ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Touchuukasou เพื่อนน้องตัวแสบ 4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 01, 2019, 11:11:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mercuryzx

รู้สึกสงสารมิซึรุยังไงไม่รู้ พี่สาวโดนหมดแน่นอน

elviswhat

มาริกลายเป็นติดเซ็กส์ไปซะแล้ว แล้วมาอิ จะตามไปด้วยอีกคนรึเปล่าเนี่ย

อิจฉาเจ้าทาคาชิจริง ๆ ได้มีความสุขกับสาวหุ่นสะบึ้มแถมยังน่ารักอีก

ปากแข็งจริง ๆ เลยนะยูอิเนี่ย แต่ก็ติดใจทาคาชิไปซะแล้วจะเป็นยังไงต่อไปละเนี่ยสองสาว

mercuryzx

Edit สุดท้ายก็โดนจัดหนักเลยนะพี่ยูอิ ติดใจอีกคนแน่นอน

Banjung2

ในที่สุดก็มีตอนใหม่มา ผมรอคอยตอนใหม่มานานละครับ

หมอนี่มันร้ายจริงๆ กะจะเอาให้หมดทุกคนเลยหรือยังไงกัน ตาหน้าอาจเป็นของน้องชายก็ได้มั้งครับ แอบลุ้นเบาๆ

DARKAXL

เอาล่ะสิ พี่สาวอีกคนรู้จนได้ หลักฐานเต็มๆตา จะโดนจับNTRไปอีกคนมั๊ยเนี่ย? ::Horror::

เอาแล้ว โดนทั้งเปิดซิงจูบแรกแตกใน เริ่มชอบแล้วซะด้วย มีหวังพี่สาวทั้ง2โดนหมอนี่เหมาเรียบแหง น้องชายก็เป็นหมาหัวเน่าไป ::Ajark::

qweasdzxc

จิงๆเรื่องนี้ก้แอบปวดตับมาตั้งแต่แรกๆ มีทั้งความรู้สึกไม่อยากจะติดตามแล้วเพราะมันหดหู่บ้างในบางที แต่หลังจากที่ได้ข่าวมาว่าจะปล่อยก่อนสิ้นปี บอกตามตรง เข้ามาเช็คดูทุกวันเลยครับว่าลงรึยัง555 ทิศทางก้คงเป็นไปตามพลอตดั้งเดิมคือจบแบบ3คนร่วมรักกันสนุกสนาน และน้องชายก้คงรับไม่ได้ และพี่ๆก้ย้ายไปอยุ่กับเพื่อนน้องแน่ๆเลย

สุดท้ายก้โดนไปจิงๆ และคงเป็นทาสเซ็กส์ตามระเบียบบบ

HaruKi02

ผมว่าพี่ยูอิ จะไปช่วยพี่มาริ หรือจะไปโดนอีกคนล่ะเนี่ย

ตอนหน้าพี่ยูอิอีกตอนเดี๋ยวๆ แล้วก็เหมาสองอีกตอนครับ จบปิ๊งงง ... ผมว่านะ

จักกิต ฤษชา

ผมว่าพี่มาริน่าจะเสนอตัวแทนพี่ยูอิ

ตามคาดเผลอๆพี่มาริอาจติดเซ็กส์ตามพี่ยูอิไป

Poorea

ถือเป็น​คนที่วางแผนมาดีนะ เอาคนแรกแล้วน่าจะเอาคนที่สอง ผมว่าไอหัวโล้นมันนิสัยแย่นะแต่ยังไม่สุดอย่างน้อยมันก้ไม่ได้ร้ายเกินไปอะขอให้จบแบบไม่ตับแตกก้แล้วกัน
เสร็จ​กันไปตามระเบียบ น่าติดตามตอนจบจริงๆ

nukeiei

พี่ยูอีเสร็จอีกคนแน่ๆ
เห้อแล้วก็ตามพี่มารีไปตีดๆ อีจฉาไ้ทาเคชี

TanukiKen

เมื่อคนน้องชายได้รู้ทุกอย่าง เดี๋ยวก็คงเก็บกดความรู้สึกแล้วไปลงกับครอบครัวอื่น มันจึงได้กำเนิดซีรีย์ใหม่ 555 มโนหนัก

เป็นไปได้ก็อยากจะเห็นตอนท้องหรือมัลูกซักหน่อย

ซาอา.มันเ

สุดท้ายก็โดนจนได้ พี่สาวทั้ง 2 เลย
คิดไว้ตั้งแต่ตอนแรกละ

bas.plus

Achita Sanitpon

จับคนนึงมาเป็นเหยื่อล่ออีกคนมาเย็ด. สุดยอดจริงๆฉลาดมาก

แย่ละ ไม่ใช่ว่าตอนหน้าจะกลายเป็นการ์ตูนวายนะ555. ขัดใจหัวเหม่งๆของไอ้ทาเคชิจัง

Krapp Duo

พี่มารินี่กลายเป้นทาสเซ็กส์ไปแล้วจริงๆ สงสารน้อง

กลายเป็นยูอิรับแทน แบบนี้จะจบแบบไหนเนี่ย เดาไม่ถุก แต่อยากให้น้องมันร่วมด้วยนะ คงมีความสุขอะ