ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชีวิตที่สองของไอ้ศักดิ์ 7

เริ่มโดย วงกต, มกราคม 16, 2019, 01:02:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mongk

ไอ้ศักดิ์ ในร่างใหม่ จะไฉไลเหมือนเก่ารึเปล่านะ

biggiggog

เรียนภาคทฤษฎีไปแล้ว
ต่อไปก็ภาคปฏิบัตื
ดูว่ามันจะได้ผลมั้ย
ขอบคุณมากๆครับ

hanabombam

Surachai Daechawang

Tony Blue

ยินดีที่กลับมาเขียนอีก เรื่องนี้นานแล้ว สนุกดีอยากให้เขียนติดๆกันหน่อย อยากติดตาม

songsak

หายไปนานเลยครับ แต่ก็ยังรออ่านอยู่นะครับ อยากจะรู้จริงๆว่านายศักดิ์จะลงเอยยังไง

asiakook

ลายแมวซะด้วย นึกว่ารูปแบบลายขนโหนก ลืมไปว่ายังไม่ได้ถอดกางเกงใน อิอิ ขอบคุณครับ

Gunt Seeker

หายไปนานเลยนะครับ เป็นกำลังใจให้และรอติดตามนะครับ ชอบแนวแบบนี้ครับ ขอบคุณนะครับ

กบ

pj762856

ใช้วิชาในทางผิดอีกแล้ว  ระวังซ้ำรอยเดิมนะ

yourbuddy

เสร็จ นายศักดิ์ ไม่ใช่ซิต้องนายวินลูกชายสุดที่รักของตัวเอง แน่ๆ

olanla

เนื้อเรื่องน่าติดตามครับ  ปูเรื่องมาดีเลยครับ
เป็นกำลังใจให้ผู้แต่งมาต่อไวๆครับ

flask

นึกว่าหายไปเสียแล้ว  ติดตามอยู่นะครับ​ กำลังดีเลยครับ​ ขอบคุณ​ที่ทำผลงานต่อครับ

aeadza

ยังไงๆก็ระวังหน่อยก็ดีนะครับคราวที่แล้วเพราะประมาทจึงต้องตกตายมาแล้วจำไม่ได้รึ

johnywalker

อ้าวเฮ้ย เกิดใหม่แล้วนะโว้ย ยังทำตัวเหมือนเดิมอีก เอาเวลามาคิดว่าจะทำอะไรให้ดีกับชีวิตบ้างสิ