ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 66 : ลุงพล...คนไม่เคยพอ Pt5

เริ่มโดย nato87, มกราคม 09, 2019, 10:16:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านมาถึงตอนนี้ คุณว่าในบรรดาเมียๆ ทั้ง 6 คนเนี่ย คุณว่าคนไหน "ลีลาเด็ด" ที่สุดครับ

ใบเฟิร์น เนตรชนก
51 (14.6%)
โดนัท ณิชา
11 (3.1%)
พิมมี่ พิมพาภรณ์
154 (44%)
นาถ นาถลดา
47 (13.4%)
หมอพลอย พลอยพรรณ
79 (22.6%)
ยัยอุ๊ หทัยรัตน์
8 (2.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 350

docc18

txxt30

นับวันน้องนาถยิ่งแซ่บขึ้นเรื่อยๆ  รออ่านฉากหมอเบสท์ว่าจะเป็นอย่างไร

nulongya

กะว่าจะดองเอาไว้อ่านยาวๆ
แต่ว่าอดไม่ไหวต้องขอแอบดูหน่อย 555. อิจฉาลุงแก เลยตามมาให้กำลังใจ

therasak

สมกับที่รอคอยจริงๆ อ่านทีไร ได้เอาเรื่องทุกที

lupin13

ลุงต้องอึดเบอร์ใหนนะกำลังลุยศึกใหญ่ จบแล้วอาจต้องจัดน้องทรายต่อเนี่ย ::Ajark::

midnightman

น้องนารถนี่ยิ่งนานยิ่งร้ายกาจ ยอมรับได้ทุกท่าทุกทางจริงๆ อยากเจอมาก

Ideology

ถ้าเรื่องลีลานี่ต้องพิมมี่เลยครับ แต่ถ้าชอบคนไหนที่สุดต้องโดนัทครับ ปากไม่ตรงกับใจแบบนี้นี่แหละ ต้องจัดการให้เข็ด

jaaebaby

โดนทั้งหน้า โดนทั้งหลัง อย่างนี้อิจฉาลุงไปเลย

Upheaval

น้องนาทเร่งทำคะแนนใหญ่เลย เฟิร์นกับโดนัทจะสู้ได้ไหม

wata19

น้องนาถสุดยอด ตามใจลุงแก่ทุกอย่างจริงๆ ยกให้เป็นเบอร์สองเลย

abcxyz

น้องนาถสุดยอดจริงๆ แล้วผมว่าใบเฟิร์นน่าจะตามน้องนาถมานะ ถ้าเป็นงั้นลุงฟินแน่ๆ

Phisuiti Suwacheecharan

knightmoon

อยากอ่านนางเอกใหม่บ้างแล้วน่ะ แต่ได้เมียแรกคืนมาก็ดีนะ