ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Touchuukasou เพื่อนน้องตัวแสบ 4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 01, 2019, 11:11:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Mika Yamada

เป็นของขวัญปีใหม่ที่ดีมากคับขออ่านก่อนแล้วจะมาเม้นท์เพิม

Charispon Khamjaroen

Mika Yamada

::YehYeh::สรุปเป็นกันหมดทั้งพี่ทั้งน้อง ตอนหน้าๆจะจบแล้วมั้ง

Nu

สุดท้ายทาเคชิก้อได้ทั้งสองคนให้เดาต่อผมคิดว่าทาเคชิคงจับมาริกับยูอิเอาพร้อมกัน

beloveforu1

norman

ในที่สุดก็มีตอนใหม่มา พี่มาริติดใจไปเรียบร้อยแล้วเหลืออีกคน

เรียบร้อยทั้งพี่ทั้งน้อง รอดูต่อว่าจะเป็นไงต่อ

กองก่อง.ก

custard.de

งานคุณภาพ สุดยอดมากครับ ::Ahoo::

neon.sutiwat

Firstmino011

::Thankyou::สุดยอดครับสนุกจริงๆ ตามมาตั้งตอนที่1
😂😂

ohm2999

สงสัยเสร็จทั้งพี่ทั้งน้องแน่ๆเลย

อีกหกยกต่อไปจะเป็นยังไงหนอ เพื่อนน้องคนนี้มันฟิตจริงๆ

กันตะ กัน

solitaire

น่าจะแบล๊กเมล์ต่อรอง ขออีกคน

สรุป โดนหลอกทั้ง3พี่น้อง เลวแบบสเต๊ปเทพจริงๆ
อยากให้พระเอกโชว์สกิลบ้าง จะได้จบสวยๆ

Samathi Thiemson

ขอบคุณ มากนะครับ ที่แปลให้อ่านไวมาก  รอติดตามต่อต่อไปนะครับ ขอบคุณครับ

prawut.apchaijarlean

หน้าจะจบแบบว่าเพื่อนน้องพาพี่สาวสองคนไปสวิงแล้วก็ติดใจทั้งคู้นะผมว่า