ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Touchuukasou เพื่อนน้องตัวแสบ 4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 01, 2019, 11:11:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

masterbunny

ยูอิไม่น่ารอดตั้งแต่แรกแล้ว แต่ที่ลุ้นคืออยากให้ไอ้ทาคาชิ มันเจอพวกรุ่นพี่มาล้างแค้น 555

เหตุผลที่ยูอิ ก็จะงี่เง่าๆ หน่อย 55

theko00259

เรียบร้อยผมว่าและว่าพี่มันต้องโดนอีกคน มีตอน 5 ต่อแน่นอนผมว่า ติดเซ็กงอมแงบจัดไปสองเลย 555😄😄😄

cuffs 112

ที่ทำมาทั้งหมดนี้ไ่ใช้เพื่อน้องแล้วเพื่อความต้องการของตัวเอง ตอนนี้หลงไปกับมันจนเริ่มกลับตัวไม่ได้แล้ว
แต่ ทาคาชิ มึงนี้ อึกจัง พี่มาริเสร็จไปคนยังจัดหนักพี่อยู่ริ ได้ขนาดนี้อีก

flukehaha

อืมดูทรงแล้วทาสsex ทาคาชิตามไปอีกคน
****อ่านจนจบก็ยังหาแนวทางntrไม่เจอต้องยอมรับเรื่องลายเส้น อจ. ท่านนี้อย่างเรื่องsexแบบดูดดื่มนี่แหละ
Manchester United Football Club
We are Red Army

Thnapat Seekaew

ขอบคุณสำหรับของขวัญปีใหม่ครับ
พี่ยูอิ ยังไงก็โดนอยู่แล้ว ขนาดพี่มาริยังโดน แต่งมาทั้งทีต้องโดน2อยู่แล้ว แต่น้องชายไม่แน่อาจจะช่วยจัดอีก

fino2550

สองศรีพี่น้องน่าจะโดนทั้งคู่ เด็ดๆกันทั้งนั้น

gtonizuka

พี่สาวอีกคนมาแล้ว มี av อีก พี่สาวสองคนคงหลงไอ้นี้ยาวๆแน่ ถ้าน้องชายมีบทเยอะกว่านี้คงปวดตับมากกว่านี้

Turk Tephasadin Na Ayudthaya

โหไอโล้นมันกะเอาสองคนแร่เลยทำแบบนี้ ส่วนน้องนี่ถ้าผมมีพี่สาวแบบนี้ผมไม่เอาเพื่อนก็ได้เอาพี่สาวนี่แหละ

โหเอาตัวแลกแทนแบบนี้ไอโล้นมันทำชั่วทำไมได้ดีจัง

akasaboy

เปิดมาเจอพี่มาริสภาพแบบนี้แล้ว ยูอิจะทำเช่นไร จะเสร็จทาเคชิอีกคนรึป่าว มิสุรุช่างไม่รู้อะไรบ้างเลย ในความคุ้นเคย....

อยากให้มิสุรุมีบทบาทมากกว่านี้ครับ ไปต่อยไอ้ทาเคชิก็ได้  ::Angry:: ::Angry:: ::Angry::
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

Nu

oshiris

ผลงานมาไวจริงๆ เยี่ยมเลยครับ

ดูเหมือนพี่มาริจะติดใจจนกู่ไม่กลับเเล้วนะเนี่ย
พี่ยูอิดูทรงเเล้วคงไม่รอดจากทาคาชิเเน่นอน

ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครับ

Edit
ยูอิจะใจเเข็งทนความเสียวไปได้นานเเค่ไหน อยากเห็นตอนใจเเตกจริงๆครับ

kittitnun1

พี่มาริติดใจแล้วอีกคนหล่ะต้องโดนแล้ว

โดนจริงๆด้วยแฮะ

ninja11

พี่มาริกลายเป็นของเล่นแล้วหรอ? ส่วนพี่ยูอิไม่น่ารอดมือทาเคชิได้สุดท้ายน้องชายไร้เดียงสาเกิน

argty.kiodan

กองก่อง.ก