ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tokiwa Midori]Tobikome! Seishun | Dive In! Youth เปลี่ยนทอมให้เป็นเธอ By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 08, 2019, 06:29:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nakchakun

เพื่อนสมัยเด็กนี่แหละดีที่สุด นางเอกเป็นสาวแกลป่าวน่ะ ดูคล้ำๆ พระเอกได้จัดเพื่อนแน่เลย ::Dribbling::

kitmer01

ดูจากหุ่นรูปร่างแล้วไม่น่าเปิดทอมไปได้เลย ถอดชุดว่ายน้ำออกมานี้สุดๆ สบึ้มมากๆ
edit: ผู้หญิงตอนโดนน่ารักมาก แต่ตอนหลังๆเหมือนภาพจะขาดหายไป

game2539

ปกติร้านคาราโอเกะมันมีกล้องวงจรปิดไม่ใช่รึเล่นมีอะไรกันในนี้ได้มีคลิปหลุดแน่

edit: เดาแล้วไม่มีผิดว่ามีกล้องวงจรปิดสมมุติถ้ามีตอนต่อไปแบบไอ้พนักงานนั้นเอาคลิปมาแบล็คเมล์คงได้กลายเป็นแนว NTR อน่นอน

worachat39

นางเอกน่าจะแค่สาวห้าวมั้งครับ เพราะดูจะแอบชอบพระเอกอยู่แล้วด้วย แถมแอบรุกๆพระเอกอยู่แฮะ ก็จบแฮปปี้กันไป

xsoulkung123

มีเพื่อนสาวเป็นทอม แต่หุ่นเธอเซ็กมากๆ
ไอ้หนุ่มนี่ก็แอบมองอยู่เรื่อย และเธอก็ไม่ค่อยระวังตัว
อยู่ดีดีก็ถูกเพื่อนสาวชวนไปร้องเพลง แถมห้องร้องเพลงอากาสก็เริ่มร้อน
ไอ้หนุ่มนี่ได้เห็นหุ่นของเพื่อนสาวเข้าจะๆ แบบนี้จะอดได้ไง เล่นยั่วซะขนาดนี้
ต้องจัดเพื่อนสาวทอมให้เป็นสาวเต็มตัวซะแล้ว สงสัยห้องร้องเพลงได้ร้อนมากกว่าเก่าแน่ๆเลย
::Shout::
Edit ถึงเพื่อนสาวจะทอมต่อ ไอ้หนุ่มนี่ไม่ได้ว่าไร ก็แน่ละสิ ได้เสียวแบบสุดๆเลยนิ สบายตัวทั้งคู่เลย

elviswhat

ซึบาสะนี่เป็นทอมจริง ๆ หรอเนี่ย รุกซะไม่น่าใช่ทอมเลย

นั้นไงจัดกันในห้องคาราโอเกะ ก็คิดอยู่ว่าในห้องไม่มีกล้องวงจรปิดหรอ ระวังโดนแบล็คเมล์นะจ้ะทั้งคู่

tazasss01

ดูแล้วไม่น่าจะเป็นทอมน่ะ เหมือนสาวแกลมากกว่า

เวลาจ่ายเงินจะอายกันบ้างไหมน่า แต่ทำในห้องคาราโอเกะ ระวังจะโดนแบล็คเมล์ได้น่ะ

ipor

ทำไมผมรู้สึกว่านางเอกแอบรักมานานแล้ว แต่ก็ไม่รูว่าเพราะเหตุใดถึงได้เก็บไว้

biggiggog

ตกลงนางเอกมันโกรธอะไรเนี่ย หรือแอบชอบสาวที่จูบกับหนุ่มอยู่
แต่กลับเป็นฝ่ายรุกพระเอกซะงั้น

mochiiz123

ไม่ใช่ทอมแล้ววมั้งสวยนมใหญ่ขนาดนี้ แอบหาจังหวะมีอะไรกับตัวเอกมากกว่า 5555 ชอบลายเส้นแบบนี้มากๆเลยครับว่าจะไปหาแปลอิ้งของอาจารย์คนนี้ต่อ

