ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Konoshiro Shinko] Konyoku Erotenburoออนเซ็นรวมกลางแจ้งชวนเสียว[แปลไทย By HypN♥]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 25, 2018, 08:08:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

patrict

สลับคู่กันมันส์แน่นอน

นึกว่าจะได้แลกคุ่ที่แท้จัดฉากกันมันหยด

funfuen

จะเหมือนเรื่อง Swap on the Beach!! สวิงวิงโก้ ::ChuChu::
ไม่สวิงอ่ะ 55 เตรี่ยมกันมาา

killuagon

ป้ายบ่อรวมติดแค่เทปธรรมดา งานนี้สาวเจ้าวางแผนอ๋อนไว้แล้วชัวร์ แค่พาเพื่อมาด้วย ไม่ก็ฝั่งเพื่อนชายกับสาวนี่แหละตัวดีเสี้ยมพระ-นางให้ได้กัน

Edit: ว่าแล้ว เพื่อนดัน จัดฉากให้เสร็จ พร้อมท่าประกอบให้ทำตาม แต่ฉากอย่างว่าน้อยไปนิด

lamom

ไม่ใช่ว่าเพื่อนมันวางแผนหรอ

ตามนั้นเลย แต่เพื่อนมันเป็นแฟนกับรุ่นพี่ พระเอกมันไม่รู้เลยเหรอ

chocolaze

::YehYeh:: บ่ออนเซ็นกลางแจ้งรวมชาย-หญิงแบบนี้ ปรกติสาวๆเขากล้ามาป่าว คาดว่า สวิงกลิ้งแน่นอนแบบนี้ แบบผมว่ารู่นพี่เหมือนจะอยากๆเหมือนกันน่ ::WooWoo::ะ โหยมีเพือนกับรุ่นพี่แสนดีแบบนี้คอยสร้างสถาณการให้ด้วย เยี่ยมๆ

Iphoneipad

::Thinking:: คิดว่าน่าจะได้ทั้งคู่แบบสลับกัน 2คู่ชู้ชื่น

ขอบพระคุณมากครับผม
ขอตัวไปอ่านให้จบว่าทายถูกไหม

สรุปทายผิดสะงั้นคิดว่าจะมีสลับ

exelier

มาแนวนี้่นี่
นางเอกเวอจิ้นละชอบพระเอกอยู้แล้วแน่ๆ
ไม่งั้นคงไม่กล้าถอด
อาจจะเมาละพาเพือนมาด้วยให้วางแผนแก้เขินแน่ๆ

thathee.theetha

ขอบพระคุณมากครับผม บ่ออนเซ็นกลางแจ้งรวมชาย-หญิงแบบนี้  ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไมไ่ด้editแสดงคคห.หลังอ่าน
แบน180วัน

drof666

บิ้วกันมาขนาดนี้ จะมีอะไรเหลือใส่กันไม่ยั้งให้สบายตัวกันไป

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไมไ่ด้editแสดงคคห.หลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน

Aphisak Kraart

ออนเซ็นนี่แจ่มจริง 5555 

อยากไปญีี่ปุุ่นเลยย

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้editแสดงคคห.หลังอ่าน
แบน90วัน

mindza2212

พวกเพื่อนวางแผนให้ทั้งคู่ได้กัน ตอนจบคงจะจบแบบHappy

นึกว่าจะมีสวิงกิ้งกันซะแล้ว

akasaboy

สองคนนี้คงแอบชอบกันอยู่แล้ว เพื่อน ๆ เลยจัดการแกล้งให้ได้กัน ดูจากการไม่ปฏิเสธของนางเอกแล้ว

::Yes!:: ::Yes!:: ::Yes!:: ::Yes!:: ::Yes!:: ::Yes!::
เย่ ๆ ผมเดาได้ถูกต้อง
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

ChaX

ต้องมีหักมุมแน่ๆน่าติดตามครับ

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้editแสดงคคห.หลังอ่าน
แบน180วัน

pol960

ว่าแล้วโดนหลอกวางแผนจับคู่กันจริงด้วย 555+

Exllector

โอ้โหบ่อรวมแบบนี้จะมีสวิงไหมเนี่ย
อีดิท ผิดคาดแหะโดนแม่สื่อเฉย