ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 4 น้องฝนกับห้องแห่งความลับ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 10, 2019, 11:25:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Dts Rayong

ลุ้นหลายตอนแล้ว จัดน้องฝนซะทีเถอะครับท่าน แล้วต่อด้วยน้องพลอย please

nujane_dude

นายริว ของเรานี่ไม่ธรรมดาน่ะเนี้ย เผลอไม่ได้เลย ฟันเขาไปทั่ว

munkza

แต่ละตอนค่อนข้างสั้นไปหน่อยครับ แต่เนื้อหาชวนให้น่าติดตามมาก ไม่ใช่มุ่งแต่เซ็กอย่างเดียว

winking

ริวนายจะได้สาวหมดทุกคนไหมเนี่ยจะคอยลุ้นช่วยนายนะครับริว

Pongsathorn Suwannarit

ฝนนี่ก็แน่จริงมารยาหญิงร้อยเล่มเกวียน หลอกพระเอกมาอึ๊บได้

Kingmar

ริวจะดื่มน้ำฝนแล้วเหรอ ผมว่าลีลาการเขียนโอเคนะครับ แต่การเขียนไปอ่านคอมเมนท์ผู้อ่านไปต้องระวังการเปลี่ยนแปลงพล็อตเรื่องที่วางไว้ อาจจะไขว่เข้วทำให้ผิดเพี้ยนจากเดิมได้นะครับ. ขอบคุณที่ยังรักษาภาพพระเอกสุดดีของผม. อ่านตอนแรกนึกว่าจะซัมน้องแล้ว

ziggy2

สนุกทุกตอน ริวนี้เทพจริงๆ

ตอนนี้จะได้จัดน้องฝนมั้ยน่ะ  ต้องรีบกลับไปอ่านแล้ว

แฟ๊ต บอย

สงสัย? นายริวเจอสาวสวยแล้วควบคุมกำลังภายในไม่ได้ ธาตุไฟเลยกำลังจะเข้าแทรกก...น้องฝน

Ninetin Tinnakorn

เพิ่งติดตามเรื่องนี้นึกว่าเป็นเรื่องย้อนยุค แต่กลับเป็นเรื้องวัยรุ่นที่มีพลัง นายริวเจอใครนี่จัดหนักตลอดระวังฟ้าเหลืองนะ