ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชีวิตที่สองของไอ้ศักดิ์ 7

เริ่มโดย วงกต, มกราคม 16, 2019, 01:02:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

isukjai5

นี่ขนาดร่างกายยังไม่สมบูรณ์ยังหื่นได้ขนาดนี้นะครับ

Kingmar

ได้โอกาสอีกครั้งน่าจะทำตัวดีกว่านี้นะ 

tapakron22

ศักดิ์ จอมขมังเวท ใช้ร่างเด็กเย็กแม่ อยากรุ้ผลว่า แม่จะติดใจไหมคับ

ttkttk

ขอบคุณมากครับที่เอาเรื่องนี้กับมาให้อ่าน หายไปนานเลยจนเกื่อบลืมตอนเก่า

chanapat

ก็หวังว่าจะมีเวลาเขียนเรื่อยๆ ขอเป็นกำลังใจให้อีกคนครับ

633sqd

ย้ายร่างแต่วิชายังอยู่ จะฟื้นฟูให้เก่งเท่าเดิมหรือเก่งขึ้นไปอีกนะ....ชอบลายแมวจัง ::DookDig::

kupong

อีกเรื่องที่รอคอยให้กลับมาต่อ ตอนหน้าขอยาวๆนะครับ

golfbakub

หายไปนานเลย ยังติดตามเรื่องนี้อยู่นะคับ

Chai Mas

หายไปนานเลยพี่ศักดิ์ กลับมาจัดหนักๆให้หายคิดถึงหน่อยครับ

jachal

ศักดิ์ได้รับการสืบทอดวิชาจากขอทานเฒ่า แล้ว คงมาหื่นเต็มพิกัดแน่

9toulek

อิทธิพล ทบชา

กลับมาเเล้วก็ขอให้อยู่เเต่งต่อไปเรื่อยๆนานนะครับชอบเเนวเเบบนี้ เป็นกำลังใจให้ผู้เเต่งนะครับ

amlan

ระวังจะเดินกลับไปเส้นทางเดิมนะครับ

therasak

นึกว่าถอดใจไม่เขียนซะแล้ว ดีใจที่ได้อ่านอีกครั้งครับ ส่งแรงใจให้มีไฟเขียนต่อนะครับ ::Fighto::

2000HP

ยินดีต้อนรับกลับมาครับผม แล้วก็ทำผมค้างจนกู่ไม่กลับแล้ว5555 สู้ต่อไปครับผ เป็นกำลังใจให้ อย่างน้อยก็มีผมคอยอ่านอยู่นะครับ