ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tokiwa Midori]Tobikome! Seishun | Dive In! Youth เปลี่ยนทอมให้เป็นเธอ By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 08, 2019, 06:29:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lalla

สรุปว่า ถ้าทอมกำลังอกหัก นี่ต้องตามดูแลดีๆ เพราะเธออาจกำลังร้อนใจ ร้อน.........

::Grimace:: ::Snap::

กาก่าก้า ก๊าก๋า

นางน่าจะออกห้าวๆมากกว่าจะเป็นทอมนะ   นมใหญ่ขนาดนี้

เอ้าา  เค้าเห็นพวกเองหมดแล้ว

Paul Chan

สาวทอมเกิดอารมณ์​สงสัยคงเก็บกดมากแน่ๆเลย​ หนุ่มน้อยก็ดูไร้เดียงสามากจะไหวไหมนิ

Demon-Wolf

ถ้าเป็นผมเจอทอมให้เท่แบบนี้ก็จัดหนักนะเหอเหอ ::Evil::

Theemotionof

นางเอกนี้เหมือนวางแผนมาแล้วเลยแฮะ

แต่เกมส์บุกแกหนักมากเลย ::HoHo::

ประเด็นหลักเลยคือ ทั้งสองคนจะไม่ดูว่ามีกล้องก่อนเลยหรอตั้งแต่ตอนแรก แอบฮา555

ซาอา.มันเ

สาวแกลสุดห้าว ร้อนแรงจริงเชียว

อาทอมก็ว่าเจ๋งแล้ว  แต่เอาในห้องคาราโอเกะ  อืม น่าหาโอกาสไปลองบ้าง

jao123

Tokien

siwapeeza

แบบนี้ไม่น่าจะใช่ทอมนะ  แต่ก็อยากเปลี่ยนทอมเป็นเธอบ้าง 555

คนคุมมันทนได้ไงนี้เห็นขนาดนี้แล้วววว

กันตะ นะย

อยากไปทำที่คาราโอเกะบ้างเสียอยากเดว มีกล้อง

jdrafayed

ผมเคยมีเพื่อนเป็นทอมแบบนี้ ทุกวันนี้ยังเสียดายเลยครับ มันกลายเป็นเธอแล้ว 

แต่ชีวิตจริงๆเคยได้สาวห้าวๆแบบนี้มาแล้ว สนุกจนเช้าเลยครับ 

thegift52

ลูกเสือจะโดนแม่กวางเล่นซะแล้ว กวางดุซะด้วย อิอิ
.
ไม่น่าใช่ทอมซะแล้ว น่าจะสาวห้าวมากกว่า แถมน่ารักด้วย สรุปอิจฉาคู่นี้แทน

xtazy

สาวห้าวผิดหวังเรื่องอะไรเอ่ย ไม่ได้จูบเป็นคนแรก, โดนฉกหนุ่ม/สาว, หงุดหงิดกลุ่มแตก

เป็นพวกรักนะแต่ไม่แสดงออกนี่เอง ต้องอยู่ที่ลับตาคนไม่งั้นอาย