ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 66 : ลุงพล...คนไม่เคยพอ Pt5

เริ่มโดย nato87, มกราคม 09, 2019, 10:16:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านมาถึงตอนนี้ คุณว่าในบรรดาเมียๆ ทั้ง 6 คนเนี่ย คุณว่าคนไหน "ลีลาเด็ด" ที่สุดครับ

ใบเฟิร์น เนตรชนก
51 (14.6%)
โดนัท ณิชา
11 (3.1%)
พิมมี่ พิมพาภรณ์
154 (44%)
นาถ นาถลดา
47 (13.4%)
หมอพลอย พลอยพรรณ
79 (22.6%)
ยัยอุ๊ หทัยรัตน์
8 (2.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 350

อัศวิน รัตนแก้ว

มาแล้วครับ เร็วดีจัง คนอ่านชอบ. น้องโดนัทนี่ปากดีจริงๆ คนอ่านลุ้นว่าเมื่อไหร่จะโดนหัวรบนิวเคลียร์ลุงซะที.

Kingmar

ยังไงผมก็ว่าพิมมี่แรงสุดในบรรดาเมีย แต่น้องนาถคนนี้ก็แรงขึ้นเรื่อยๆนะครับแต่ตอนนี้อยากรู้ว่าลุงจะช่วยหมอพลอยยังไงมากกว่าอ่านบทเสียวอีกครับ

James-buff

ขอบคุณครับ
เด็กน้อยจะเจอรุมเลยหรอ ทั้งลุงและไฟฉาย

kchumpot

น่ารักมากคราวนี้ไม่ต้องรอนาน น้องนาถนี่เด็ดจริงๆน้องเฟิอนน่าจะเลียนแบบบ้างแล้วเมื่อไหร่จะจะได้ช่วยน้องขวัญกับน้องแจงละครับ

playnut

ต้องเล่นตูดให้ครบสามคน  ไม่งั้นภารกิจไม่เสร็จสาบรูณ์    น้องนาถร้ายจริงๆ  อยากเห็นโดนัทโดนเล่นตูดมากกว่าครับ

Vuttinun Prasartglew

Dts Rayong

อยากติดตามว่านายลอยจะมีบทบาทอย่างไรกับสาวๆบ้าง

clickkuu

รู้สึกเป็นห่วงน้องทรายเหมือนชะตาจิ๋มใกล้ขาด

Thanatouch MAN

เคยลองทำการบ้านทางประตูหลังผมว่าไม่ค่อยฟินนะครับ เพราะผู้หญิงไม่ชอบสุดท้ายก็ไม่โอเค เลยทำแต่ประตูหน้าทุกท่าตามหนัง AV. ดีกว่า

xtazy

ใบเฟิร์นจะออกอาวุธแล้ว ลุงพลก็เพิ่มพลังมาเต็ม แต่เดาว่าโดนัทรอเก็บตอนท้ายได้พิชิตจอมหื่น

schareon

เดินเรื่องได้ต่อเนื่องไม่สะดุดจุดเชื่อมต่อของแต่ละคนจนมาเสร็จลุงพลเนียนมากครับ ตอนนี้รออ่านตอนของครูเบสท์ กับ น้องทราย ที่จะโดนลุงพลจัดการครับ