ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[DL Mate] Pandemic กำเนิดไวรัส 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 08, 2019, 05:33:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ภูธน วรวิเศษ

ของทดลองยังขนาดนี้แล้วของจริงจะขนาดไหน

นี่ มันซอมบี้เต็มขั้นเลย

สินสอด มากมาย

คิดว่าไม่น่าจะจบที่3คนแล้วยังอยู่ในช่วงทดลองด้วยจะมีข้อเสียหรือผลข้างเคียงรึเปล่าน้อ

อื้อหื้อถ้าไม่มีักแบบนี้คงแห้งตายจากอิจฉากลายเป็นเลิอิจฉาไปเลย55555

อยากรุ้ว่าจะจบยังไงมาก

Teerapan Meadmo

สุยอเลยครับไม่คิดว่ามันจะกลายเป็นเรื่องใหญ่โตได้ขนาดนี้
OH MY GOD

เดินผ่านมาเฉยๆ

ตอนแรกอาจารย์มึงก็ไม่กลัวเลยเนอะ ใครฉีดอะไรให้ก็เอา
.
.
กลายเป็นเรื่องใหญ่ซะงั้น ติดเชื้อทั้งโรงเรียนมันก็ดีนะ แต่เห็นอาจารย์โดนและเริ่มกลัวซะงั้น  ::Horror::  ::Horror::

makijung

มีแค่3คนเองหรอ หวังว่าไอ้อ้วนจะไปหาสาวอื่นต่อนะ
เชี้ยการเป็นลุกลามใหญ่โตยังกับหนังฟอมใหญ่ ไวรัสแบบซอมบี้เฉย5555

Luke Artes

ผมชอบแนวผมสั้น แต่ฉากเซ็กส์ดันน้อยไปนิด
Edit ผมนึกว่าจะน้อยนะ ปาไป 30-40 หน้า แถมที่พีคคือ กลายเป็นเหมือนซอมบี้แต่แทนที่จะกินคนดันกิลดุ้นซะงั้น ::Orz::

Crypt

ยายังอยู่ช่วงทดลองนี่นา คงมีผลบ้างละ แล้วไปรู้ความลับได้ไงหว่า

บ้าเอ้ย น่ากลัวจริง ๆ คล้ายซอมบี้เลย

~นักย.ในตำนาน~

เป็นไวรัสที่น่าใช้มากจริงๆ 555  ::Glad::
สนุกมากครับ หยุดอ่านไม่ได้เลย
อ่านเพลินมาก เป็นกำลังใจให้ผลงานดีๆแบบนี้ต่อไปนะครับ

อาซูรี อา

Cororo Lucife

ยาปลุกเซ็กส์ขั้นทดลองน่าจะมีผลข้างเคียงแน่ๆเรย หุหุว่าแล้วผลข้างเคียงจากยาขั่นทดลองรุนแรงมาก
กระจายไปทั่วเรย

a-risamon.kasudjai

sutudkab Boonson

ยาทดลองนิ มันต้องมีผลข้างเคียงแนๆ
แล้วก็จะมีเรื่องไม่ดี

yatchy

งานนี้แรกๆเหมือนจะดี แต่สุดท้ายแห้งแน่นอน มีผลข้างเคียงแนๆ

aliass

เหมือนกับ ว่า ใช้ กับ คุณ แม่ ของอายูมิไม่ได้ ผล ยานี้ต้องมาสูตรใหม่ หรือเปล่า แต่ว่า เจ้าครูตัวอ้วนนี้หน้าตาหื่น ดีแท้ๆ  ::Confident::
โห ดีกว่าคิด    มันกลายเป็นติดเชื้อ กันทั้งโลกเลย อะ แย่ๆ น้ำหมดตัวกันแน่

littlevoi

มันดูง่ายแบบแปลกๆน้อ เดาว่าเดี๋ยวตอนหลังๆ (อาจไม่ใช่ตอนนี้)ต้องมีผลกระทบอะไรไม่ดีๆเกิดขึ้นบ้างละน้อ

ขอบคุณคร้าบท่านผู้แปล

หลังอ่าน : ฮ่าๆ อย่างที่คิด แต่อารมณ์ดูเหมือนผีชีวะ หรือ world war z เลยแฮะแค่อันนี้เป็นความเงี่ยนล้วนๆ