ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 3 อย่าแหย่มังกร

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 10, 2019, 12:24:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wind1892

spty24

Phichaya

คุณริวเก่งเทพมาก คุณนพน่าจะโดนอีกหน่อย

goman

ballzae

เนื้อเรื่องน่าสนใจมากครับ แต่ผมงงในบางครั้งการใช้เครื่องหมาย # อะไรแนวๆนี้ ไม่รู้เป็นคนเดียวป่าว แต่เป็นกำลังใจให้ผู้แต่งนะครับ

cat669

สนุกดีครับ พระเอกดูจะเก่งสมกะแนว โชโจดี
แต่ยังงงๆเรื่อง# อยู่บ้าง
ขอบคุณมากครับ

23pompompom

เวลาเจอคนที่ชอบจริงๆ มักจะควบคุมตัวเองไม่ได้แบบนี้แหละ

knightmoon

น่าสนุกดีจังเลยครับ มีฉากบู้ด้วย แจ่มเลย

ฐากูร ชัยยาคำ

เขียนสนุกดีครับ เขียนออกมาอีกเรื่อยๆนะครับ

toremo002

ถ้ามี ความสามารถการต่อสู้ ขนาดนั้น แถมเป็นถึงเจ้าของร้านด้วย คงปล่อยไปไม่ได้
ไม่งั้น เสียระบบร้านหมด 

abaratei

เดินเรื่องกระชับ ตัวละครดุเดือดได้ใจทุกตัวตามบท น่าติดตามด้วยความระทึก

dark7798

J.toey

ชอบเนื้อเรื่องแนวนี้ครับ แต่ยังงงอยู่ ขออนุญาติติดตามคะ

gfthebc

นาย​ริวนิสัยหล่อ​มากๆเลยครับ​ และก็​น่าสงสารน้อง​พลอย​มากๆเลย​ครับ​ อย่าให้น้องพลอยต้องเจอกับเรื่องร้าย​ๆอีก​เลย​นะ​ครับ​