ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Konoshiro Shinko] Konyoku Erotenburoออนเซ็นรวมกลางแจ้งชวนเสียว[แปลไทย By HypN♥]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 25, 2018, 08:08:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

saturn

มันมีจริง ๆ เหรอ  ไอ้ห้องอาบน้ำรวมแบบนี้น่ะ

นั่นไง  ว่าแล้ว มันจะมีได้ไง

Jirapat Sienghen

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้เรื่องราวเป็นอย่างไร และจะจบอย่างไร
- happy ending แบบทั่วๆไปเลย

jittipat

สลับกันนั่นเนียแน่ๆดูจากหน้ารุ่นพี่

อ่าวนึกว่าหน้าแบบนั้นจะมั่วที่แท้เป็นแผนจับคู่

Phoowadol

เรื่องนี้ผมว่า พระเอกกับนางเอก คงแอบชอบพอกัน อยู่ ทั้งสองคนแหละ แต่ เจ้าพระเอกไม่กล้า แสดงออก จน นางเอกต้องเดินเกมเอง. แต่พระเอกก็ดันปอดแหก หนี ไปแช่น้ำ กับเพื่อนซะนี่. แล้วอย่างนี้ จะได้กันมั๊ยนี่ ::Thinking::
Edit. เฮ้ย!?  ได้ไง เพื่อน พระเอกเพื่อน นางเอก เป็นแฟนกันอยู่แล้ว เร๊อะ?  ถึงว่าสิ ทำไม ดูง่ายจังคู่นั้น   อ่า....ที่แท้ เป็นแผน จับคู่ ให้พระเอกนางเอก ได้ฟิจเจอริ่ง. กันซักที นี่เอง. แต่เสียดาย ที่ไม่ได้ แลกคู่ กัน อะเนาะ นี่ถ้า มี ต่ออีกหน่อย คงได้ สวิงแน่ 555 ผมว่า ฝั่งเพื่อน ก็คงอยากลอง ของใหม่ แหละ ว่าปะ

bank10820

น่าจะฮาเล็มรวมมันๆๆนะ

อ้าว วางแผนจับคู่ซะงั้น 5555

gogopopo2

ผมว่าได้หมดเลย มีเสียวหนักแน่ๆ ::YehYeh::
Edit ทีแรกนึกว่าจะมีสวิง แต่เป็นวางแผนสะงั้น

Saraa Sp

บรรยากาศแบบนี้ อารมณ์มาเต็มแบบนี้ เย็ดแน่นอน

สุดท้ายก็ได้ลงเอยกันด้วยดี

HK

บ๊ะ ไอบ่อรวมนี้มันแจ่มจริงๆ แล้วมันไม่กลัวคนอื่นตามเข้ามาหลอฟะ โม๊กกันแบบนััน ::Horror::

เออ แหะ ถ้าวางแผนกันมาแบบนี้ก็ คงไม่มีคนตามเข้ามาจริงๆ

ระทวย จริง

น่าเป็นการวางแผนของรุ่นพี่นางเอกน่าจะชอบพระเอกเพื่อนเลยคิดแผนให้

monkey

จะสวิงมั้ยหรือยังไง ไปญี่ปุ่นไม่เคยได้ไปออนเซนรวมเลยสักครั้ง

Ekkasit Piyapisut

เรื่องนี้มันต้องมีสลับคู่แน่นอน

ว้าา ไม่สลับคู่แฮะ แต่ก็จบด้วยดี

Dark Man

ลายเส้นสวบงาม ตัวละครน่ารักดีครับ
ส่วนตัวก็ชอบแนวOutdoorแบบออนเซ็นอยู่แล้ว ::JubuJubu::

หลังจากอ่านแล้ว ผมคิดว่าผูกเรื่องได้ดีครับ ไม่ใช่หนุ่มสาวเงี่ยนๆแล้วล่อกันอย่างเดียว
และคิดว่าต่อไปคงน่าจะ สวิงกิ้งหมู่แน่ๆ 555

yakusa98

เหมือนว่ารุ่นพี่ น่าจะวางแผนมาให้ 2 คนนี้ได้มีอะไรกันเลย
.
.
.
นั่นไงกะแล้วว่ารุ่นพี่ ต้องวางแผนมาให้ 2 คนนี้เป็นแฟนกันจริง ๆ ด้วย