ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[doumou] Suou Kyoudai no Chotto Tsuiteru 1-nichi คู่แสบต๊องกับสาวขายบริการ[HypN♥

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 23, 2018, 07:44:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ตามนี้นะ

ตอนจบเงินหรือคนจะหมด(แรง)ก่อนนะ

ตอนจบเงินเกือบหมด คู่แฝดเละเลย ::HoHo::

MvR JB

สองพี่น้องโดนหลอก สุดท้ายหมดตัวจร้าาา

มันต้องจ่ายครั้งเดียวพอ จ่ายแบบครบชุดไม่ใช่จ่ายที่ละส่วน ไอ้ที่จ่ายที่อย่างหรือส่วน ส่วนมากจบที่ หมดตัว  ::Crying::

มักง่ายก๊อปคคห.ของคนอื่น(คคห.ที่17)คิดเองไม่เป็นหรือไง
แบนถาวร

HIPPOPOKUNG

ดูแนวโน้มแล้ว 300000 เยนหมดภายในวันเดียวแหม๋ม  ::Orz:: ::Orz::

ไม่ได้editแสดงคคห.หลังอ่าน
แบน10วัน

zxcvasdfbnmghj

พระเอกหมดตัวแน่ๆ555 ::DookDig:: ::DookDig::

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้editแสดงคคห.หลังอ่าน
แบน60วัน

HaruKi02

เอาจริงๆคนพี่ก็สวยนะ แต่คงเบื่อกันจริงๆแหละ 555 ผมว่าสองคนนี้มันโดนหลอกเอาเงินแหงม เจ้แกชุดพร้อมซะขนาดนั้ ::DookDig::

หมดดดด 55555 เอาไงต่อล่ะเดือนนี้

stricker

เด่าแบบ ขรรมๆเลย โดนหลอกแหง่ ถถถ

ไม่ได้editแสดงคคห.หลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน60วัน

DearDiary

เจ๊แกน่าจะเป็นพวกมิจฉาชีพรึป่าว
สุดท้ายสองพี่น้องหมดตัวแน่ อาจได้ไปกู้เงินมาเพิ่มบำเรอยัยเจ๊นี่

เงินหมดจริงๆ อ่วมทั้งสองพี่น้อง

xonly-1790

สงสัยแบบนี้หมดตูดแน่นอน ::Grimace::

Edit: เออเจ้มั่นใจเหรอว่าเจ้ทำงานร้านกาแฟ O_O

Thatham Khongmee

สุดจัด ถ้าถุกจะทำเเบบนี้ด้วย  ::WowWow:: ::WowWow::

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้editแสดงคคห.หลังอ่าน/ทำผิดซ้ำครั้งที่3
แบนถาวร

b522055023

บอกเลยเจอแบบนี้มี 3 แสนหมด 3 แสนอ่ะ เผลอๆ สุดท้ายไม่ได้แม้แต่มีเซ็กส์ด้วยซ่ำ  ::Touchy::

-------------------------------------------------------------------------------------

ถือว่ายังโชคดีที่เสีย 3 แสนละได้แบบ fulloption ขึ้นสวรรค์กันเลยทีเดียว ว่าแต่ค้าขายเก่งนะเนี่ย  ::Crying::

Boat

ตอบจบเอาทั้งคู่ชัว

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้editแสดงคคห.หลังอ่าน
แบน90วัน

Tunpia NorHor

เจ้ผมดำได้เงินไปหมดแน่เลย มาสายร้ายแบบเงียบๆชัว

ed ตอบผิดอะไม่ได้เอาเงินไปหมด ยังอุสาเหลือใน 2-3 พัน ไม่เอาไปหมดเลยละเจ้555+

karn1789

ผมคิดว่าเรื่องนี้น่าจบลงโดยสาวนมตู้มม ฟาดเงินเรียบและก็กลายเป็นเมียของน้องชาย 55555 เดี๋ยวกลับมาอิดิทนะครับ

ตามที่คิดเลยก็ฟาดเรียบจริงๆด้วย

gojira

ขออ่านแปป แล้วค่อย Edit
Edit ว่าละ 555 หมดตัวทั้งเงินทั้งสภาพเป็นเราก็หมดนมใหญ่ขนาดนั้น

xnaja

น่าจะโดนสาวนมโตดูดจนเงินหมด แต่ก็ได้ sex มันๆดีๆแลกกันคุ้มอยู่

edit ตังหมด แต่ก็คุ้มอยู่แหละ
สาวนมโตเซียนจริงๆ