ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[DL Mate] Pandemic กำเนิดไวรัส 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 08, 2019, 05:33:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

niceanglev

ยานี้มีขายไหม ขอซักชุดสิ อยากได้ นักเรียนแจ่มสุดๆเลยอะ

----------------
edit สุดยอด เป็นกันทั้งประเทศ แบบนี้ผู้ชายไม่น้ำหมดตัวกันหมดประเทศรึ

picnick

ไวรัสแบบนี้อยากได้เลย ไม่กี่คนแค่นี้จะพออะไร

mariners1

ยาทดลองแบบนี้มันต้องมีผลข้างเคียงสิน่าาา
ครูจอมหื่นจบไม่สวยแน่ๆ

———————

ไม่รุ้จบสวยหรือไม่สวย ขาดน้ำตายแน่ๆคุณครู
ตอนแรกเหมือนฟังคำสั่ง ไวรัสตอนหลังดูเป็นไวรัสปลุกอารมณ์มากกว่า เอามั่วไปหมด ไปเอาตัวพญาที่ฉีดเข้าไปซะงั้น

fon.jang

golfwhiper

Just_Oneman

ขั้นทดลอง มันต้องมีหักมุมแน่นอน งานนี้จบไม่สวยแน่  ::Oops::

Edit งานนี้ถึงขั้นผู้ชายต้องเก็บตัวในบ้านกันเลยทีเดียว

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ (คุณนักวิทยาศาสตร์ครับแล้วมีวางขายที่ไหนบ้างครับแถวคลองถมมีขายบ้างเปล่าครับ)ตอนจัดการอายูมิก็โอเคนะครับแต่ตอนจัดอาจารย์มิซากินี้ออกแนวโลกจิตเลยนะนี้แค่วางยาเฉยๆก็น่าจะพอนะยิ่งกับคิมิโกะนี้หนักเลยปล้ำเลยครับแต่อิจฉาอาจารย์ฮาเนดะมาก

#นี้จะสงสารหรือสมน้ำหน้าอาจารย์ฮาเนดะดีนี้ที่ไม่ยอมแบ่งน้ำยาให้บ้างนี้ ตอนต่อไปนี้ระบาดหนักมาแล้วจะหาตัวนักวิทยาศาสตร์เจอเปล่านี้(ถ้าจะให้ดีอาจารย์ฮาเนดะเอาไวรัสมาปล่อยที่ม.แถวที่ผมอยู่ด้วยนะครับ)

Jikkig16

แม่ของอายูมิเป็นเจ้าของธุรกิจยา รึว่าจะเป็นเจ้าของยานี้ด้วย แล้วก็มียาแก้ในตัว อย่างนี้อาจารย์ไม่ถึงคราวซวยแล้วนรึ? ::Horror::

อ๋อ...ไม่ใช่ แต่ผลที่ออกมาหนักยิ่งกว่า ฝูงซอมบี้เซ็กล้างโลก ตอนหน้า

kob_wj

boba

ยานี้ต้องมีผลข้างเครียง แน่เลยมันดูสุดยอดไปจริง ๆ

ว่าแล้วสุดท้ายติดเชื้อ หมดทั้งโรงเรียนดลยทีนี้

msanookmak

อ้าวขาดตอนที่คุณแม่ซะงั้น

ควบคุมไม่ได้ซะงั้น

CoolNook Thangsakul

มันต้องมีเบื้องหลังไม่ธรรมดาแน่ๆเลย ให้ยามาทดลองแบบนี้ อาจจะมีผลข้างเคียงแน่ๆ

CoolNook Thangsakul

ยังกับโลกของซอมบี้ ที่ชายๆทั่วโลก ต้องการเลยนะเนี้ย

Krapp Duo

เริ่มจากเป็นหนูทดลองยานี่เอง หลังจากนั้นก็ไปแพร่เชื้อต่างๆไว้สินะ

สรุปกลายเป็นว่าโลภมากไง เปลี่ยนผู้หญิงในโรงเรียนเป็นเหมือนซอมเซ็กส์ซะงั้น แต่แม่อายูมิเด็ดสุดๆเลย ศูนย์วิจัยน่าจะมีคนเด็ดกว่านี้เยอะ ดูจากตัวอย่างละ น่าสนุกจริงๆ

XYZ

อ่านแล้วก็ยังงงๆ นิดว่ามันต่างกับยาปลุกเซ็กส์ปกติยังไง เข้าใจว่ามีผลสะกดจิตให้เชื่อฟังไปเรื่อยๆ

ดูแววแล้วเหมือนจะมีสิทธิหมู่ใช่มั้ยครับ

อ่านเสร็จแล้วเข้าใจเลย กลายเป็นเมืองล่าจู๋ทั้งเมือง 555