ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Konoshiro Shinko] Konyoku Erotenburoออนเซ็นรวมกลางแจ้งชวนเสียว[แปลไทย By HypN♥]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 25, 2018, 08:08:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

untraman114

ตอนสุดท้ายมา ต่อกันอีกรอบในห้องแน่ ๆ  ::Shy:: ::Shy::

เอ้ากลับชอบกันซะงั้น 555

tamagot123

::Glad::ตอนจบ ต้องจบเเบบน่ารักๆแน่นอน อารมประมานว่าเราไปต่อกันที่ห้องนะไรงี้ หรือไม่ไอ4ตัวนี้ก้สลบคาออนเซนเพราะแม่งร้อน5555

น่านไงไอ2ตัวนี้กะแล้วเชียว5555 มีจังหวะนึงที่มันมองมาตอนพระเอกบอกฮะ

akine

::WooWoo:: แอบชอบรุ่นพี่มันก้อดีอยู่นะเนี่ย แถมเจอเซอร์วิสด้วย จะมีสวิงมั้ยหรือป่าวน๊า
: 555มี เพื่อนแสบได้ใจเลยนะนี่555 ไม่ได้คู่นั้นพระเอกคงอด555

exsoldier

แหมมมม  แบนี้โดนจับคู่แล้วแหละะะะะะะ    สู้เข้านะ จัดการให้ได้ล่ะ อิอิ 

ดีมาก เพื่อน ช่วยเพื่อนให้สมหวังหน่อย ออิ  แต่เมิงดูไม่ออกเรอะ จัดฉากชัดเจนขนาดเน้้้้้้้

birdkung

ผมเดาว่า รุ่นพี่ก็อาจจะชอบตัวพระเอกอยู่นะ เพราะดูเขินๆไม่ค่อยกล้าสบตา แต่พอได้เห็นของกันและกันแล้ว ก็คงจัดกันหนักแน่นอน

Edit : เพื่อนที่ไปด้วยกัน ก็ดันแกล้งสร้างเรื่องจนได้ แต่ก็ดีนะ ที่ทำให้ทั้งสองคนเปิดเผยความรู้สึกต่อกัน
ชอบอ่านนิยายเสียว แชทเสียวแบบสมมุติเนื้อเรื่อง สนใจ PM มาหาได้เลยครับ :)

อภิชาติ แซ่ตั้ง

::Glad::55555

เม้นท์มักง่ย
แบนถาวร

joulez

มันเป็นแผนชัดๆสาวมาถึงที่แบบนี้ ท่านได้เมีย1ea

อ้าวแผนของเพื่อน 55+
เพื่อนรวมหัวปั่น โดนเลย

Pester

รู้สึกชอบเพื่อนพระเอก มันชัดเจนดีอ่ะ 55

หูยยยย นึกว่ามีแลกคู่กันตอนท้ายด้วยซะอีกนะ จะได้บำรุงตับไปด้วยในตัว

siwapol55

คิดว่าน่าจะแลกคู่กัน แล้วไปจบที่พระเอกได้เป็นแฟนกับนางเอก
ขอบคุณมากครับ
เพื่อนดีแบบนี้ หาที่ไหน อยากได้บ้าง

lordofthetwo

แน่นอนว่าเซ็กหมู่แน่ แต่ว่าตอนหลังน่าจะจับคู่เป็นคนรักกันแหละ

เอ้า น่ารักอีก เพื่อนช่วยจับคู่เพื่อน

testseven

ของพระเอกนางเอกไม่น่าแปลกใจ น่าจะคบกันหลังจากได้อึ๊บในบ่อละ
แต่คู่คนยุนี้ จริงๆแล้วคบกันมาก่อนแล้วใช่ไหม ถึงได้จัดโชว์ให้ก่อนเลยเนี้ย

edit: ว่าละเดาถูกได้เกือบหมด แต่ก็นะอยากได้เพื่อนแบบนี้จัง ถถถ

lnwrong26

งานนี้มีสลับคู่แน่นๆๆ ครับ แล้วก็จบแบบแฮปปี้
อ่าวเดาผิดไปหมด แต่ก็จบแบบแฮปปี้นะท่านฮิป ::Thankyou::

Liftzthekop

ครบคู่กันพอดีเลย จัดกันใต้แสงจันทร์เลย

ตอนแรกนึกว่าจะสวิงกันสะแล้ว 555

b72208

ฝ่ายผู้หญิงรุกขนาดนี้ แถมเป็น 2-2 อีก สงสัยออนเซ็นเดือดเป็นไฟครับ 555

edit: กลายเป็นวางแผนให้รักกันเฉยๆ คิดว่าจะแลกคู่ สวิง 555