ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Touchuukasou เพื่อนน้องตัวแสบ 4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 01, 2019, 11:11:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Shiba Inu

::Shy::เรื่องนี้ปวดตับมากแต่ก็ติดใจนี้กุเป็นอะไร หัวทองแล้วคราวนี้หัวดำสุดตีน

tartlets

จะเสร็จเพื่อนน้องชายทั้ง 2 คนไหมเนี่ย

สุดท้ายตอนจบก็ไม่รอดเลย กลายเป็นสาวติดเซ็กซ์ทั้ง 2 คนเลย

acerolar

::JubuJubu:: พี่สาวคนสวยและน่ารักแบบนี้ เราเองก็อยากให้พระเอกมีส่วนร่วมด้วยจังเลยครับ แต่ทว่าเพื่อนซี้ จัดการซะจนพี่สาวติดใจขนาดนี้ไปแล้ว จะเป็นอย่างไร แอบลุ้นให้พระเอกเรามีบทบาทมั่งนะครับ

acerolar

::Glad:: ในที่สุด ก็ได้พิชิตใจพี่สาวอีกคน ผมคิดว่าต่อไปต้องได้จัดการพร้อมๆกันทั้งพี่สาว 2 คนแน่ๆเลยครับ อิจฉาหนุ่มคนนี้จริงๆ แต่เค้าก็ดูแลและมีฝีมือทำให้พี่สาวติดใจได้ นับถือครับผม

joulez

เห็นภาพแบบนี้เข้าไป ค้างกลางอากาศเลยครับ

ต้องไปดู av เพิ่มแล้ว 55+

b72208

มาถึงตอนที่ 4 เพื่อนน้องนางเอก ก็ยังฉลาด ได้แอ้มนางเอก ทำให้นางเอกติดเซ็กส์กับมัน
สงสัยอีกคนก็คงเสร็จเพื่อนน้องนางเอกอีกแน่ๆ

edit: ว่าแล้วต้องแบบนี้ 555 สุดท้ายคงเห็นทั้งนางเอกทั้งน้องนางเอก เสร็จหัวโล้น กลายเป็น 3P แน่ๆ

TNJ

มาริติดใจไปแล้ว ยูอิมาช่วยคงโดนจนติดใจตามกันไปแน่ๆ

มันฟิตจังวันละ 7รอบ ไม่แปลกเลยที่แต่ละคนจะติดใจมันมาก
ตอนหน้าจะ3คนเลยมั้ยเนี่ย

mindza2212

ไอโล้นคงจะได้เหมา2 ส่วนน้องชายผู้น่าสงสารก็คงไม่รู้เรื่องราวต่อไป

ไอ้น้องชายเอ๊ยเรียกเพื่อนว่าพี่ซะเถอะ

Gunitle

ความจริงถูกเปิดเผยแล้ว สงสารน้องนางเอกที่สุด เหมือคาแร็คเตอร์ทำมาให้เป็นตัวรับเรื่องเศร้าเลย แต่ก็นะ การ์ตูน อินมากไม่ได้เดี๋ยวดาวน์55555 งั้นขออ่านต่อเลยนะครับผม สวัสดีปีใหม่ครับ

เรียบร้อย สุดท้ายก็เสร็จจนได้ ติดทั้งคู่เลยทีนี้ตอนหน้าบางทีไม่แน่อาจเห็นแซนวิซก็เป็ด้ายยยยย

biggiggog

ไอ้โล้นนี่มันยอดฝีมือนี่หว่า
เล่นเอาสาวเจ้าติดใจซะขนาดนี้ :: ::Orz::

งานนี้ยูอิคงได้รู้แล้วว่า ทำไมมาริถึงได้ติดใจ
ไอ้โล้นเล่นซะเปรมเลย
ขอบคุณมากๆครับ

akine

::Shy:: อา นี่พี่ยูจะเสร็จทาเคชิอีกคนรึปล่าวนะ แบบว่าบางทีอยากให้ เจ้าน้องบ้าฮึดสู้แย่งพี่กลับคืนมาจริงๆเลยเชียวนะ เห็นแล้วแบบเฮ้นั่นผู้หญิงของฉันนะ พี่ยูเนี่ยผมยาวน่ารัก สเปคเลยอะคร้าบ
edit :  โอ้ยพี่ยูทำไมใจเร็วแบบนี้อะ น้ำตาไหลเลย หลังๆจารย์แก เริ่มแรงขึ้นมากเลย เนอะครับ สงสารเจ้าน้องชายเลย ::Orz:: นี่จะกลายเป็นว่าทิ้งทุกอย่างมาหาทาเคชิเลยนะเนี่ย มันดูเศร้าอะแต่ก้ออดติดตามไม่ได้จริงๆ เห็นแล้วนึกภาพออกเลยเห็นผัวดีกว่าครอบครัวเป็นแบบนี้นี่เองอะน๊า

bnk poo

กลับมาต่อจนได้เรื่องนี้  เพื่อนน้องโชคดีจริงq

edit  ทำนายไม่แคล้ว โดนไปอีกคน เงี่ยนมันกันใหญ่

patrict

สรุปน้องชายไม่ได้สักคน เพื่อนเอาไปกินเรียบ

ไปจัดกับน้องดีกว่าไหมคร้าบพี่ๆทั้งหลาย รับรองดีกว่านี้แน่

llar

ขอบคุณครับ รอคอยมานานเรื่องนี้

โดนเข้าไปชุดใหญ่แบบนี้ติดใจไปอีกคน

สงสารน้องชายมันจริงๆ ต่อไปพี่ๆไม่สนใจน้องแน่เลย