ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

back stage ที่เข้าสู่วงการAV

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 12, 2019, 05:51:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bbekl

ขอติดตามผลงานทุกคนเลย ขอบคุณมากๆ

yokmanee

nopsky

จาก back stage ถีบตัวเองขึ้นมาเป็นดาวในวงการ AV ผลิตผลงานดีๆ ส่วนตัวชอบคนที่ 2 มากครับ  ::KO::

dimdim

เป็นนักร้องนักแสดง มาแสดง AV น่าสนใจน่าติดตามจริงๆ
ขอบคุณครับ

obacos

sakura moko นี่สุดยอดละครับ ติดตามมาหลายเรื่องเพิ่งรู้ว่ามีอีกชื่อนึงด้วย

fu.soo

saintmono01

ความเห็นส่วนตัวผมมองว่า ไอดอลผันตัวไปเป็นดาราเอวี มันเหมือการเติ่มเต็มฝันความเหล่าแฟนๆชายหนุ่มได้อย่างสุดยอด เหมือฝันที่จับต้องได้ มันขายได้ง่ายทางการตลาดเพราะมีฐานแฟนๆอยู่แล้ว แต่ความเสี่ยงสูงเพราะใช่ว่าทุกคนจะแสดงเก่งหมด บางคนพลาด บางคนรุ่ง แต่แฟนๆฟินอันนี้ถือว่าเป็นประโยชน์อย่างมาก 555 ::Shy::

1112111211

นี่มันคือขุมทรัพย์ชัดๆ เคลีย HDD ด่วนๆ
ขอบคุณมากครับ

duckbar

patpong

แต่ละเรื่อง ควรค่าน่าเก็บไว้  ขอบคุณครับ

worm eieii

huley

ขอบคุณมากครับ งานระดับไอดอล ชอบน้อง Erina Ogata ไม่น่ารีไทร์

สมปอง บุญ

หำโต้น