ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #37

เริ่มโดย poongpong, ธันวาคม 28, 2018, 07:45:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

number6

เห็นตอนใหม่มารีบเข้ามาอ่าน ใจก็ตุ้มต่อมๆได้แต่หวังว่าเรื่องนี้คงไม่ทำร้ายจิตใจกันจนเกินไป

peddo

แหมพี่ อย่างนี้มัยหยามกันชัดๆ เพียงแต่อีกฝ่ายไม่รู้ตัว กบคงจะลำบากหน่อยในตอนต่อไป แต่เผลอเรียกชื่อกบบ่อยๆ ระวังถาพจินตนาการมันจะติดเข้าหัวนะครับ จังหวะดีๆมีพลาดโดนเสียบได้เหมือนกัน ขอบคุณ​ครับ​

แมว69

งานนี้มีคนลังเล แถมอยากได้ไปหมด

betty2556

กบ จะเจริญรอยตามแบบพระเอกซะแล้ว

aum691

สาวๆนี่ช่างน่ากลัวจริงๆยั่วกบ ให้อยากแล้วจากไป

Nithiwit Sakfan

นายกบนี่ไม่น่าไว้ใจ เหมือนพยายามรวบทั้งสองสาวไว้คนเดียว..รึว่าผมคิดไปเอง

Devil_qt

งานนี้เจ้ากบจะมีเอี่ยวไหนน้าาา ::Ahoo::

123non

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: peddo เมื่อ ธันวาคม 28, 2018, 05:26:18 หลังเที่ยง
แหมพี่ อย่างนี้มัยหยามกันชัดๆ เพียงแต่อีกฝ่ายไม่รู้ตัว กบคงจะลำบากหน่อยในตอนต่อไป แต่เผลอเรียกชื่อกบบ่อยๆ ระวังถาพจินตนาการมันจะติดเข้าหัวนะครับ จังหวะดีๆมีพลาดโดนเสียบได้เหมือนกัน ขอบคุณ​ครับ​
อ้างจาก: peddo เมื่อ ธันวาคม 28, 2018, 05:26:18 หลังเที่ยง
ตัวสร้างปัญหาเลยไอ้กบเนี่ยแต่ก็สร้างความเสียวไปพร้อมกันให้กับน้องบีได้ด้วย

zamakarn

บีชอบมีบทแปลกๆผมโคตรชอบเลย ว่าแต่กบนี่ รึจะเอา 2 เดี๋ยวเถอะ

vertjaune

อ่านตอนนี้แล้วคิดถึงลีลาฟินเลย กลับมาไวๆ นะ

azeroa

กบน่าจะเริ่มปรับตัวได้สาวๆเลยเข้าหา ไม่ก็เริ่มเบื่อพระเอกกันแล้ว  ::Ahoo::

phaii

ครางชื่อพี่กบหน่อย อินเทรนด์น่าดู 555

meowmeng

moo moo1

ตื่นเต้นสุดๆ เดี๋ยวมีสวิงแน่ๆ