ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[DL Mate] Pandemic กำเนิดไวรัส 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 08, 2019, 05:33:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kaname

thewind

pj762856

น่าจะมีผลข้างเคียง  จบแบบพลิกล็อคหรือเปล่าต้องลุ้น

freekang

เป็นยาที่แจ่มมาก ว่าแต่จะมีผลข้างเคียงอะไรหรือเปล่านะ

ว่าแต่มันแพร่กระจายออกไปข้างนอกได้ยังไง
เห็นลิงมั้ย !!

lamom

ถ้าทดลองยังขนาดนี้ ของสมบูรณืจะยังไงเนี่ย

หลุดออกไปจากโรงเรียน หรือ ชายที่เอายามามันเอาไปกระจายต่อนะ ระบายไปทั่วเลย

ddcc

เห้อออ ทำไมแนวที่ชอบแบบนี้ต้องเอาคุนแม่ทุกทีสิน่าา ตอนแรกที่เล็งนร.(รูปสวยอยู่) ก็คิด เอาวะเริ่มมาละ สักพักบอกคุนแม่เออเดวอ่านข้ามๆ พอครูเลขผมสั้นก็พอไปได้ แต่พอมาใส่ยานร.ปุ๊บ เอาภาพแรกกรุคืนมา โฮฮฮ ahegaoแล้วเละจัง55555 ไม่เป็นไร ต้องติดตามต่อด้วยสตอรี่ล้วนๆ ปล.ที่บอกถ้าเม้นไม่เกีย่วตัวอย่างนตอนต่อไปจะ... คงทำไม่ได้ เพราะผมไม่เห็นตัวอย่างตอนต่อไปเลย5555
ไม่เป็นไร ตอนต่อไปขอเด็ดๆ สาวๆเอ๊าะ เคนะอ.555
Edit:โอ้ววว นี่มันซอมบี้แล้วโว้ย5555 สตอรี่สุดยอดจริงๆ ถ้าแก้ภาพให้สวยจะเพอเฟคเลยจาร สำหรับkater แนวนี้นี่แหละคือทางของนาย  ::WooWoo:: ::WooWoo::

nuttapong.bunsom

ลายเส้นสี แปลกมาก เหมือนผลงานคนไทยเลย สนุกมากๆ ขอบคถณทุกๆท่านครับ

youtome3

ถ้ามีจริงนี่โลกวุ่นวายแน่ๆอะผมว่า แต่ก็อยากให้มีนะ ฮ่าๆๆ มันต้องมีผลข้างเคียงอะไรแน่ๆเลย รู้สึกตะหงิดๆใจ

นั่นไงหละผมว่าแล้วต้องมีผลข้างเคียง รอลุ้นภาคสอง

Zusumiya

ถ้าเกิดจรืงๆ กักบริเวณไว้น่าจะไม่มีปัญหาอะไร(มั้ง)

somyos luang

::Shy:: ::Shy:: มันต้องมีผลข้างเคียงอะไรซักอย่างแหล่ะ มันยังอยู่ในช่วงทดลอง

สรุประบาดไปทั่วโลกแล้วจะแก้อย่างไร

kokonaja

กลายเป็นกระหรี่ร่านๆกันหมดเลย คุณแม่ไม่น่ารอด

Interevo

ไวรัสสุดยอดมาก อยากได้ไวรัสแบบนี้สักอันจะจัดสาวทุกคน

DarKSiDeIID

ยานี้ ก็คือยาปลุกเซ็ก แต่ต่างกันตรงที่ไม่มีวันหมดฤทธิ์ อันนี้ล่ะที่สังคมต้องการ

เดี๋ยวนะ คิดได้ไง จะเก็บทั้งโรงเรียน โดนสูบแห้งตายพอดี

โอรีโอ้ เท่านัน

ยาอะไรดีขนาดนี้   โอ้ ตอบจบระบาดหนัก