ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 66 : ลุงพล...คนไม่เคยพอ Pt5

เริ่มโดย nato87, มกราคม 09, 2019, 10:16:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านมาถึงตอนนี้ คุณว่าในบรรดาเมียๆ ทั้ง 6 คนเนี่ย คุณว่าคนไหน "ลีลาเด็ด" ที่สุดครับ

ใบเฟิร์น เนตรชนก
51 (14.6%)
โดนัท ณิชา
11 (3.1%)
พิมมี่ พิมพาภรณ์
154 (44%)
นาถ นาถลดา
47 (13.4%)
หมอพลอย พลอยพรรณ
79 (22.6%)
ยัยอุ๊ หทัยรัตน์
8 (2.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 350

bever2002

ในชีวิตถ้าได้แบบลุงพล คงโครตมีความสุขเลยครับ

blackburn421

ชอบน้องโดนัท ลุงพลจัดหนักๆน้องโดนัทเลยครับ

mawmaw nasnas

::HeyHey::สุดยอดมากจร้า มนุษย์ลุงคนนี้ไม่เคยทำให้ผิดหวัง จัดไปเอาให้กนักไปเลยจร้า

mawmaw nasnas

::Shout::อยากใช้ชีวิตแบบมนุษย์ลุงคนนี้มาก อยากจัดกับทุกกกสาวเลย

dragoness

น้องนาภนี้เต็มที่กับลุงพลมากเลยนะนี้ เฟิร์นอย่ารอช้านะ

Tanaka Tanaka

ผมนึกภาพฉากหมู่ที่มีหมอพลอยไม่ออกเลยครับ ติดตามด้วยใจระทึก

narudom

น้องนาถนี่คือทีเด็ดจริงๆ สุดยอดตลอด ยกนิ้วให้เลยครับ

โก๋หมึก

เฒ่า

dikky

3ต่อ1ลุงยังสู้ไม่ถอย ที่แท้มีของวิเศษนี่เอง(กระบอกไฟฉายเพิ่มความเสียว) แบบนี้จะได้เห็นลุงใช้ของวิเศษชนิดนี้กับหมอพลอยและน้องพิมไหมครับ

upperbound

ตั้งแต่ลุงพลมีพลังพิเศษนี่ ใช้งานใหญ่เลยนะ เด๋วก็ช็อคเหมือนก่อนหน้านี้หรอก (แอบอิจฉาลุงนะ... 555)