ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Herio] RESORT LOVER | รีสอร์ทบำบัดรัก [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, ธันวาคม 29, 2018, 12:24:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eka1325

ไปเที่ยวแล้วเจอแบบนี้มันคือสวรรค์เลยครับ สาวผิวสีแทนคือดีงามมาก ยิ่งเป็นสาวอายุน้อยกว่าคือยิ่งดี พระเอกโชคดีจริงๆอกหักมาแล้วเจอแบบนี้

nekki

ดูแล้วน่าจะเป็นฮาวาย มากกว่าบ้านเรานะ เป็นผมแพ็คราณีกลับลงกระเป๋าเดินทางกลับไปกินต่อที่บ้านด้วยละ

mklx1319

ตั้งใจอ่านมากอยากรู้ว่าสรุปมันคือเมืองไทยหรือป่าว เพราะชื่อมันก็ บ่งบอกแล้วอะ แต่อานจนจบก็ไม่มีบอก ติดใจแค่ชื่อนี่แหละทำไมมันสื่อจัง

jinpin

warutp

::Horror:: เล่นเอาอยากไปฮาวายเลยทีเดียว ชอบมากครับ

Achita Sanitpon

นางเอกเหมือนคนไทยเลยอ่ะ น่ารักมั่กๆเลย

goppy123

สวัสดีปีใหม่ครับผม  ::YehYeh::
โดนทิ้งอกหัก กระเป๋าตังหาย ได้มาเจอไกสาวสวย พระเอกโชคดีในโชคร้ายจริงๆเลยครับ

exhausis123

อ่านแวบแรกนึกว่าประเทศไทยเลย
แต่อ่านๆไปเจอสาวเต้นอะโกโก้แถวริมหาดเลยชักไม่แน่ใจ
ว่าแต่ชีวิตจริงใครจะโชคดีขนาดนี้เนี่ย

Thempz

maxzader

::Oops::   จบที่ชายหาดก็ได้นะ ไม่ต้องถึงรีสอท หรอก ฮาๆๆๆ

สวัสดีปีใหม่ครับ เป็นกำลังใจให้เสมอครับผม สำหรับผลงานดีๆ

Crypt

โอ๊ย สาวผิวแทนบันไซ ทริปในฝันเลยนะเนี่ยไม่เคยเจอแบบนี้บ้าง แต่ยอมง่าย ๆ เลยนะเนี่ย

zeroboy

เอาล่ะ ขอตัวเก็บกระเป๋าออกท่องเที่ยวก่อน หวังว่าคงจะได้เจออะไรแบบนี้บ้างนะ

izezanova027

ธีมเรื่องคล้ายๆหนังเรื่องกวน มึน โฮ ของ GTH เลย เพียงแต่ในหนังไม่มีฉาก.... 555

สักวันก็อยากเดินทางไปไกลๆ แล้วทำแบบพระเอกเหมือนกัน

633sqd

ไปเที่ยวคนเดียวก็บ่อย ทำไมไม่เจอแบบนี้บ้างนะ หรือต้องทำกระเป๋าหายก่อน ::Grimace::......จะได้คืนมั๊ย ::Sweat::

halosex