ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Touchuukasou เพื่อนน้องตัวแสบ 4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 01, 2019, 11:11:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aprilz

น้องชายมันโครตน่าสงสาร แต่เพื่อนมันก็เอามันขนาดนั้นใครก็ต้องติดใจ โดนเพื่อนเหมาหมดน้องอดแดก

legendv

สุดท้ายเสพติดกันทั้งบ้านแน่ๆ

นั่นไง ติดกันหมดเลยทุกคน เหลือน้องชายสินะ 5555

aminoclan

พอเจอหัวเรื่องถึงกับต้องย้อนไปอ่านตอนเก่า เพิ่งจะอ่านจบ เอ็งนี่มันเทพจริงๆทำให้พี่มาริเป็นแบบนี้ได้ รอฉากของพี่ยูอิอยู่นะ ตอนนี้จะมารึยังนะ ::Shy::

พูดถึงก็มาเลย 5555 ตอนต่อไป3pแน่ รอคุณน้องชายออกโรงอยู่นาจา

kitmer01

ชอบเรื่องนี้มาก หนังอย่างเด็ดติดตามทั้งหนังติดตามทั้งที่อ่าน

edit ชอบคนผมดำมากเลยหยิ่งๆตาจิกๆ

kukung

แสบสุด ๆ ตอนนี้คงได้พี่สาวทั้งสองแน่ ๆ
ตอนต่อไป น้องชายจะมีส่วนร่วมด้วยไหมนะ

fu.soo

ไอโล้นจัด2แน่นอน แม่งเอ้ย หุ่นดีนะแต่หัวนมใหญ่ไปติดคอแน่ ::Horror::
ถูกของไอโล้น โชคดีจริงๆที่ได้รู้จัดครอบครัวนี้ ::Yes!::

mochiiz

พระเอกโคตรน่าสงสารเลยเรื่องนี้ แล้วมันจะลงท้ายยังไงอะครับมันมีกี่ตอนหรอครับอยากรู้จังพระเอกมันจะรู้ตอนไหน เนี่ยยย

Wheel of Fortune

จับมัดแบบนี้ เสร็จทุกราย
*edit* สรุปแล้วที่บอกว่าเพื่อพี่น้อง แต่จริง ๆ คืเพื่อตัวเองทั้งนั้น คนร้ายมันถึงหาประฏงโยชน์จากตรงนี้ได้ยังงัยหล่ะ ตอนต่อไป คงเอาพร้อม ๆ กันแน่

en541010

เปิดครึ่งเรื่องแรกมาก้อพีคแล้วไม่ต้องสืบช่วหลัง55

thegift52

กลายเป็นว่า เจ้าน้องชายไม่ได้รู้อะไรเลย แต่พี่สาวกำลังจะเริ่มหลงรัก แต่ขัั้นด้วยพี่คนรองไปถึงที่ คิดว่าคงไม่รอดเช่นกัน จะเห็นใจก็น้องชายอ่ะ เหงาอยู่คนเดียวเลย
.
นั้นไง ว่าละเชียว จะมีอะไรเป็นกำลังใจให้เจ้าน้องชายไหมน้ออออ เห็นละสงสาร

ipor

3 ตอนแรกก็ลุ้นว่า จะได้พี่ทั้ง 2 ไหม คิดว่าคงใช้มุกเดียวกันคือเอาเพื่อนมาอ้าง
...
ตอนหน้าลุ้นว่าจะจัดพร้อมกัน 2 คนเลยไหม

Kacey Chase

จริง  เรื่องนี้เหมือนยังจับทางไม่ถูก  เรื่องราวน่าจะยังพัฒนาไปได้อีกมาก   ยังไม่รู้จะแนว NTR กับใครยังไงบ้าง

[เพิ่มเติม]  ฉากยูอิเฉยๆนะ   แต่โห...ของเล่นที่พี่มาริโดน  สุดยอดด...

botnox noxbot

ถ้าให้เดาตอนหลังคงหลอกน้องสาวอีกแน่นอนครับ

Vtvaxw Stread

ติดใจการ์ตูนเรื่องนี้ลายเส้นสวยมากๆเลย หวังว่าคงจะมีภาคต่อไปเรื่อยๆ
อยากให้มีภาคต่อไวๆจริงแฮะพี่มาริเราจะเป็นไงบ้างน้อ