ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Touchuukasou เพื่อนน้องตัวแสบ 4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 01, 2019, 11:11:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phachabe

สุดท้ายพี่มาริกลายเป็นทาสเซ็กส์ไปแล้ว
ตอนหลังได้พี่ยูอิอีกคน ตอนหน้ามีหญิง2ชาย1แน่นอน

tadds

พี่อูอิก็เสร็จไปอีกคนสินะครับ แบบนี้ต้องน่าได้จัด2-1แน่เลย เมื่อไหร่มิสุรุจะรู้ตัวสะทีนะ

อรรถพร โทอิ้ง

ขอบคุณครับสำหรับผลงาน  ดูเหมือนว่าจะได้สองเลยเห้ย

-=เรียบร้อย สุดท้ายน้องจะช่วยได้ไหมน้อ

dfdfdfg tetete

ผมว่าไอ้เพื่อนน้องคนนี้ต้องได้พี่ทั้ง 2 คนแน่นอน

dfdfdfg tetete

ว่าแล้วต้องได้ทั้ง 2 คน แล้วหลังจากนั้นก็ติดใจเอากันยาวๆ ไป

exranner5

คาดเดาว่า พี่ยูอิ เสร็จอีกคน แล้วจบด้วยการสวิงแน่ๆ

ตามคาดได้ทั้งสองคนนน

kupong

เรื่องนี้ตามมาตลอด เอาจริงๆก็ดูมันชอบพี่สาวจริงๆนะแต่พอมีอีกคนก็ลุ้นอยู่แต่ไม่น่ารอดทั้งพี่ทั้งน้อง
edit: ว่าแล้วว่าต้องมาแนวเดียวกันยอมเสียสละแล้วก็เริ่มติดใจ เดาว่าตอนหน้าคงเริ่มสลับพี่น้อง แต่ไม่รู้จะได้เหมามั้ยหรือไอคนน้องมันจะรู้เรื่องพี่ๆตัวเองมั้ย

Watcharapoln Freestyle

สรุปโดนทั้งครอบครัวใช่มั้ย แล้วจะจบแบบน้องชายต้องมานั่งทนดูรึป่าว แม่งสายปวดตับจริงๆ

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ ทาคาชินี้แสบจริงเล่นชะพี่มาริติดใจเลยแล้วพี่ยูอิจะพาพี่มาริกลับบ้านได้เปล่าโดนไปขนาดนั้นแล้ว

#พี่ยูอิติดใจทาคาชิแล้ว ทาคาชิไม่ยอมปล่อยผ่านแน่เล่นคู่แน่แบบนี้แล้วมิสุรุละแล้วแบบนี้มิสุรุจะช่วยพี่สาวทั้งสองยังไงนี้

hon5678

คนน้องเสร็จไอทาเคชิ แน่ๆ ทั้งพี่ทั้งน้องเลย ปวดตับจริงๆ   ::Orz::

ใจแข็ง เดียวโดนอีก 6 ยก ก็อ่อนละ โอ็ยๆๆ

nakchakun

เป็นตอนที่รอมาเนิ่นนาน คาดได่เลยว่าพี่สาวผมดำไม่น่ารอด  ::Dribbling::

ตอนหน้าคงได้ 3P แบบน้องมาเห็นคาตาแน่นอนเลย

twozero

ชอบมาก รออยู่เลยครับ นมใหญ่ทั้ง2คนเลย มันแน่มากได้ทั้งคู่เลย

bloodycat

ว่าง เปล่าา.

โดนอีกคนแน่ๆ
โดนจริงๆด้วยชิปหาย ตอนจบ น้องเล็กคนไม่โดนอีกคนหรอกนะ
ฉันจะเป็นตัวแทนของพี่สองคนเอง

tcm12599

ว้าวว ซีรีย์นี้มีเวอร์เอวีแล้ว ::Glad::
ว่ากันที่เนื้อเรื่อง ผมหวังให้คนพี่โดนตั้งแต่ตอนที่3แล้ว

เข้าใจว่าคนพี่เป็นน้อง คนน้องพี่มาตลอดเลย โถ่ ตอนหน้าคงต้องแย่งกันแล้วล่ะติดใจทั้งคู่