ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[inono] In school prostitution นักเรียนขายตัว 1 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 14, 2019, 09:17:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pronthip.ratchaneepron

เดิมๆสุดท้ายพระเอกก็ต้องได้เอาแน่นอน ไม่หาเงินมา ก็อาจจะยืมเพื่อนนี่แหละ

makijung

ส่วนตัวอ่านแนวntrมาเยอะ แรกๆนี้ปวดตับจิตตกไปหลายวัน หลังๆเจอแนวนี้แล้วเฉยๆนะ
อ่านให่้หื่นพอละ
เห็นหน้าเพื่อนพระเอกแต่แรกมันตะงิดๆละ ผมว่ายังไงพระเอกก็น่าจะได้นางเอกเป็นแฟนแน่ๆ
ผมว่ามันจบสวยอะเรื่องนี้

ppeak

โอ้โหว เป็นการ์ตูนแนวนี้แต่เนื้อเรื่องปวดใจมากเลยครับ ที่บ้านรู้เห็นเป็นใจให้ขายไม่พอ เด็กๆ ในบ้านยังทำตัวคุ้นเคยกับเรื่องนี้ เปิดมาเจอตอนพี่ทำอย่างว่ากันก็เฉยๆ มีบอกว่าพอโตแล้วค่อยทำด้วย ถ้าเป็นเรื่องจริงในสังคมนี่เศร้ามากครับ แต่ลายเส้นกับเนื้อเรื่องก็น่าติดตามว่าสุดท้ายแล้วพระเอกของเราจะยอมซื้อนางหรือได้แค่แอบมองต่อไป

ปวดใจแทนพระเอกเลยครับ แค่ได้ยินเสียงนี่ก็สุดๆ แล้ว ตัวอย่างตอนหน้าที่ต้องเห็นนางเอกโดนรุมนี่ยิ่งเศร้าไปใหญ่ แต่จะรอติดตามนะครับ

HaruKi02

อ่านแล้วเจ็บลึกๆแฮะ ที่ทางบ้านนางเอกยอมให้ทำแบบนี้ // ผมว่าน้องชายมันอยากดูแหละ มันน่าจะอ้างหิวเฉยๆ  ::Doubt::

ยิ่งพอเห็นตัวอย่างยิ่งหดหู่แฮะ ที่นางเอกโดนรุมแล้วพระเอกนั่งมองเนี่ย

msanookmak

กลิ่น NTR โชยมารุนแรงมาก

****เฮ้อ แค่ตัวอย่างก็ตับพังแล้ว

alexdino

สงสารพระเอกเห็นต่อหน้าต่อตาแถมไม่รู้จะหาตังที่ไหนมาอุดหนุนได้อีก อยากอ่านต่อเร็วๆจังเรื่องน่าติดตามมากอยากรู้ว่าพระเอกจะช่วยนางเอกยังไง

sniperteam

เหตุการณ์ของครอบครัวบังคับทำให้ลูกสาวต้องมาขายตัว แต่ถึงขนาดพ่อออกมาต้อนรับด้วยนี่กะแปลกๆ แถมรู้กันหมอบ้าน สงสารแต่พระเอกคนที่แอบชอบมาเป็นแบบนี้จะรับได้ไหม

พระเอกต้องเข้าใจคนรักทำพระต้องการช่วยครอบครัว แต่รูปสุดท้ายเหมือนโดนบังคับเลย โดนรุมแถมพระเอกโดนมัดมือด้วย ขอบคุณครับ

Gondar

น่าติดตามมาก สะท้อนภาพสังคมในปัจจุบันได้ดีมากเลย ที่ต้องมาทำงานแบบนี้เพื่อเลี้ยงครอบครัว

exhausis123

อ่านแล้วรู้สึกอึนๆ คือภาพสวยก็สวยดี
อารมณ์แบบหื่นด้วย แต่ก็หดหู่
ยิ่งที่บ้านยอมรับว่าจำเป็นต้องทำ น้องๆในบ้านก็รับรู้
เฮ้อ เม้นท์ต่อไม่ถูกเลย
เดี๋ยวค่อยมาเพิ่มละกันครับ

เอ่อ ตอนต่อไปยิ่งแล้วใหญ่เลย ชักสงสารตับละ
รอดูว่าพระเอกจะเป็น hero หรือจะเข้าสู่ด้านมืด

ขอบคุณมากครับ

xsorie

เนื้อเรื่องมันหดหู่เหมือนกันนะครับ ที่ต้องมาเก็นคนที่เราปลื้มมาทำอะไรแบบนี้ แล้วถ้าชิวิตจริงเรื่องหาเงินทางนี้ก็ไม่ใช่ทางออกเดียวสักหน่อย คนเป็นพ่อยังไงก็ไม่มีทางอยากที่จะให้ลูกตัวเองมาทำอะไรแบบนี้หรอก

konisuba aw

รู้สึกได้ฟิวกับภาพแบบนี้ มีอารมณ์ตามด้วยเลย
แต่ดูแล้วพระเอกไม่น่ารอดนั่งฟังแบบนี้สั่งพักสงสัยได้ลุยเอง

โอ้เห็นตอนต่อไปละ น่าสงสารเลยพระเอก เป็นพระเอกต่อไปจริงๆ
อดละมิงเอ้ย ดูต่อไปเถอาะ555

gongza8888

รู้สึกสงสารพระเอกนะครับ ดูแบบแอบชอบมาตั้งนาน แล้วนางทำงานแบบนี้ GG เลย

thanut2540

ทำไมมันดูสะท้อนสังคมจัง ที่บ้านก็รู้ด้วยแต่ไม่คิดจะห้ามบ้างเลยหรอ

อ่านที่สปอยแล้ว ไม่น่าจบสวยแน่ๆ

Aoshisun

สายปวดตับปวดใจกันเลยนะเนี่ย แต่บ้านนางเอกนี่จะเป็นกันเองไปป่าว 5555+
ขอบคุณครับ

ohmygods

อ่านไปแล้ว ความรู้สึกมันปนเป ไงไม่ถูก นางเอกดูเฉยเมยมาก
ครอบครัวก็เนอะ มันดูเปนเรื่องธรรมดา แต่ก็แอบหดหู่ไงไม่รู้

ปล.เห็นตัวอย่างตอนหน้าคงยิ่งดราม่า กระชากอารมณ์ปวดตับเข้าไปอีก
ความจริงใจของพระเอก อาจเปลี่ยนแปลงนางเอกก็ได้