ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Herio] RESORT LOVER | รีสอร์ทบำบัดรัก [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, ธันวาคม 29, 2018, 12:24:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HaoMaRu

จะ EZ เกินไปล่ะ เจอกันแปปเดียวจับกดล่ะเว้ย

noohun

จากสภาพแวดล้อม น่าจะอิงจากบาหลีหรือฮาวายมากกว่านะครับ
อ.เฮริโอะแกก็วาดหน้าอกได้เด็ดมาก ฉากที่เคล้นทีนี่ แสดงออกมาเลยว่านุ่มมาก
สวัสดีปีใหม่ล่วงหน้าด้วยครับ
ถ้ามีการเดินทางก็ขอให้ปลอดภัยนะครับ

bramasole

และตอนนี้พระเอกก็ได้ถึง เกาะพีพี แล้วก็ไปเจอสาวรัสเซียเข้า แซวเล่นครับ

พระเอกมันจะโชคดีเกินไปแล้ว มีหญิงเอาเป๋ามาให้ พาเที่ยว แล้วก็ ......  ::Angry::

niceanglev

สาวชาวเกาะ มาชอบหนุ่มยี่ปุ่น แล้วมาตีซี้หวังเคลมผู้ชายเนี่ยนะ อยากได้แบบนี้มั่งจัง

acidlolicon

hippopov2

ปีใหม่ที่จะถึงนี้ ขอให้ได้เจอแบบนี้สักทีเถอะ สาธุ...

paisan

ฝันของนักท่องเที่ยวจะเป็นแบบนี้ทุกคนหรือเปล่านะ

Liftzthekop

สาวพื้นเมืองนี่ล่ะ เด็ดมากสำหรับนักท่องเที่ยว 555

Dragoo

หวาาาา เจอกันวันเดียวก็ตกหลุมรักซะละ
สงสัยจะเคยเจอกันก่อนหน้านี้แน่ๆเลย
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

elviswhat

ก่อนอื่นเลยก็ขอกล่าว สวัสดีปีใหม่ท่าน Melody นะครับ

การที่ทำของหายแล้วมีคนเก็บได้นี่ก็ถือว่าโชคดีสุด ๆ ไปละ แต่คนที่เก็บได้ดันเป็นผู้หญิงสุดเอ็กเซ็กแตกขนาดนี้อีกอะไรจะโชตดีปานนั้น

tazasss01

จะโชคดีเกินไปแล้วน่ะ แต่ยังไม่เห็นรีสอร์ทเลยน่ะ

::Shy::  ::Shy::.

gunflow

แปลชื่อมาผมตกใจเลย ทำไมไทยจ๋าจัง 555
แปลได้ดีเบยนะครับ เนื้อเรื่องดีด้วย พระเอกไม่ต้องกลับแล้วอยู่ยาวเยย

ไหนๆชื่อสาวก็ไทยแล้ว เปลี่ยนพระเอกเป็นชื่อไทยพร้อมใส่มุกไปเลยครับ เอาฮาไปเลย

เช่น หน้าแรก เฮ้อเป๋าตังหาย ทั้งตัวมีแต่เงิน500ที่ได้จากนายก (จะโดนเด้งมั้ยเนี่ย เอาฮานะครับ ตามใจคนแปลเบย)

seq0010107

อยากมีโมเม้นแบบนี้ที่สุด แต่ติดที่เราไม่มีนั้นแหละ

punpun180

นี่มันเกาะสวาทหาดสวรรค์ชัดๆ ไปเที่ยวยังไงจะเจอแบบนี้บ้างให้ตายเถอะ สาวน้อยซุกซนจริงๆ ตอนจบจะเป็นยังไงน้อ