ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Konoshiro Shinko] Konyoku Erotenburoออนเซ็นรวมกลางแจ้งชวนเสียว[แปลไทย By HypN♥]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 25, 2018, 08:08:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pkplumza

แลกคู่แน่ๆเลยยย แต่ไม่เคยอ่านผลงานของคนนี้เลยยังเดาไม่ถูก

แป่วหักมุม แต่ดันชอบสาวผมสั้นสะแล้วสิ เป็นแผนรึเนี่ย  ::Hunger::

Banjung2

พวกสองสาวน่าจะมีการวางแผนมาก่อนแล้วแน่ๆเลย

ผิดคาดไปนิดนึงตาฝรงที่ว่าสิงสาววางแผนไว้555

reawz7192

จะแลกคู่หรือคู่ใครคู่มันนะ
รุ่นต้องแอบชอบพระเอกแน่ๆ

เอ้านึกว่าจะแลกคู่กัน กะแล้วว่าจะต้องเป็นแฟนกัน

Crypt

คิด ๆ อยู่นะ ว่ามันเป็นประเพณีแล้วรุ่นพี่โดนรุ่นพี่ทำแบบนี้ด้วยหรือเปล่านะ ความคิดไปทางดาร์ก ๆ เลยแฮะเรา ว่าแต่ลงทุนเหมือนกันนะเนี่ย

ลงทุนวางแผนเล่นหนังสดเพื่อให้เพื่อนคืบหน้าเลยนะเนี่ย ดีจริง

yopern

เปิดซิงคู่แอบชอบก่อนแล้วจัดสวิงกลางแจ้งฟินสุดๆ

อ้าวไม่มีสวิงแฮะ แต่ก็สมหวังกันไปกับการแอบชอบกันของหนุ่มสาว

rebuffz

มีแลกคู่กันแน่เลย บ่อรวมนี่ดีจริงๆ

โอ้โห ลงทุนวางแผนกันขนาดนี้ ยอมเลย แต่ก้ดีแล้วที่ไม่มีแลกคู่

Nondon

สาวเล่นด้วยแบบนี้มีลุ้นสลับคู่กันตอนจบครับ

ทายแบบดาร์คไปหน่อยที่แท้เพื่อนก็วางแผนไว้นี่เอง

gufferau0000

น่าจะเป็นแผนนะครับ แต่จบด้วยการสวิงหรือเปล่า

ไม่ได้Edit แสดงคคห.หลังอ่าน
แบน10วัน

oakvanilla

สวิงกิ้งแน่นอนจ้าาาาาา  อ่อยมาขนาดนี้ยังไงก็ไม่รอด เดี๋ยวรอลุ้นแปป

แหม่ๆ ไอสองคนนั้นร้ายนักวางแผนซะเนียนเลยทำขนาดนี้ เหยื่อไม่ติดเบ็ดก็เป็นเกย์แล้ว ชอบนางเอกมีความน่ารักมากๆ

อภิชาติ บูรณะ

ผมว่าออนเซ็นรวม แต่ทำไมคนน้อยจัง น่าจะมีคนเยอะๆ กลายเป็นสวิงกิ้งไปเลย
Edit เวรกรรมที่แท้ก็เพื่อนๆชงให้นี่เอง

wunman

โห น่าอิจฉาจริงๆอยู๋ๆมีสาวมาแก้ผ้าและโม๊คให้ด้วย เอาเป้นว่าเรื่องน่าจะได้เสียกันตรงนี้แหละและผลัดกันทำยันเช้าเลย แล้วก็นัดต่อกันหลังไมค์อีกหลายๆรอบ

edit: อ้าวนี่วางแผนกันไว้ก่อนแล้วหรือเนี่ย แหม นึกว่าจะผลัดคู๋กัน

tazasss01

น่าอิจฉามาก ท่าทางจะได้ทั้งสองสาวเลย ในออนเซ็นซ่ะด้วย

::Shy::  ::Shy::

อ่าวโดนหลอกซ่ะงั้น แต่แบบนี้คงเต็มใจให้หลอกซิน่ะ

sori2016

สนุกมากครับ

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Edit แสดงคคห.หลังอ่าน
แบน365วัน

nut2000

ดูทรงเเล้วน่าจะคู่ใครคู่มันนะ

เป็นไปตามเเผนที่เพื่อนจัดไว้เลย

Thinnakorn Tk

จะเอาบ่อแบบนี้ไปไว้ที่บ้าน ท่าจะดี

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Edit แสดงคคห.หลังอ่าน
แบน90วัน