ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 66 : ลุงพล...คนไม่เคยพอ Pt5

เริ่มโดย nato87, มกราคม 09, 2019, 10:16:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านมาถึงตอนนี้ คุณว่าในบรรดาเมียๆ ทั้ง 6 คนเนี่ย คุณว่าคนไหน "ลีลาเด็ด" ที่สุดครับ

ใบเฟิร์น เนตรชนก
51 (14.6%)
โดนัท ณิชา
11 (3.1%)
พิมมี่ พิมพาภรณ์
154 (44%)
นาถ นาถลดา
47 (13.4%)
หมอพลอย พลอยพรรณ
79 (22.6%)
ยัยอุ๊ หทัยรัตน์
8 (2.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 350

อิทธิพล ทบชา

คือน้องนาถมาเเรงมาก ตอนนี้ถ้าให้เวลาจัดหนักๆมากกว่านี้พิมมี่ก็พิมมี่เถอะ

pooloop

น้องนาถนี่ไปๆมาๆจะหลงลุงพลที่สุดละมั้งเนี่ย ขอบคุณคนแต่งมากๆนะค้าบ

asiakook

โหลุง แซวโดนัทหนักๆ ระหว่างเมียล้อม นี่เพลินเลยน้าา อิอิ ขอบคุณครับ

jax116

คิดถึงลุงพลมากอยากช่วยแบ่งเบาภาระลุงพลจัง

phaii

ไอ้ลอย นี่แหละ ตัวแปรสำคัญของลุงกับหมอพลอย ฟันธง

acerr

mr.supply

กลับมาติดตามฉาก4p ต่อจากตอนที่แล้วครับว่าใครจะโดนอะไรกันบ้าง สุดๆครับฉากนี้ ขอบคุณครับ

noomth

มีตัวละครอื่นๆเข้ามาเกี่ยวพันด้วย จะเป็นตัวช่วยลุงหรือเปล่าเนี่ย ::Horror::

ขอนลอย บักเคียบ

ถ้าชำชองต้องพิมมี่ ถ้ารักตาลุงแบบไม่ปิดบังก็นาถละ แต่ถ้าฟอร์มเยอะนี่ไม่มีใครเกินเจ๊พลอยแต่ก็อยากอ่านเจ๊พลอยมากที่สุดครับ

วรพงษ์ ศร

tetete

น้องนาถไฟแรงสูงมากครับ จุดติดทีนี่ยอมตาลุงทุกอย่างเลย เผลอๆอาจจะแรงแซงพิมมี่ก็ได้นะครับ

oldfencer

ตัวละครเริ่มมาก เรื่องราวของลุงแกคงพิศดารมากกว่าจะเก็บนางฟ้าทั้งหมดได้

Johnathan Doe

ลุงพลเสน่ห์แรงจริงๆ เล่นหลอกสาวล่อประตูหลังได้ทุกคน เหลือแต่จะทำให้ติดใจกันทุกรายได้หรือเปล่า

Narakja Naka

สาวๆพวกนี้ ทำใมถึงหลงลุงแก่ๆ ได้ขนาดนี้นะ 555 นาทเธอคนนี้สุดยอดเลย..

bangsan