนางเอกก็รักเองละ(มั้ง)

b522055023

คิดว่าด้วยพลังแห่งความเงี่ยน ทำให้พระเอกไม่สามารถปฏิเสธได้ สุดท้ายเลยตามเลย ออก live กันถ้วนหน้า

------------------------------------------------------------------

นางเอกในลุคสาวแว่นดูดีกว่านิดนึงนะ ถ้าอยากให้ยอดวิวเยอะๆ แนะนำให้เป็นสาวแว่นดีกว่า  ::Glad::

ปล.จริงจังไปมั้ยนิ

patrict

ได้คนนี้แล้วเดี๋ยวจัดหมู่กับเพื่อนสนิทของสาวนี่ชัวร์

rebuffz

ได้ไลฟ์สดทำมาหากินแน่ๆ ผู้ชายติดใจชัวว

ไหงโดนแบนเฉยอะ น่าจะติดใจพระเอกมากกว่ามั้งเลิกเลยไลฟ์สด

kipkipju kisdsada

ไลฟ์สดแบบนี้ เปิดซิงทั้งคู่แน่ๆ ได้เลือดกัน คนนึงเยื่อขาดอีกคนเส้นขาด มันกันแน่ๆ เพื่อนกันไม่ช่วยกันแล้วใครจะช่วยเรา
edit ... แรกๆก็ไลฟ์สด ต่อไปคงอัดเทปแน่ๆ ทำAV ไหนๆช่วยแล้ว ก็ต้องช่วยให้สุด เพื่อนกันท่องไวนะ

Blue_Valentine13

เปิดบทด้วยนางเอกเวอจิ้นอย่างนี้ เดาว่า จบก็คบกันดิครับ

ฮาๆๆๆ ครั้งแรกก็ติดใจเลย

Tsan

แป่ว เดาตอนจบผิด แต่ก็ไม่ได้ผิดมากไปซะเท่าไหร่ 555

hheenngg

ถ้าถามว่าจบยังไงได้เอากันแน่นอนอยู่แบ้ว แต่ผมว่า มาแนวนี้แน่นอนครับ นางเอก เตรียมการไว้ว่าไลฟ์สดแต่จริงๆไม่ใช่ เพราะจะได้เปนการตีเนียนๆ เพราะจริงๆน่ฝางเองชอบพระเอกมากๆอยู่แล้วแต่เขินไม่กล้าขอตรงๆ เลยจัดฉากเตรียมมาแบบนี้สะเลย

Edit: จบกันน โดนแบน555555 กลายเป็นว่าติดใจสะงั้นน ถึงจะไม่ไลฟ์ แต่ก้ยังสดอยู่สะนิ

สวัสดีชาวโลก

จบลงแบบใสๆแน่ แบบเรารักนายเลยทำแบบนี้ หรือไม่ก็ กลายเป็นคู่หูดูโอ้ไลฟ์สด  ::Oops::

edit อ้าวบินเฉย ครั้งแรกก็ติดใจเลย5555

Tunpia NorHor

ต้องกลายเป็นคู่เทพเสพการเอากันให้คนอิ่นดูในตอนไลน์สดแน่นอน

ed อ่าวโดนแบบเฉย แต่ไม่เป็นไรยังคงได้ำกันต่อสินะสาวคงติดใจ

guzzpai

เดี๋ยวนะ เริ่มมาแบบนี้เหมือนนางเชี่ยวชาญ ไม่ใช่ว่าเคยทำอยู่แล้วเรอะ
ยังงี้ต่อไปต้องมีพวกมารุมไลฟ์โชว์แน่นอน

อ้าว...กลายเป็นนางชอบเองเฉย ยังงี้เสียดายแทนคนอื่นเลย โดนแบนน่าจะอดดู 555

ao123

โครตโชคดีเลย ได้โชว์ฺได้ซิงด้วย คริๆ

-- ติดใจทั้งคู่้เลยจิครับนิ เสียดายอดไลฟ์ 55