ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tokiwa Midori] Nepenthes [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 18, 2018, 06:31:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

exsoldier

แหม สาวมาอ่อนยให้ถึงขนาดนี้ ถ้าชอบจริงก็จัดการซะ อย่าให้เสียเที่ยว อิอิ  จะจบไงได้นอกจากได้กันเท่านันนนนนนน  ::Shy:: ::Shy::

แหมมมม เหนเงียบๆ ขี้เงียนนะคร้าบบบบบบบ อิอิ จัดทั้งวันทั้งคืนเลยยย

Banjung2

นางเอกนี่ร้ายไม่เบาเลยนะ

จบได้สวยมากเลยครับ นางเอกนี่ไม่บึ้มเกินไปกำลังน่ารักเลย

keatmano

งานนี้สาวน้อยไม่รอดหรอกโดนงาบแน่ ๆ ... เดี๋ยว ๆ ไม่ใช่สิ น่าจะเป็นหนุ่มน้อยโดนงาบมากกว่าเพราะดูแล้วสาวน้อยเราขัดใจที่เจ้าหนุ่มน้อยไม่มีความกล้าเลย ... ก็เลยต้องออกอุบายลุยเข้ามายั่วยวนซะ ... สันดานผู้ชาย ... ไม่มีทางรอดเงื้อมนมอยู่แล้ว  ::HoHo::

งานนี้ฝ่ายหญิงลุยเต็มที่เพิ่มเติมเต็มความอยากของตัวเอง ชื่อยังไม่สนเลยตอนแรก ... อันนี้ต้องเรียก หื่นแรกพบ ... ไม่ใช่ รักแรกพบแล้ว  ::HoHo::

cking

รุ่นพี่จะกินเด็กเหรออออ

ทำไมตอนเราเรียนไม่มีแบบนี้บ้างน๊าาาาาา เสียใจ

Peter Taowating

เรื่องนี้โรแมนติกดี น่าจะจบด้วยการเป็นแฟนกัน ไอ้หนุ่มนี่โชคดีจริงๆ รุ่นพี่น่ารัก อึ๋มมากเรย  ::JubuJubu::

555 รุ่นพี่สาวหื่นจริงๆเลย  ได้รุ่นพี่มาชอบแบบนี้รักแย่เลย   ::Sweat::ส่วนใหญ่พวกเก่งกิจกรรมหรือเรียน มักจะมีมุมที่นึกไม่ถึงแบบนี้โดยเฉพาะสาวๆ ก็อาจจะหื่นไม่แพ้หนุ่มๆเลย

thaiboss

หนุ่มน้อยไม่กล้ารุก จนสาวน้อยต้องรุกแทน สงสสัยสาวน้อยจะเป็นฝ่ายนำ

Edit บทสรุปเหมือนชีวิตจริงผมเลย คือ เมียนำผมตาม 55555 เมียเป็นนาย ผมเป็นลูกน้อง ขัดใจไม่ได้ทุกที

มันเป็นเรื่องปกติของลูกผู้ชายอย่างเรา
  ::ChuChu::

พงษ์สกร ตะวันฉาย

::Hmmm:: ::Hmmm:: ::Hmmm:: ::Hmmm:: ::Hmmm:: ::Hmmm:: ::Hmmm:: ::Hmmm::

เม้นท์มักง่าย
แบนถาวร

KnowItte

เดาว่า โดนรุกหนักมาก เดี๋ยวกลับมาแก้ไข

เดี๋ยวนะ เดาไว้ว่ารุก แต่นี่รุกหนักมากกกกกกก ใครจะต้านไหวเนี่ย มีแบบนี้ลืมเพื่อนลืมฝูงหมดแน่นอน 5555

elviswhat

อื้มมหือออ รุ่นพี่อ่อยซะขนาดนี้ยังไม่รู้อีกพ่อหนุ่มน้อย

ไม่คิดเลยนะเนี่ยว่าน่ารักขนาดนี้แล้วยังเซ็กจัดแบบโหดสากด้วย

น่าจะชื่อเรื่อง หนุ่มขี้อายกับรุ่นพี่สุดหื่น

Ppcub Jjip

นางเอกน่าจะไปเห็นพฤติกรรมเท่ๆของพระเอกเข้าเลยสนใจด้วยแหละ

นึกว่าประทับใจอะไรพระเอกที่แท้ก็เก็บกด

ผู้เฒ่าเซราะกราว

แอบหลงรักรุ่นพี่คนสวย เลยต้องไปแอบดูทุกวันแต่ก็ไม่กล้าแสดงออก ก็เป็นเรื่องธรรมดาของหนุ่มรุ่นน้องขี้อาย แต่เอ...สงสัยว่ารุ่นพี่ก็น่าจะมีใจให้ด้วยกระมัง  ถึงได้พยายามเข้าใกล้ชิดหนุ่มรุ่นน้องขนาดนี้ อยู่ด้วยกันสองคนในห้องแบบนี้ จะเกิดอะไรขึ้นบ้างนะ....อิอิ

fu.soo

นมใหญ่มาก ผมชอบแบบนี้จังเลย

ไม่ผิดหวังนมใหญ่ไม่พอ ยังหื่นอีก แต่ไม่รู้จักชื่อซะงั้น ::Glad::

jao123

นางเอกสายรุกแถมสวยด้วย จัดกันยาวๆครับ

numkrieng

::Hmmm:: รุ่นพี่น่าจะแอบชอบมาก่อนแต่พระเอกไม่รู้ ก็คงรำคาณเลยบุกเองเสียเลย..

อ้อกิจกรรมเยอะ เลยหาที่ระบาย สบายพระเอกไป.. วันละ 3 คงน้อยไป 5555

Akira Watanabe

::Sweat:: แม้รุ่นพี่บุกมาซะขนาดนี้ มันต้องโดนแล้วล่ะ

::Ajark::  รุ่นพี่โคตรโหด บุกหนัก รวบรัด จับขัง ไร้การขัดขืน