ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 3 อย่าแหย่มังกร

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 10, 2019, 12:24:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

po3821

เนื้อเรื่องสนุก ลุ้นได้ตลอด ริวนี่เหมือนพระเอกแบบเสือซ่อนเล็บเลย เนื้อเรื่องเดินไว กระชับดี ชอบครับ ขอบคุณ

Jonah MTS

yourbuddy

นพเอ้ย เอ็งหาเรื่องผิดคนละ นี่ละมั้งลูกที่ถูกตามใจจนเสียคน

Blue Eye

ตอนนี้พระเอกบู้ล้างผลานแน่นอน แล้วจะรอดกี่คน

nurse07

sammie0513

zonique

ผมชอบภาพประกอบนะ สอดคล้องกับเนื้อเรื่องดีมากครับ

boyllsj1

เนื้อเรื่องเข่มข้น น่าติดตามจริงๆ ว่าริว จะดำเนินชีวิตของเขาแบบไหน

สมชาย.รัต1

ขอบคุณครับ  เนื่อเรื่องชวนติดตามจริง ๆ เยี่ยมครับ

offroad

ริวกะเริ่มแผลงฤทธิ์แล้ว ทำน้องพลอยต่อหน้า ยั่งงี้ต้องโดน

creed

อิโต มัตซึ

โชว์ฝีมือให้สุดเลยครับ​ สู้เพื่อความถูกต้อง​ ลุยเลย

××Mon××

ความผูกพันล่ะมั่งที่ทำให้ริวต้องคอยช่วยเหลือรุ้งพลอยโดนที่ตัวเองก็ไม่รู้ตัวตนที่แท้จริงรุ้งพลอย ส่วนใอ้นักเลงมันจะโดนอะไรบ้างน้อ

555 รู้ล่ะโดนคาราเต้นี่เอง นายริวเล่นซะอ่วมเลย งานนี้มีเอาคืนแบบที่นายริวคิดไว้แน่ๆ