ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[doumou] Suou Kyoudai no Chotto Tsuiteru 1-nichi คู่แสบต๊องกับสาวขายบริการ[HypN♥

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 23, 2018, 07:44:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

XYZ

อ่านแล้วทำไมผมรู้สึกว่าคู่แฝดไม่ค่อยทันเกมส์พี่สาวยังไงก็ไม่รู้ ดูๆ แล้วเหมือนจะมีแววหมดตัว ::Cold::

555 หมดตัวอย่างที่คิดจริงๆ แถมวิญญาณหลุดออกจากร่างด้วย 555 ขอบคุณครับ

gtonizuka

อือหือ สองพี่น้องจะไปหลอกเค้า หรือ จะโดนเค้าหลอกกันแน่ ตามสเตป ฮ่าๆ เจ๊มานึงจัดสองพี่น้อง ตายอย่างมีความสุข

mindza2212

ตัวพี่สาวนี่เอาได้ทุกเพศเลยนะเนี่ย

ตอนจบเอาซะเงินหมดเป็นแสนเลย

nut2000

มีล้านก็หมดอ่าเเบบนี้ตอนจบเราเอกอาจจะหมดตตัว
สลบคูเลย

r5r5r5

ดูท่าจะหมดตูดแน่ๆพี่น้องคู่นี้  ::Hunger::

อาเจ้โหดแท้ สรุปสองพี่น้องหมดตูดแต่ตายอย่างมีความสุข  ::Sweat::

Hawaalaew

มันจะจบยังไงวะเนี่ยสงสัยเงินหมดก่อนไม่ได้ทำแน่ คนพี่นี่หื่นกว่าน้องชายอีกเหมือนตาลุงเลย
Editสาวร้านกาแฟน่ากลัว ไถ่หมดทั้งเงินทั้งน้ำเลยเหรอ

poom yoshiro

ตอนจบพระเอกหมดตัวเเน่เลย 555

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน
แบน90วัน

เดินผ่านมาเฉยๆ

บอกตรงๆแสนนึงแต่แรกก็จบและ เงินหมดแน่มึง
.
.
นั้นไงสุดท้ายเงินหมดตูด เหมือนโดนปล้นทางอ้อมเลย55555

Boss`

ใช้จนตังหมดเลยนะสิ

ตังหมดตามคาด

ddcc

เหลืองบแสนเยนทำตัวยังกับรวยมาก... คิดว่าจบที่โดนนางหลอกเอาไปหมด เหอะๆ สุดท้ายอีแฝดนี่จะเป็นไงน้อ
5555 ปล่อยให้โดนดูดก็เงี้ยแหละ แทนที่จะเป้ายิงฉุบทีละ100เยน ถถถถ

maxzader

::Oops::  อย่าบอกนะว่าใช้เงินหมดแล้วอดแดก นะ 2 พี่น้องเอ้ย ฮาๆๆ

ผิดคลาด ได้ซะจนไม่มีแรงเลย ฮาๆๆ

สวัสดีชาวโลก

พลังสายเปย์ที่เกิดขึ้นจริงบนโลก  ::Thankyou::

edit ผชมีคาตูดไว้ด้วย555

โดเรม่อน

2พีน้องถูกรางวัลแล้วเอาเงินไปใช้ซื้อสาว555 ผมว่าคงโดนหลอกไม่ได้เอาแน่ๆแล้วเงินคงจะหมดอีก

นึกว่าจะไม่ได้เอา เจอคนขายเก่งเข้าไปติดใจกันไปแล้วแล้วยังไม่ค้นพบตัวเองอีกต่างหาก555

นายไข่ย้อย

จบลงด้วยการ 2 พี่น้องถลุงเงินจนหมดกับเรื่องนี้แน่ๆ  ::DookDig::

Edit นั้นไง หมดตูดจิงๆ ด้วย แต่ก็น่าอิจฉาอะนะ ว่าแล้วไปซื้อ ล๊อต มามั่งมาดีฟ้า  ::KO::
อิอิอิ

worachat39

ผมว่าพี่น้องคู่นี้นี่โดนเอาเงินไปหมด เผลอๆอาจมีหนี้ตามมาอีกบานเลยก็ได้ครับ ดูสาวผมดำนี่มืออาชีพมากเลยไถเงินยันชาติหน้าแน่ๆ

55555 โดนเกลี้ยงจริงๆด้วย ถูกหวยมาวันเดียวหายเรียบเลย สาวผมดำเป็นเจ้าของร้านกาแฟจริงๆเรอะเอาซะสองพี่น้องหมดสภาพเลย ไม่ต้องเปิดร้านก็ได้นะครับงานนี้รุ่งกว่าชัวๆ