ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Herio] RESORT LOVER | รีสอร์ทบำบัดรัก [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, ธันวาคม 29, 2018, 12:24:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

พรหมลิขิตนำพาเขาให้มาเจอกับเธอที่รีสอร์ทบำบัดรักแห่งนี้

ไหนๆเนื้อเรื่องก็เกิดแถบๆประเทศเมืองร้อนแล้ว ก็เลยแปลชื่อนางเอก(Ranee)ใกล้ๆบ้านเราเลยละกัน  ::DookDig::

เว็บไหนที่จะดูดไปลงผมไม่ห้ามแต่กรุณาอย่าตัดหน้าเครดิตทิ้งกับใส่ลายน้ำเว็บตัวเองทับลงไปราวกับว่าเป็นคนแปลเองก็พอ ขอบคุณครับ

[แว่วเสียงคนแปล] : สุขสันต์วันปีใหม่ทุกท่านครับ

เม้น(ดีๆ)หน่อย เดี๋ยวไม่ได้อ่าน(อีก)

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

tigerx302

หนึ่งในฝันของนักท่องเที่ยวเลย สาวพื้นเมือง
ขอบคุณครับผม

Gunitle

สวัสดีปีใหม่ครับผมท่านเมโลดี้ สาวผิวแทนบนเกาะ สุดยอดจริงๆครับ หยุดปีใหม่นี้อยากไปเกาะเลยครับ เผื่อได้คนพื้นเมืองเหมือนในเรื่องบ้าง55555
หยุดปีใหม่เดินทางปลอดภัยกันทุกคนนะครับ ขอบคุณสำหรับกาารแปลดีๆครับ

rebuffz

สวัสดีปีใหม่ครับผม

พรหมลิขิตชัดๆ พระเอกติดใจอยู่ที่นี่แน่ๆ

badkitty

สวัสดีปีใหม่ครับผม
เรื่องนี้ไม่น่าจะบำบัดถึงรีสอท คงจบที่ชาดหาดนี้เหละ

ppherbalife

อยากเจอแบบนี้มั่งจ้งคงฟินเรย ได้เยสเดกสาวๆ สวยๆ น่ารักๆ ไม่เหมือน ที่บ้านเรยย555

nuttavat.job

ความฝันนักท่องเที่ยวชัดๆกินเด็กพี้นเมือง

yopern

ประมาณว่ามีทั้งเรื่องร้ายและดีในเวลาใกล้เคียงกัน เรื่องร้ายนิดเดียวเองแค่แฟนทิ้งแต่เรื่องดีนี่ซิ อย่างแจ่มเลย สงสัยจะลืมเรื่องร้ายๆที่ผ่านมาแน่นอน เมื่อมาเจอราณีเข้าไป

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

เวลาอาจจะไม่ช่วยอะไร แต่ระหว่างทางต่างหาก  จะช่วยให้เจอเะไรดีๆ

สาวผิวแทนแบบนี้ สวรรค์

TanukiKen

ตอนไปเที่ยวทะเลไม่เจอสาวแจ่มๆแบบนี้บ้างวะ หรือต้องรอพรมลิขิต ว่าไปนั้น

xsoulkung123

ไอ้หนุ่มแว่นมาเที่ยวแต่ทำกระเป๋าเงินหาย ได้สาวสวยนำมาให้คืน
แถมยังหุ่นดีสุดๆ และเธอก็ยังเป็นไกด์ให้ด้วย แหม่ช่างดีอะไรอย่างนี้
นำเที่ยวอย่างเดียวไม่พอ ได้เสียวกับคนสวยด้วย
แบบนี้ไอ้หนุ่มนี่อดใจได้ยังไง ต้องจัดให้เธอชุดใหญ่แน่ๆเลย
สบายๆตัวละที่นี้ ได้ทั้งเที่ยวได้ทั้งเสียว
::KO::

marcut

โชคดีในโชคร้ายนะพระเอกนี่ ถ้าไม่ทำกระเป๋าหายคงไม่ได้มาเจอกับสาวสวยที่รุกก่อนอีก พระเอกคงติดใจแล้วคงอยู่ที่นี่เละล่ะ

ao123

yokyokyok

ทำไงตอนไปเที่ยวจะเจออะไรดีๆแบบนี้บ้างน้อออ  ::Me?::

monkey

ง่ายเกินไปแล้วโว้ยยยย ปล.เปิดมาตอนแรกนึกว่าพระเอกอยู่พัทยา