ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Touchuukasou เพื่อนน้องตัวแสบ 4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 01, 2019, 11:11:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tunpia NorHor

มาแล้วตอนที่4 คราวนี้สาวผมดำสินะโดนแทนพี่สาวแน่เลย

ed ถ้าทนครบคงติดใจแน่เลยไม่น่ารอด แล้วน้องชายจะมาแจมด้วยไหมเนีย

Teerapan Meadmo

ตอนหน้า ควบ 2 คงไม่
ใช่ ntr แลัวละ วังว่าน้องชายจะเก็บพลังเเล้ว ระเบิด เเบบ นะ
OH MY GOD

ohgod.kissme

จริงๆผมอ่านเรื่องนี้มาซักพักแล้วแต่จากเว็ปอื่นนะหนังโผ้เรื่องนี้ก็ดีแล้ว แต่สงสัยมันจะได้ทั้งพี่ทั้งน้องเลบ อยากเป็นไอเด็กเปรตนี้จัง อิจฉาครับ

สุดท้ายมันก็ได้ยกครัว อยากมีแบบนี้บ้างจัง

nekki

เรื่องมันมาทางนี้อยู่แล้ว เดาทางได้ตั้งแต่ตอนที่2ละ

edit ตอนต่อๆไปอยากให้น้องชายมาแจมด้วยนะ เอาแบบไม่ให้ใจแตกสลายตอนรู้ความจริง ก่อนนะ (ดูท่าจะยาก)

coconut

ไอ้เพือนน้องชายตัวแสบมันกะจะฟาดพี่น้องบ้านนี้ให้เรียบนะสิ

อภิชาติ บูรณะ

::YehYeh::สเตปเดิม ติดใจทั้งคู่
Edit ไม่แน่ ตอนท้ายๆอาจจะกลายแนวครอบครัวก็ได้ แบบน้องชายตัวเองก็มีของดี เลยจัดพี่สาวซ่ะ ให้ติดใจตัวเองแทน

Nondon

ไม่รอดสิแบบนี้ พี่สาวโดนเคลมสองคนเลย ทาคาชิมันวางแผนไว้ดีจริงๆ ขอบคุณมากสำหรับหนังครับแต่ว่าทาคาชิหน้าตาแก่ไปหน่อยนะ555

ทาคาชิเล่นซะพี่ยูอิติดใจควยตั้งแต่รอบแรกเลย ไม่ธรรมดาจริงๆ ครอบครัวนี้มันรักกันมากจริงๆ เอาตัวเข้าแลกเพื่อพี่น้องได้เสมอ

kob_wj

nut2000

โดนบ่อยจนตีดใจเเละพี่อักคนก็น่าจะโดนด้วย เพื่อนนี้ล่อ2เลย
ถ้าให้ดีก็อยากให้น้องมาเเจมด้วยนะ4คน

bigboy001

::Bloody::  กำลังคิดว่า พี่น้องก็ 2 คน ไอ้หนุ่มก็ 2 คน แบ่งกันก็วิน ๆ ละสวิงกิ้ง เยกันหนุกหนาน  ::DookDig::

ไอเด็กเกรียนนี่ จริง ๆ มันเอาแตกไวมาก ๆ ท่าก็เปลี่ยนแค่ 2-4 ท่าจบละ น่าจะให้เพื่อนมารุมซะหน่อย ไม่ก็เรียกน้องชายของสาว ๆ มาเล่นด้วยกัน

possible

เลือกไม่ถูกเลย ว่าจะดูแบบ live action ก่อน หรือออริ ::DookDig::

* เนื้อเรื่องเดาง่ายครับ สุดท้ายก็ได้คู่แหละ ส่วนน้องไม่เป็นโรคจิต ก็คงทำใจได้ และเป็นเพื่อนรักตลอดไป  ::HoHo::

loveluna00

พี่มาริกลายเป็นติดเซ็กสไปแล้ว แถมเอามาริมาล่อยูมิอีกสงสัยไม่รอด

ปวดตับสุดท้ายไม่รอดเสร็จไอ้เหม่งจนได้ เนื้อเรื่องน่าติดตามสุดๆ. ลุ้นตอนต่อไป. ปล.ขอบคุณครับ. สวัดีปีใหม่ครับ

tamkonba

พีคสุดจริงตอนนี้ ยูอิน่าจะโดนทาคาชิด้วยแล้วอีกคน หลังจากนึกว่าจะโดนตั้งแต่ตอนไปที่บ้านในตอน 2 หรือไปเที่ยวทะเลในตอนที่แล้ว

จะบอกว่าพระเอกโชคดีโชคร้ายกันดีเนี่ยที่มีพี่สาวรักกันขนาดนี้ ดูแล้วพี่ยูอิคงติดใจเหมือนมารีอีกคน ถ้ามีตอนต่อไปคงได้เห็น 3P แน่ๆ

Apisit Maliwan

ขอบคุณครับแปลได้ไวแถมยังอ่านแล้วเสียวตลอด

maxpug001

คิดใว้ตั้งแต่ตอนที่แล้ว แล้วว่าหน้าจะต้องโดนทั้ง2คนแน่ๆ

สุดท้ายก็ติด ทั้งคู่สินะ ตอนนี้คงไปโชน้องมันแน่