ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Takashi] Yume no owari | When The Dream End [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, ธันวาคม 22, 2018, 08:04:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

ก่อนตะวันจะโผล่ฟ้า ก่อนที่นิทราจะสิ้นสุด ขอแค่ฉันได้พบกับเธอในความฝันแบบนี้ต่อไปจะได้ไหม?

เอา One-Shot มาคั่นให้ ส่วนเรื่องยาวบ้านฮาเร็มกับรวมเล่มสาวหื่นที่ดองไว้ก็ดองไว้ต่อไปอีกซักนิดนั่นล่ะ  ::DookDig::

เว็บไหนที่จะดูดไปลงผมไม่ห้ามแต่กรุณาอย่าตัดหน้าเครดิตทิ้งกับใส่ลายน้ำเว็บตัวเองทับลงไปราวกับว่าเป็นคนแปลเองก็พอ ขอบคุณครับ

[แว่วเสียงคนแปล] : หลับตาฝันถึงหน้าเธอ  ::Crying::

เม้น(ดีๆ)หน่อยเถอะ เดี๋ยวไม่ได้อ่าน(อีก)

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

Northstar Rta

ถ้าย้อนเวลากลับไปได้ เราจะได้ทำแบบนี้ไหม
ท่าทางฝันจะเป็นจริงได้อยู่ด้วยกันอีก อิจฉาจัง

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

หืม ประโยคนางเอก  มีเลสนัยแฮะ

.....
โอ้ยย  ฟีลกู๊ด

Jeed168

::Bloody::

อ่านแค่ตัวต้นเรื่องก็ซึ้งละ ไม่รู้ตอนจบไอ้หนุ่มจะสมหวังหรือต้องกลับไปอยู่อย่างเดียวดายหรือเปล่า

ขออ่านหน่อนนะครับ

::Thankyou:: ขอบคุณมากครับ  ::Thankyou::

Tunpia NorHor

ตำพูดนี้ดูมีเลสนัยนะเนี้ยสาวน้อยคนนี้ พี่ชายพิสูตรหน่อยซิ อิอิ ::DookDig:: ::DookDig::

Phoowadol

คือจริงๆแล้ว พระเอกคงอยากแก้ปมในใจ ที่ฝังลึก ที่ตัวได้ทำพลาดไว้ในอดีต กับคนรัก น้องฟูจินามิ คนนี้แหละ. คิดมากจน เก็บมาฝันถึง อะนะ. ว่าแต่ การฝันถึงในครั้งนี้ มันมีอะไรที่เสียวสยิว เกินคาดหมายละสิ ก็ ดูเอาเถอะ นางเอก รุกได้ ซะขนาดนั้น. เดียวคงได้ขึ้นสวรรค์กันแน่ๆ  ถึงจะเป็นแค่ฝันก็ยังดี เนาะ. แต่ถ้าหากว่า ตอน ตื่นขึ้นมา. แล้ว  นางเอก โผล่มาจริงๆมันคง พีคมาก. ว่าปะ   โอ๊ย น้องฟูจิ น่ารักอะ ::Shy::
Edit  ป๊าด.... เหมือน ว่า นางเอกจะโผล่ มาจริงๆด้วยแฮะ อย่างนี้ เขาเรียกว่า ฝันเป็นจริง ใช่ปะ ดีใจด้วยน๊าาาาาา

tonbiggest

ออกแนวย้อนอตีตหรือฝันกันแน่เดายาก

HaruKi02

อันนี้ไม่ฝันก็เพ้อล่ะมั้งครับ ถ้าย้อนกลับไปได้จริงน่าจะจบสวย

caned

ถ้าสุดท้ายแล้วจบแบบแฮปปี้เอนดิ้งก็คงจะดี ตื่นจากความฝันแล้วได้แก้ใขสิ่งที่ทำผิดพลาดไปไหนวันนั้น - ขอบคุณครับ

kenata

เอ ต้องเรียกว่าแนวย้อนเวลา มาแก้ไข ความผิดพลาดของตัวเอง สินะ

เฮ้อ อยากทำได้มั้งจัง

::Ahh::

สุนทร โสภ

ao123

นางเอกพูดแบบมีเลสนัย แบบนี้ คงฟ้าเหลืองแน่แท้

treerasitnut

ไม่ใช่ทุกคนที่จะมีโอกาสแบบนี้ เศร้าครับ ขออย่าให้ตอนจบพระเอกตื่นจากความฝันพอ

จบดีมากครับ ซึ้งเลย นางเอกกะคงมาจากอนาคตเหือนกัน