ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tokiwa Midori]Tobikome! Seishun | Dive In! Youth เปลี่ยนทอมให้เป็นเธอ By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 08, 2019, 06:29:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mickey_mouse

บรรยากาศมาละ ขอลุ้นต่อครับ ชอบๆ

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ทำผิดซ้ำ
แบน365วัน

Tea Tae

ทอม ทามไมร้อนแรงขนาดนี้

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/
แบน180วัน

Watcharaphong Chitsaeng

แค่อ่านเฉยๆทำไมผมซึมปลาย555+

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน180วัน

yopern

ไม่ใช่ทอมมั้ง ( แอบเถียงครับ ) เพราะนมใหญ่ขนาดนั้น แต่ยังงัยซะ เจ้านั่นคงไม่รอดออกจากห้องคาราโอเกะแน่ ต้องเสียค่าออกไม่ต่ำกว่าสองน้ำแน่

edit เป็นดาราหน้ากล้อง ให้เด็กเสริฟดูสบายใจเลยนะ

fu.soo

ทำดีแล้วไอหนุ่มให้เธอกลับไปเป็นสิ่งที่ควรเป็น ::WowWow::

ตกลงเป็นทอม แต่แอบยั่วพระเอก ตรูงง ::Thinking::

Boran Mark

ทำไมทอมในเรื่องหุ่นมันน่าเอามาก นมเป็นนม งี้ มองดูบ้านเราเป็นไม้กระดาน แบบนี้พระเอกของเรามันต้องขึ้นให้ได้นะ

B&B

ทอม?? ทอมเหรอ? ท่านคงแปลจากชื่อญี่ปุ่นสินะ อืมๆ แต่ยังไงก็ดูไมาเหมือนทอมสักนิดเดียวววว

ถึงจะออกห้าวๆ หน่อย แต่ไปทางสาวเกลมากกว่านะ

(σ≧▽≦)σ (σ≧▽≦)σ (σ≧▽≦)σ

น่าร้ากกกกก มีหึงด้วยยยย

ปล.1 บางทีก็แยกไม่ออกระหว่างสาวเกลกับทอมนะ เพราะนิสัยจะคล้ายๆ กัน แถมซึบาซะยังผิวแทนอีก ทำให้ดูไปทางสาวเกล
ปล.2 น่ารักๆๆๆๆ น่ารักเกินไปแล้ววววว ยูจิเอ่ย อย่าปล่อยให้หลุดมือเด็ดขาดดดด
ปล.3 อิจฉาาาาาา อิจฉาจริงๆ กับพระเอกคนนี้ ถ้าไปแทนได้จะเข้าไปแทนเลยยยยย ฮือๆๆ อยากมีแฟนโว้ยยยยยยยยยยยยยยย
ปล.4 เพิ่งรู้ตัวเหรอจ้ะว่ามีกล้องอะ ยังดีที่พนักงานมีเตือนน่าาา ถ้าเป็นที่ไทย คลิปหลุดแน่นอนนน อิอิ
ปล.5 ขอบคุณครับ
ปล.6 ชอบหน้าสุดท้ายอ่าาาา ซึบาซะหึงน่ารักมากกกก อัก!?! ตายแปป

เขาว่าทอมเราก็ว่าทอม แต่น่าจะออกแนวซึนมากกว่านะ  ::Grimace::

jachal

ทอมเห็นเพื่อนจูบกันเลยร้อน เดือดร้อนพระเอกช่วยดับ

พระเอกต้องช่วยดับอารมณ์ร้อนของสาวเจ้าทุกวันแน่

bigboy001

::Thinking::  อ่อยกันขนาดนี้ไม่ยอมมีไรด้วยนี่ ถือว่าผิดอย่างแรง เลยนะ

ดูจบแล้วผมว่า ไม่น่าเป็นทอมหรอก สาวห้าวมากกว่าแล้วยังเซ็กซี่มากๆ ด้วย ใครได้ไปนี่โชคดีสุด ๆ เพราะเหมือนจะตามใจแฟนทุกอย่าง แตกในแตกนอกได้หมด...โหว

virgoranger

สาวห้าว นมนี้เน้นๆจริงๆเน้นมาก เหมือนพระเอกจะโดนปล้ำมากกว่านะ 55+

edit มีกล้องวงจรปิดด้วย 555+

ตามนี้นะ

น่าจะตรงตามชื่อเรื่องแน่เลย เปลี่ยนทอมเป็นเธอ
แต่นางเอกก็รู้สึกไม่ค่อยเหมือนทอม แค่นิสัยห้าว

ฮาตอนท้ายมีกล้องติดอยู่ด้วย ::Oops::
แต่นางเอกก็อ่อยพระเอกมานานแต่พระเอกแค่ไม่รู้ตัว

Ae Haha

เพื่อนสาวห้าวคงเห็นคู่เพื่อนอีกคู่ คงอิจฉาเลยจับพระเอกขมขืนเลย 

jame2536

::Glad:: อ่านๆไปผมนี่นึกภาพตามเลย  สงสัยตั้งแต่ประโยคที่ว่า จากไปกินไอติมแต่ไปคาราโอเกะ แทน  ::HoHo::

MooOon

อยากได้เเฟนเเบบนี้บ้าง จะมีบ้างไหม ตอนนี้อายุขึ้นเลข3เเล้ว เห้อๆ

b522055023

เราต้องเชื่อมั่นใจ"ยูจิ" ที่ได้รับภารกิจเปลี่ยนทอมให้เป็นเธอ ยูจิคุงสู้ๆ  ::Fighto::

สะกิดต่อมเงี่ยนเธอได้แล้ว นายได้ไปต่อแล้วยูจิคุง  ::Grimace::