ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 3 อย่าแหย่มังกร

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 10, 2019, 12:24:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

naitoom

biggiggog

ไอ้ที่ฝึกมาตั้งแต่เด็ก น่าจะได้เวลาเอาออกมาใช้แล้วนะ
ขอบคุณมากๆครับ

suaassccc

เริ่มสนุกแล้ว แต่ริวยังไม่ได้แสดงฝีมือเลย

ziggy2

ท่าทางศัตรู กะ สาวๆ ของริวจะเยอะพอๆ กัน

น่าติดตามมากครับ

munkza

อุต่ะมาสามตอนผู้ญมาเพียบแล้ว นายริวดั้นหล่อไปอีก จะได้ใครก่อนละทีนี้

winking

สุดยอดครับพระเอกเราผู้ชายตัวจริงแต่อยากก็คือนางเอกนี้คือใครครับลุุ้้นๆ

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ ริวปล่อยของแล้วแต่ริวนี้เทพอยู่แล้ว นพจะเล่นงานริวยังไง แต่น้องพลอยโดนไปแล้วน่าเสียดายจัง

schareon

สนุกมากขึ้นในแต่ละตอน นี่มันเจมส์บอนด์ลูกครึ่งไทย-ญี่ปุ่นเลย

xonly-1901

kopXIIII

งานนี้คงได้ชำระล้างสิ่งไม่ดีออกไปจากร้านของตัวเองได้ดี
นพน่าจะเกี่ยวข้องกับเรื่องนี้
คงจะได้เชือดแต่ไม่น่าถึงตาย แค่คางเหลืองก็พอ

ัuffa555

โถ่วกำลังสนุกเลยครับ ตัดจบได้ถูกจังหวะมากๆ เลย
เนื้อเรื่องสนุกจนอยากอ่านต่อเรื่อยๆ เลยครับ
เป็นกำลังใจให้นะครับ

exelier

มาแบบพระเอกเทพแบบนี้ ชอบเลย ไม่ต้องฝึกไรมาก เจอหน้าฟันไม่เลี้ยง เอ้ย ต่อยไม่เลี้ยง

game smith

อื้อหือ ซีรีย์ใหม่น่าติดตามครับ
พระเอกโชว์หล่อๆมาเลย ไม่งั้นน้องพลอยเสร็จไปแล้ว

M Mm