ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tokiwa Midori] Nepenthes [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 18, 2018, 06:31:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ae Haha

โดนรุ่นพี่สั่งสอนให้หายขี้คลาดแน่ แล้วก็ได้กัน 555

ต่างฝ่ายต่างมองกันมานานละ แต่ผู้ชายขี้อายผู้หญิงเลยจัดการซะเอง หื่นจริงๆ

nut2000

อ่อยหนักมากหนีมาในห้องเเล้วยังหาเรื่องเข้าไปหาอีก

มัวเเต่ออายรุ่นพี่จัดการเองซะเลย

kenkungza100

สรุปคือโดนคุมแล้วสินะ

เม้นท์ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา/ไม่ได้Edit แสดงความคิดเห็นหลังอ่าน
แบน90วัน

Theemotionof

คิดว่าคงจะจบแบบ Happy Endingแบบหวานแหวว

ปล.หล่อนลำบาดที่ไหนละว็อยยย หล่อนอ่อยยย

อย่าช้า มีไรก็รีบๆทำซะ ::HoHo::

อ่านตอนที่ซ่อนทีนี้ตกใจ นอกจากจะอ่อยโหดแล้ว ยังเกมส์รุกโหดกว่าตอนอ่อยอีก น่าร้ากก

noohun

รุ่นพี่นี่ อ่อยสุดๆขนาดนี้ ยังจะหนีหน้าอีก เชียร์รุ่นพี่อย่างแรง จับกดพ่อพระเอกโลดครับ อย่างนี้

จับกดจริงๆด้วยเว้ยเฮ้ย ยินดีกับทั้งสองคนจริงๆครับ

patnine

ตอนเราไม่เจอแบบนี้บ้างเลยแป่ว

ไม่ได้Edit แสดงความคิดเห็นหลังอ่าน
แบน90วัน

virgoranger

อ่อยยังไงให้ได้ผัว 55

edit อยากได้แบบนี้จริงๆ

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/เม้นท์ไม่เกี่ยวกับเนือหา
แบน10วัน

Whๅ่tE

น่าจะชอบกันทั้ง 2 ฝ่าย แต่ฝ่ายผู้ชายอาย ไม่กล้า ฝ่ายหญิงเลยรุกเอง
คาดว่า happy end แน่นอน มาแบบนี้

edit: ซะงั้น ฝั่งหญิงนี่สุดๆเลย เดี๋ยวนี้ฝ่ายหญิงรุกหนักๆเริ่มเยอะ

ปฏิภาณ ครับ

มารุกขนาดนี้แล้วก้ต้องจัดซิครับ

edit: ผญเป็นฝ่ายนำซะงั้น อยากจะมีแบบนี้บ้างจิงๆ

นายไข่ย้อย

สาวใจกล้าแบบนี้ ต้องจบลงด้วยการรุกจนจบแน่นวน พระเอกนอนนิ่งๆไป

Edit นางเอกรุกจิงๆด้วย เดาโคตรแม่น  ::HoHo::
อิอิอิ

John Conner

รุ่นพี่ค้าบบบ จัดมาเลยค้าบบ
มีรุ่นพี่แบบนี้ มันน่าไปเรียนจังเลยคับ ดูทรงแล้วจัดชุดใหญ่ไฟกระพริบ

224

ดีงาม รุ่นพี่สายรุกน่าจะมีต่อ ::Grimace::

sealedfeel

ขอบคุณพี่ที่แปลนะครับ ก่อนอื่นต้องบอกว่า ส่วนตัวชอบลายเส้นแบบนี้มากครับ (ลายเส้นแบบอื่นๆส่วนใหญ่กดผ่านไม่ได้อ่าน)
เนื้อเรื่องไม่ต้องเดาก็รู้กันอยู่ อยากรู้ว่าจะงาบเจ๊ได้มั้ย

microsd

รุ่นพี่ขี้อ่อยยยยย 5555

แฮปปี้เอนดิ้งไป รุ่นพี่แบบนี้หาได้จากไหนเนี่ยย

treerasitnut

เรื่องราวต่อไปกะคงเอากันบนเปียนโนมั้งครับ55 สุดท้ายกะเปนแฟนกัน ผมว่าชื่อ หม้อข้าวหม้อแกงลิงดีละครับท่าน
ปล ช่วงหลังมานี่ ท่านรสนิยมดีมากๆครับ เรื่องแต่เรื่องแจ่มๆทั้งนั้น ถ้าท่านแปล netorare นี่ ผมเม้นยาวแน่นอนครับ55 อ่านต่อแล้วมาตอบนะครับ

อ่านจบละครับ รุ่นพี่นี่น่าจะเงี่ยนมาก อิจฉา อยากมีโมเม้น เยที่โรงเรียนบ้างครับ55