ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[DL Mate] Pandemic กำเนิดไวรัส 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 08, 2019, 05:33:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pfrankz

ยาตัวทดลองจะมีผลข้างเคียงอะไรมั้ยเนี่ย

ใช้เยอะเกินไปจนควบคุมไม่ได้แล้ว

veronicaz

แนวแฟนตาซีนี่มันตอบโจทย์มากเลยครับ
นาฬิกาหยุดเวลา แว่นทะลุเสื้อผ้า ฯลฯ
เอาจริงๆผมว่าน่าสนใจกว่าแนวปรกติ เธอฉันเรารักกันเย็ดกัน ผมว่ามันน่าเบื่ออ่ะ
สรุปคือ แปลแนวนี้บ่อยๆ ชอบมากมาย

เฮ้ย เกมส์พลิก55555
ผมนึกว่าจะจบที่สามแม่ลูกแล้ว ดันเปิดเรื่องเป็นไวรัสมหาชน เฮ้ยผมชอบอ่ะ
ตอนนั่งดูwalking dead ตอนพิเศษ ที่แม่งล่ามซอมบี้นมใหญ่ไว้เย็ดแก้เครียด ผมงี้ขึ้นเลย เอาว่ากูคงทำบ้างในสถานการณ์นั้นแน่ๆๆ
เรื่องนี้มันมาทางนั้นเลย เด็ดครับ

chinesekale

plaft

ถึงจะเป็นขั้นทดลองก็เถอะอยากได้มั้งสักขวด

najazz

สุดยอดยา

ซอมบี้ดุ้น

Heallyza

เนื้อเรื่องเบาสมอง อ่านสนุก ภาพสวย

แต่ทำไมมันง่ายๆอย่างงี้วะ ไม่มีอุปสรรค์อะไรเลยหรอ อย่างงี้ก็ใช้ง่ายเกิน

แบบมีข้อห้ามอะไร หรือมีผลเสียบ้าง นี่ได้ฝ่ายเดียวเลยย

game2539

ขึ้นชื่อว่า"ยาทดลอง"มันจะต้องมีผลข้างเคียงแน่นอนไอ้อาจารย์นี้คงสุขได้อีกไม่นาน

Edit:ยังกับไวรัสซอมบี้ระบาดแต่ยังดีหน่อยที่ผู้ชายได้ฟินก่อนจะตาย

สมถ ไชยเมือง

ผลข้างเคียงนี้จะน่าทำให้ติดเชื้อบ้าเซ็กกันหมดเเน่ผมว่านะรอดูกัน ::GiveMe::
ตอนจบเรื่องนีักลายเป็นผู้ชายโดนล่าซะงั้นอยากดูตอนจบจะเป็นไง ::Sweat::

Ado

ถ้าเป็นความจริงผมคงต้องผ่านไปตรวจโรคก่อนสด มันอันตราย

Wasan Sri

ยาแบบนี้มีเงื่อนไขแน่ สนุกครับ เรืองเร็วดี ได้ทุกแนว

Bara

MasterEiEi

Theemotionof

โอโห แต่ละนางนี้คัดมาโหดมาก

รอชมยาวๆครับเรื่องนี้ ชื่นชอบสไตล์แบบนี้มานานครับ

จบแบบว็อคกิ้งเดดเลย มันมากครับ

araiwasud11

อยากได้บ้างอ่ะ จาร์ย

แบบนี้ไม่ไหวแน่ๆครับ ระบาดออกนอก รร ละ

Dark-Gaim

หนูทดลองยาหรออาจารย์ มันต้องมีเงี่ยนงำแน่ๆ

แต่ยามันช่างร้ายกาจจริงๆนะครับเนี่ย

นี่สินะผลข้างเคียง น่ากลัวไปอีก .... แต่ รร นี้ หญิงล้วนสินะ แต่อาจารย์ชายเพียบเชียว