ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Touchuukasou เพื่อนน้องตัวแสบ 4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 01, 2019, 11:11:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tm241281207

lllkitkunglll

นี่เล่นแบบ SM กันแล้วเรอะ จะมี3pไหมนะ

Edit : โดนอีก6ยกก็จบ(วันนี้) แล้ว ตอนหน้าหวังว่าจะได้เห็น2pครับ

Sunsetzi

มันต้องมีแผนอะไรแน่ๆไอ้เดกบ้านี้คอยหลอกล่อพี่สาวคนโตมาริตลอดทีนี้ี้มาเปนพี่สาวยูอิอีกคนต่อแน่เลยสร้างเงื่อนไขให้เลิกยุ่งกับพี่สาวคนโตให้ได้

Editหลังอ่าน นั่นไงว่าละว่าทำไมถึงตามพี่สาวมาสรุปตะไถ่ตัวพี่สาวแต่ตัวเองกลับติดใจซะเอง มันยังไงๆอยุ่นะ สรุปได้2พี่น้องเรียบร้อย ตอนต่อไปเดาว่าไอ้ทาเคชิสบายตัวได้2พี่สาวนี้แบบเอกเทศชัวๆ

Sunsetzi

มันต้องมีแผนอะไรแน่ๆไอ้เดกบ้านี้คอยหลอกล่อพี่สาวคนโตมาริตลอดทีนี้ี้มาเปนพี่สาวยูอิอีกคนต่อแน่เลยสร้างเงื่อนไขให้เลิกยุ่งกับพี่สาวคนโตให้ได้

Editหลังอ่าน นั่นไงว่าละว่าทำไมถึงตามพี่สาวมาจะไถ่ตัวพี่สาวแต่ตัวเองกลับติดใจซะเอง มันยังไงๆอยุ่นะ สรุปได้2พี่น้องเรียบร้อย ตอนต่อไปเดาว่าไอ้ทาเคชิสบายตัวได้2พี่สาวนี้แบบเอกเทศชัวๆ

::Angry::

tao kun

ติดใจทั้งพี่ทั้งน้อง ไอน้องก็ไปแย่งมาดิ เจี้ยวคงไม่เล็กละ 

ake1ake2

รอลุ้นมา3ตอนแล้ว เพื่อนน้องจะหลอกล่อพี่อีกคนยังไงนะ
แอบสนใจAVเบาๆ

สุดท้ายก็เสนอตัวเองสินะ แนวรักครอบครัว ยอมได้ทุกอย่างเพื่อครอบครัว แต่เหมือนพี่ยูอิจะติดใจง่ายไปแฮะ
เดาตอนจบแบบสวยงาม (พี่ทั้งสองก็แต่งงานกับทาคาชิ น้องมันก็ไปมีครอบครัว จบแฮปปี้ทุกฝ่าย ntr ตรงหนายยยยยยยยย เฮ้ออออ )

แนะนำโดจินได้ไหมครับ Ulysses ภาพสวย ใสๆ กิกิ๊

delta941

ทาคาชิจะเล่นทั้งสองสีพี่น้องเลยเหรอ 555

ขอบคุณมากครับ

มีตอนที่ 5 ด้วยเหรอ หุหุ

หวังว่ามิสุรุจะได้กับเขาบ้างนะ 55

nut innon

ติดตามเรื่องนี้ตลอดครับ พี่กับน้องสงสัยว่าคงจะติดเซ็กส์จากเพื่อนน้องแน่ๆ ขอขอบคุณครับ ::Shy::

micmicmic6

โดนทุกคนเลยพี่สาวของมิสุรุ อิจฉาเพื่อนมันจริงๆเก็บหมดทุกคน

op4911338

::Bloody::เปนของขวัญปีใหม่ที่โครตจะแหล่มเลยคับ ดูแล้วคนพี่น่าจะติดจวยงอมแงมเลยนะ ผมรอดูคนน้องไม่ไหวแล้วว

op4911338

::Ahoo::สุดท้ายคนน้องก็ติดกับ 55555 แต่สงสารน้องชายจิงๆ อยากให้เรื่องมันพริกแบบ น้องชายมีลีลาเด็ดกว่าเพื่อนมันจิงๆ

kyojaza1

คงจะได้พี่สาวทั้งสองคนแน่ๆ
edit:เป็นไปตามคาด แล้วดูเหมือนพี่คนรองจะติดใจซะด้วย งานนี้มีกินยาวๆ

toffies

ท่าทางพี่อีกคนจะติดกับดัก ค. เหมือนกันแน่ๆเลย

---

สรุปได้ทั้งคู่เลยจริงๆสินะ

น่าอิจฉามันนะ...ฮ่าๆ

น่าสงสารน้องชาย พี่ๆทั้งสองจริงๆ