ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Konoshiro Shinko] Konyoku Erotenburoออนเซ็นรวมกลางแจ้งชวนเสียว[แปลไทย By HypN♥]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 25, 2018, 08:08:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Konoshiro Shinko] Konyoku Erotenburo | Lewd Mixed Bathing at the Open-Air Bathออนเซ็นรวมกลางแจ้งชวนเสียว[แปลไทย By HypN♥s]

ขอคอมเม้นท์ที่สร้างสรรค์เป็นเรื่องเป็นราวหน่อย
เรื่องนี้มีซ่อนข้อความ ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้เรื่องราวเป็นอย่างไร และจะจบอย่างไร
ให้ตอบพร้อมกับหลังจากอ่านจบแล้วให้มา Edit ว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

keatmano

ถ้าเป็นบ่อรวมแล้วมีแต่สาวๆกับหนุ่มๆ ก็น่าจะเป็นการสปาร์กที่ดีเชียวแหล่ะ ถือเป็นการรับน้องที่น้องๆหนุ่มๆจะประทับใจไปอีกนาน ... คุณรุ่นพี่สาวสวยกำลังเมาได้ที่ ก็คงเสร็จกับหนุ่มรุ่นน้องที่ตัวเองประทับใจแหล่ะ ... เรียบร้อย  ::HoHo::

ฮ่า ฮ่า ฮ่า ... นึกไม่ถึงว่าจะเป็นแบบนี้ ... มีเพื่อนที่ดีเชียว จองเป็นเพื่อนเจ้าบ่าว เจ้าสาวได้เลย  ::HoHo::

elviswhat

โอ้โหมีสาวมาแช่ออนเซ็นด้วยแถมมีบริการพิเศษแบบนี้ฟินไปเลยทีเดียว แล้วจะเป็นยัไงต่อละนิ คงตกหลุมรักกันตอนนี้สินะ

เอ้าสร้างสถานการณ์ขึ้นมาเองหรอนี่ ช่างเป็นรุ่นพี่ที่แสนดีจริง ๆ ยอมโชว์หนังสดให้รุ่นน้องดูและสร้างสัมพันธ์

Gunitle

ได้ดูสองคู่เลยครับ5555 นางเอกซึนน่าดู แต่ถึงแบบนี้ยังไงถ้าเป็นผมผมก็ยอมครับ555555 ตอนจบนี่แฮปปี้เอนดิ้งแน่นอนครับ ขออ่านก่อนต่อเลยนะครับผมม

kaithai

หนุ่มคออ่อน หนีวงดื่มไปห้องอาบน้ำ
ก็ไหงสองสาว ดันตามมาอาบด้วย
ก็ชั่วโมงอาบน้ำรวมนี่น่า
แบบนี้  สองสาว เชือดสองหนุ่มแน่

Edit : เดาผิดอีกละ
อ้าวเอ้ย ไอ้เพื่อนดี  เอ็งทำยังงี้ได้ไง
            กูได้เมียเลย เห็นปล่าว
แหม ห้องอาบน้ำรวม (เตรียมป้ายมาเอง)

Gunitle

สรุปเป็นแผน5555 ว่าแต่มันเอากัน2คู่ไม่สนใจคนเข้ามาบ้างเลยนะ5555  ขอบคุณอีกครั้งนะครับผม ภาพสวยดีครับเรื่องนี้

nekki

ผมชอบเพื่อนพระเอก-นางเอกที่ชงกับตามมุกกันแบบนี้
มีเหตุผลมากมายในเมื่อเห็นหัวนมแว๊ปนึงแล้ว ก็แก้ผ้าแลยดีกว่า นั้นถึงคอนเซปนี้มากๆ
แหมตอนจบคู่พระเอกนางเอกก็ต้องตาม คู่เพื่อนไปซิครับแบบนี้

Edit:เพื่อนแบบนี้หาได้ที่ไหนครับ จะเอามาเป็นเพื่อนเจ้าบ่ายเจ้าสาวในงานซะหน่อย

ปล.วันนี้วันคริสต์มาสไม่มีการตูนเกี่ยวกับคริสต์มาสแถมมาเป็นของขวัญคริสตืมาสให้หน่อยหรือครับ ท่านฮิป

หาเรื่องที่มันหนุกๆโดนใจไม่มีครับ แต่จะมีเรื่องเป็นของขวัญปีใหม่แทน เรื่องที่ทั้งใหญ่ทั้งยาว เอ้ยไม่ใช่เรื่องที่ทั้งยาวและคลีนยากสุดในรอบปี คอยติดตามครับ

Paul Chan

ลงน้ำสองคู่งี่ จัดหนักสลับด้วยหรือเปล่านะ แจ่มๆทั้งสองเลยนิ

มีเพื่อนดี จัเไปเป็นสิบยกก็ไม่เบื่อเนอะ^^

Vasin Borvornvanitchyakul

บ่อแบบนี้มีที่ไหนเนี่ย น่าไปลงจัง

เม้นท์มักง่ายไม่เกี่ยวกับเนื้อหา/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน
แบน180วัน

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ ตอบคำถาม มีอะไรแปลกน่าจะมีใครสักคนวางแผนแน่ ตอนจบน่าจะยาซึกับอาโออิน่าจะสดแตกในกันแน่มีเปิดชิงแน่

#มีเพื่อนดีมีชัยไปกว่าครึ่งทำให้เพื่อนมีเมียนี้วางแผนได้ดีมาก

Ae Haha

ลงบ่อรวมกับสาวรุ่นพี่สวยๆ ก็คงไม่เหลือละครับ คู่เพื่อนนี้ก็ชงกันดีมาก พระเอกกับนางเอกยังอายอยู่น่ะ 555

ที่แท้ก็เป็นแผนของเพื่อน ร้ายจริงๆ แต่คู่พระเอกนางเอกก็ปากแข็ง

grigori00

เป็นออนเซ็นที่แจ่มจริงๆ
น่าจะจบที่ต่างคนต่างชอบกันอยู่แล้วแต่ไม่กล้าบอกแน่ๆ แฮปปี้เอ็นดิ้งตามสูตร

เดาถูกจริงๆด้วยฮ่าๆ เพื่อนตัวแสบ แต่รุ่นพี่ก็แจ่มทั้งคู่เลยแฮะ มีวางแผนกันไว้ก่อน

Bom Onpime

น่าจะมีใครสักใน 2 คู่นี้วางแผนแน่นอน และทั้ง 2 คู่ต้องมีสวิงกัน แค่อ่านต้นเรื่องก็ตื่นเต้นล่ะ

ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน60วัน

llar

อาจจะได้แลกคู่กัน แค่คิดก็ฟินแล้ว

คาดการณ์ผิดไป เพื่อนพระเอกนี่ชงดีจริงๆ

noohun

โชคดีนะที่จับคู่ได้พอดีอ่ะ ถ้ามีคนนึงเป็นหมาหัวเน่าขึ้นมาคงปวดใจทันที
จบทริปนี้ ได้รุ่นพี่เป็นแฟนแหงๆ
ทำไมมีคนทายถูกเยอะจัง ว่านี่มีการวางแผน