อันที่จริงไม่เคยเม้นท์มาก่อนแล้วขออ่านโดนแบนนะครับ
แต่นี่ผมอนุโลมให้ก็แล้วกัน

bramasole

ไม่จริงใช่มั้ยที่ ทอมเป็นฝ่ายรุกก่อน แถม น่ารักด้วยสาวผิวแทนนนน ::Grimace::

ทอมอะไรหุ่น ดี๊ดี อ่านแล้วอยากให้มีภาคต่อมากเลยครับ ลายเส้นก็สวย
อ่านตอนท้ายๆที่ใกล้จะจบ ฟินแบบบอกไม่ถูก อยากให้มากภาคต่อมากก ก

sevennine

คือสรุปก็เป็นคนเริ่มก่อนเลยซินะ ร้ายจริงๆไหนว่าเป็นทอมแต่ทนไม่ไหวซะแล้ว

พนักงานดูหนังสดจนจบเลยนะ แต่ถ้ามีเรื่องนี้ต่อคงทำทุกที่แน่เลยต่างๆคนต่างชอบกันขนาดนั้น

Kit.m555

ทอมใหญ่จังโชว์เต็มที่อีก ว่าแต่แอร์เป็นใจนะห้อง ::Thinking::
edit ; คนเฝ้าจอกล้องวงจรปิดนี่น่าจะเสร็จไปด้วย ::YehYeh::

aminoclan

ผมขออนุญาตคอมเม้นนะครับ ผมเคยอ่านแปลอิ้งเมื่อเดือนที่แล้วผมชอบมากๆ เพิ่งเห็นมีคนแปลไทยวันนี้ ผมคิดแล้วคิดอีกว่าจะเม้นดีไหมแต่ผมแค่อยากจะพูดคุยอยากแสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับเรื่องนี้เท่านั้นเอง

ผมชอบเรื่องนี้มากๆเลยท่านมันตรงจริตผมทุกอย่าง (โดยเฉพาะท่านอนคว่ำๆ ผมเป็นพวกคลั่งท่านอนคว่ำมาก555) เข้าเรื่องดีกว่า ในความคิดผม ผมว่าซึบาสะไม่ใช่ทอมแต่เป็นจำพวกสาวห้าว เป็นพวกมีความมั่นใจสูงกล้าหยอกล้อกับผู้ชาย (แน่นอนว่าผมก็ชอบสาวประเภทนี้ ถถถถ) พอถึงฉากที่นางเดเระแตกนี่แบบcodeน่ารักเลยท่าน ชอบประโยคที่นางพูดว่า "When the guy I like is inside me. Even I turn into a girl" ผมนี่เขินจัดเลย ::Shy:: ข้ามไปอีกฉากที่โดนใจผมคือฉากตอนจบที่นางใส่บราแบบผู้หญิงทั่วไปด้วย แบบต้องการจะบอกนัยๆว่า เห้ยตรูเป็นสาวนะเว้ย ไม่ได้ใส่แต่ชุดว่ายน้ำ

ปล. ผมยังไม่ได้อ่านแปลไทยส่วนที่เหลือนะครับ ผมรอทำมิสชั่นให้ครบก่อน เดี๋ยวจะกลับมาอ่านพร้อม edit ให้ แค่แวะมาเม้นเฉยๆ
ปล.2. ถ้าจะแบนผม ช่วยลดโทษให้ผมหน่อยนะ ผมไม่ได้มีดเจตนามาเสพ ผมแค่อยากมาระบายพูดคุยกับคนอื่นบ้างเผื่อจะมีคนคิดแบบผม 55555

ถ้าเม้นท์แบบมีคุณภาพแบบนี้ยังไงผมก็อนุโลมครับ ขอให้รักษาคุณภาพการเม้นท์แบบนี้ไว้ตลอดไป รับรองท่านรอดพ้นการแบนแน่ๆ

Crypt

เปิดมาทำไมดูไม่เหมือนทอมเลยแฮะ แถมยังรุกใส่ผู้ชายอีก เอหรือว่าเกี่ยวอะไรกับคู่ที่จูบกันตอนแรกหรือเปล่า

เป็นทอมแต่ชอบผู้ชายแฮะ แต่เด็กคุมร้านนี่ก็ใส ๆ เลยแฮะอาการออกขนาดนั้น